ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774

ไอหนูผมมันไม่สู้ ครับ T^T

ผมอายุ 20 ครับ สูบบุหรี่ตั้งแต่ 16 4ปีได้แล้ว สูบเยอะอยู่ ได้ยินมาเหมือนกันว่า สูบบุหรี่แล้ว ไอหนู มันจะไม่สู้ แต่ ผมไม่ได้มีอะไร มา 7 เดือนกว่า เพราะฝังใจกับคนเก่า [เอาจริงๆ ก็หาไม่ได้]
    แต่พอมาเจอ คนใหม่ แล้วคบกันไปสักพัก ผมจะมีอะไรกับเธอ แต่ พอ ไอหนูผมแข็งปุ๋บ จะให้เธอใส่ถุงให้ แต่พอเธอเอาใส่มันใส่ไม่ได้ [ไม่ได้จะคุยว่าใหญ่นะไม่บอกขนาดดีกว่า] มันเริ่ม อ่อนเฉยเลย
    จากนั้น ผมก็บอกไม่ต้องใส่ แล้่ว ก็ปลุกอารมใหม่มันก็ยังแข็ง แต่พอ จะเอาเข้า จะใส่เองหารูไม่เจอ เอาเข้ายาก ****อ่อน อีก ผมละหมดอารมกับมัน เมื่อก่อนก็เคยเป็นนะ แต่พอให้ผู้ ญ เอาใส่เอง มันจะง่ายกว่า 5555 แต่ผมหมดอารมซะก่อน ว่าจะตัดทิ้ง****

ที่เเพร่มมาอยากรู้แค่ว่า มันเกี่ยวกับ บุหรี่ปะ ผมจะ เลิกขาดให้ได้เลย มะก่อนสูบเขียวชอบเป็น แต่พอมาสูบ กรองทิพพ์ หรือ สูบเเดง ไม่ค่อยจะเป็น ยิ่งดื่มเหล้า ยิ่งของขึ้น >.< ขอโทษที่รบกวนครับ มันหงุดหงิดจริงๆ ทีช่วยตัวเองละไม่เป็นไร หึๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ตัดทิ้งจบเลย ง่ายๆ

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    เลิกเถอะครับ ผมก็เคยสูบอยู่ 1 ปี ต่อ ม.2 แล้วก็เลิก ตอน ม.3 ผมหาเหตุผลที่จะสูบต่อไม่มีเลยครับ เสียเงินด้วย เก็บไว้กินขนมดีกว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Genesis อ่านกระทู้
    เลิกเถอะครับ ผมก็เคยสูบอยู่ 1 ปี ต่อ ม.2 แล้วก็เลิก ตอน ม.3 ผมหาเหตุผลที่จะสูบต่อไม่มีเลยครับ เสียเงินด้วย เก็บไว้กินขนมดีกว่า
    ผมเลิกเคยเลิกไปได้ 3 เดือน แต่ชอบอารมณ์ตอนเลิกเลยกลับมาสูบใหม่ ถุย - -* สังคมผมมีแต่คนสูบบุหรี่เหนื่อยใจจริง จะไม่เข้าก็ยังไง ต้องห้ามใจตัวเองให้ไหว !!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ไม่เห็นต้องกลัวเลยครับ เดนดิก็ไม่สู้

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    หรืออาจจะเป็นที่ผู้หญิงก็ได้นะครับ 555555

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    กินใบกระท่อม มันก็ไม่สู้นะ ว่าแต่ จขกท. เลิกบุหรี่ มากินใบกระท่อมหรือปะครับ
    [IMG][/IMG]

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    เอิ่ม ขออนุญาต ฮาหน่อยนะครับ 555555555555555555555 ปัจจัยหลายๆอย่างอาจทำให้เจ้าหนูของคุณไม่สู้ คุณมีอารมณืไหม แน่นอน ตั้ง7เดือนหนิ มันต้องอารมณืพรุ้งพราดแน่นอน แต่ทำไมไม่สู้ ก่อนจะมีอะไรกัน คุณได้ไป เอิ่มตรงๆเลยนะ ชักว่าว ก่อน หรือป่าว เพราะว่าการชักว่าวก่อนเนี้ย มันจะทำให้อารมย์ของเราได้ปลดปล่อยไปแล้วจะทำซ้ำอีกเดี๋ยวนั้นมันจะไม่แข็งตัว(ความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะ) แต่ถ้าไม่ใช่คงต้องพึ่งไวอาก้า ซะมั้งเนี้ย 555 ส่วนสูบบุหรี่นี่ ไม่น่าจะเป็นไปได้ ผมเองก็สูบ 7ปีแล้วตั้งแต่ ม2 ตูดเขียวด้วย(หลายคนบอกสูบก้นกองสีขาวเย็นๆจะทำให้เป็นหมัน) จนตอนนี้ ปวส2แล้ว มันก็ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย คงต้องไปกินเยี่ยวแขกซะมั้ง แตะก็ไม่แตกเยี่ยวแขกดีจริงๆ ผมว่า ปรึกษาแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเถอะครับ นะ! เอ้ออีกอย่าง อารมณ์ของคุณก็มีส่วนเป็นอย่างมาก

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    เลิกเถอะครับ บุรี่ เลิกง่าย ผมเลิกหลายรอบแล้ว ฮ่าๆๆๆ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก