ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Smooth Criminal
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,921

ลือ Director จากเกม Assassin’s Creed 3 จะมาควบตำแหน่งใน Far Cry 4

ลือ Director จากเกม Assassin’s Creed 3 จะมาควบตำแหน่งใน Far Cry 4

มีข่าวลือจากแหล่งข่าวมากมายหลายแห่งว่า Alex Hutchinson จะมารับหน้าที่เป็น Director ของเกม Far Cry 4 จากทาง Ubisoft

สำหรับ Hutchinson ชื่อนี้อาจฟังดูคุ้นหูกันมาบ้างเพราะเขาผู้นี้คือ Director ของเกม Assassin’s Creed 3 ซึ่งใครที่เล่นภาคนี้แล้วรู้สึกประทับใจก็ให้รู้ว่าเป็นผลงานการควบคุมโปรเจ็คของเขาคนนี้นั่นเอง หากสืบประวติก่อนที่จะมาอยู่กับทาง Ubisoft ตัว Hutchinson เคยอยู่กับทาง EA มาก่อนซึ่งเคยผ่านผลงานเกมดังมาแล้วไม่ว่าจะเป็น Army of Two และ Spore

ในเกม Far Cry 4 เราจะได้เข้าไปท่องโลกแถบเทือกเขาหิมาลัยซึ่งถูกปกครองโดยราชาเผด็จการที่แต่งตั้งตัวเองเป็นราชา แต่สำหรับข่าวลืออื่นๆว่า Cliff Martinez นักแต่งดนตรีประกอบชื่อดังที่มีผลงานในภาพยนตร์เรื่อง Drive จะมาร่วมงานนี้หรือไม่ตรงนี้ยังไม่เป็นที่แน่ชัด

ย้อนกลับมาที่ Hutchinson ทาง Ubisoft เองได้ปฏิเสธที่จะให้คำตอบข้อมูลที่ว่าเขาจะมาทำหน้าที่ Director หรือไม่ ยังไงเสียภายในงาน E3 ที่กำลังจะมีขึ้นในเดือน มิถุนายน 2014 นี้เราคงได้ทราบข้อมูลเบื้องต้นของเกมอยู่แล้วล่ะ

Credit : Juropy

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อยากเล่นสุดๆอะ ภาค 3 นี่โครตชอบเเนวทางการเล่นอะ ภาคนี้ Ubisoft คงไม่ทำให้ผิดหวัง ชอบซีรีย์นี้จริงๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ใช้ตัวโกงใช้ไหมหน้าปกนิ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ใช้ตัวโกงใช้ไหมหน้าปกนิ
    แน่นอนครับถ้าเป็นพระเอก คงรับไมไ่ด้ไปตามๆกัน เพื่อรูปแรกที่หลุดที่ราชาจับหัวคนอยู่
    คนคนนั้นอาจจะเป็นพระเอกก็ได้ครับ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    หน้าปกนี้สุดๆ

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    Alex เงียบไปเลยหลังจาก ACIII เพราะกระแสตอบรับแย่ 5555+
    บัคกระจาย เนื้อเรื่องไม่น่าติดตาม สัญญาว่าจะมีอะไรในเกมมากแต่ออกมาก็ไม่มี
    แต่ ACIII ก็เป็นภาคที่ดีภาคหนึ่ง

ว่างๆถ้าไม่ตีป้อมก็หม้อ!!
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    Director จากเกม AC3 เรอะ AC3 Game-play ก็สนุกอยู่หรอก แต่เนื้อเรื่องนี้ไม่เป็น AC3 หวังว่าจะทำได้ดีใน Far Cry 4 นะ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pretty_odddd อ่านกระทู้
    Alex เงียบไปเลยหลังจาก ACIII เพราะกระแสตอบรับแย่ 5555+
    บัคกระจาย เนื้อเรื่องไม่น่าติดตาม สัญญาว่าจะมีอะไรในเกมมากแต่ออกมาก็ไม่มี
    แต่ ACIII ก็เป็นภาคที่ดีภาคหนึ่ง
    เนื้อเรื่องดีออก ผมว่าสนุกมากเลยนะ ผมชอบพอๆกับ ezio เลย ยิ่งตอน achilles ตายนี่เศร้ามากอ่ะ แล้วเอาชุด achilles มาใส่เพื่อเป็นเกียรติ แล้วก็ไปแก้แค้น
    ผมอินมากกก 55555555555

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ฝากบอก Ubisoft ด้วยว่ายังรอ Prince of Persia อยู่น่ะ

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    มันเหมือนเกย์ = =" ตัวโกงอะ

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [In]TerLight'z อ่านกระทู้
    มันเหมือนเกย์ = =" ตัวโกงอะ
    นายคิดเหมือนที่เราคิดเลย B1
    ชุดแต๋วแว๋วเกิน พระเอกอาจโดนจับไปลอกท่อ ทนไม่ไหว เลยหนีออกมา แล้วล้างแค้นก็เป็นได้

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    นายคิดเหมือนที่เราคิดเลย B1
    ชุดแต๋วแว๋วเกิน พระเอกอาจโดนจับไปลอกท่อ ทนไม่ไหว เลยหนีออกมา แล้วล้างแค้นก็เป็นได้
    ถ้าเป็นอย่างงั้น มันน่าฆ่าให้ตายแบบทรมานยิ่งนัก
    อิอิ...