ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856

รวมการตายสุดสยองจากเรื่อง"Another" [18+]

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    มันเป็นเริื่องเกี่ยวกับอะไรหรอครับ เห็นมาเยอะและอยากลองดู

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    แต่ละคนดับอนาจทั้งนั้นเลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    673
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    นั่นสิครับ เรื่องอะไรหรอ
    CORE I7 870 4.2 GHz. MAINBOARD ASUS P7H55/ USB3 NVIDIA GEFORCE GTS 250 POWERSUPPLY TAGAN U37 600 WATT PEAK 700

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donutnaha55 อ่านกระทู้
    นั่นสิครับ เรื่องอะไรหรอ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanutpop อ่านกระทู้
    มันเป็นเริื่องเกี่ยวกับอะไรหรอครับ เห็นมาเยอะและอยากลองดู
    เป็นคำสาปของห้องเรียนที่จะต้องมีคนตายทุกเดือนครับ

#สะพานโค้ง
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ร่มอะไรฟะเหลียม******

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    รอภาค2 นะ
    >>愛する

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 死者の人形。 อ่านกระทู้
    รอภาค2 นะ
    ผมว่ายากนะ เผลอๆเป็นไปไม่ได้ด้วย

เพราะมันจบเหมือนมังงะ+นิยาย
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanutpop อ่านกระทู้
    มันเป็นเรื่องเกี่ยวกับคนตายมาอยู่รวมกับคนเป็นครับ ทำให้เกิดอาถรรพ์คนในห้องเรียนตายทีละคนทีละคน
    ซึ่งคนที่ตายไปแล้ว ก็ยังไม่รู้ตัวด้วยซ้ำว่าตัวเองตายไปแล้ว แล้วก็มาระแวงกันเองว่า ใครกันแน่ที่เป็นคนตายมาอยู่ในห้องครับ
    ชอบอ่าน... ไม่ชอบพิม...

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ร่มเสียบคอทะลุคอหอยเปิดเรื่องเลยคับ ผมชอบตอนนี้เเหละ ตอนสุดท้ายเเมร่งน่ากลัวไม่เเพ้กันกับร่มทะลุคอหอยเลย

ดูเเล้วเสียวคอเลยหล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ D-M-C อ่านกระทู้
    มันเป็นเรื่องเกี่ยวกับคนตายมาอยู่รวมกับคนเป็นครับ ทำให้เกิดอาถรรพ์คนในห้องเรียนตายทีละคนทีละคน
    ซึ่งคนที่ตายไปแล้ว ก็ยังไม่รู้ตัวด้วยซ้ำว่าตัวเองตายไปแล้ว แล้วก็มาระแวงกันเองว่า ใครกันแน่ที่เป็นคนตายมาอยู่ในห้องครับ
    ไม่เคยดูอ่ะครับ อยากรู้ว่าทำไมไม่ปิดโรงเรียนไปอ่ะ มีคนตายขนาดนี้
    แล้วไหงทุกอย่างดูอันตรายไปหมด ร่มมันแหลมขนาดนั้น ใครผลิตครับ -*-

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    "Another" เรื่องโปรดผมเลย ชอบมากๆ แต่ชอบน้อยกว่า Mirai Nikki
    .:ll:.

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    "Another" เรื่องโปรดผมเลย ชอบมากๆ แต่ชอบน้อยกว่า Mirai Nikki
    ใช่มั้ยๆ
    Mirai Nikki สนุกกว่า 555

Anotherตายอย่างเดียวเปลียนอนาคตไม่ได้

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    แค่เห็น PV ร่ม ก็ไม่ไหวจะเคลียร์

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    Another ดูไปได้ 3-4 ตอน ภาพชวนหดหู่เลยไม่ดูต่อ สาวทวินที่แอบให้winดันมาตายอีกจบข่าว

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ไม่เคยดูอ่ะครับ อยากรู้ว่าทำไมไม่ปิดโรงเรียนไปอ่ะ มีคนตายขนาดนี้
    แล้วไหงทุกอย่างดูอันตรายไปหมด ร่มมันแหลมขนาดนั้น ใครผลิตครับ -*-
    อาถรรพ์จะเกิดกับม.3 ห้อง 3 เป็นหลัก เคยมีการยุบห้อง 3 ไปแล้วครั้งนึง
    แต่อาถรรพ์กลับย้ายไปห้อง 4 ก็หมายความว่าอาถรรพ์ไม่ได้อยู่ที่ห้อง 3 แต่เป็นเกิดกับห้องลำดับ 3
    จากเดิมลำดับห้องคือ 1 2 3 จะเกิดกับห้อง 3
    แต่ถ้าห้อง 3 ถูกยุบไป ลำดับจะเป็น 1 2 4 เลยเกิดกับห้อง 4 แทน

ทีนี้เค้ากลัวว่าถ้ายุบโรงเรียนไป อาถรรพ์มันจะย้ายไปไหน เราก็ไม่รู้และหาทางแก้ยากขึ้น
    อย่างเลวร้ายที่สุดมันย้ายไปจนครอบคลุมทั้งเมือง

ร่มมันอาจไม่แหลมเท่าไหร่ แต่ตกมาที่สูงๆแบบนั้นก็ลองนึกดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    กำลังดูอยู่เลย เพิ่งตายไป 2
    เห็นตายครบหมดแล้วจะสนุกไหมเนี่ย

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    คนสุดท้าย ผมไม่อยากให้เธอตายเลย T^T

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    อาถรรพ์จะเกิดกับม.3 ห้อง 3 เป็นหลัก เคยมีการยุบห้อง 3 ไปแล้วครั้งนึง
    แต่อาถรรพ์กลับย้ายไปห้อง 4 ก็หมายความว่าอาถรรพ์ไม่ได้อยู่ที่ห้อง 3 แต่เป็นเกิดกับห้องลำดับ 3
    จากเดิมลำดับห้องคือ 1 2 3 จะเกิดกับห้อง 3
    แต่ถ้าห้อง 3 ถูกยุบไป ลำดับจะเป็น 1 2 4 เลยเกิดกับห้อง 4 แทน

ทีนี้เค้ากลัวว่าถ้ายุบโรงเรียนไป อาถรรพ์มันจะย้ายไปไหน เราก็ไม่รู้และหาทางแก้ยากขึ้น
    อย่างเลวร้ายที่สุดมันย้ายไปจนครอบคลุมทั้งเมือง

ร่มมันอาจไม่แหลมเท่าไหร่ แต่ตกมาที่สูงๆแบบนั้นก็ลองนึกดูครับ
    แล้วเปิดโรงเรียนแล้วไม่ต้องให้คนไปเรียนไม่ได้เหรอครับ หรือว่าจะเรียกหมอผีหรืออะไรไปปราบอะไรได้มั้ย
    แล้วเด็กๆในเรื่องเป็นใครครับ ทำไมพ่อแม่ถึงส่งมาเรียนโรงเรียนอาถรรพ์นี้

ปล.เริ่มอยากดู หาข้อมูลก่อนตัดสินใจ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    แล้วเปิดโรงเรียนแล้วไม่ต้องให้คนไปเรียนไม่ได้เหรอครับ หรือว่าจะเรียกหมอผีหรืออะไรไปปราบอะไรได้มั้ย
    แล้วเด็กๆในเรื่องเป็นใครครับ ทำไมพ่อแม่ถึงส่งมาเรียนโรงเรียนอาถรรพ์นี้

ปล.เริ่มอยากดู หาข้อมูลก่อนตัดสินใจ
    เปิดเรียนแต่ไม่ไปเรียนก็ไม่ต่างกันครับ ใครมีชื่อในห้อง 3-3 ก็จะโดนคำสาปไป
    ถึงแม้จะไม่ไปเรียนก็ตาม
    ส่วนเรื่องหมอผี ก็คงมีคนเรียกมาแล้วล่ะ แต่ไม่ได้ผล
    ในเรื่องบอกเค้าลองกันหลายวิธีมาแล้วเยอะมาก แต่ก็ไม่ได้ผล มีที่ได้ผลที่สุดวิธีเดียว
    ซึ่งก็พอจะป้องกันได้มาต่อเนื่องทุกๆปี

แต่มันถือเป็นสปอยจุดสนุกจุดนึงของเรื่อง ไปหามาชมเลยดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    [QUOTE=tanutpop;2504822]มันเป็นเริื่องเกี่ยวกับอะไรหรอครับ เห็นมาเยอะและอยากลองดู[/QUOTE

http://writer.dek-d.com/cammy/story/...56&chapter=182
    เรื่องนี้ขอบอกทำให้mirai nikkiที่ฉายซี่ซั่นเดียวกันกลายเป็นเมะ โมเอะฮาเร็มไปเลย ถ้าชอบแนวสยองขวัญ+ลึกลับก็ลองไปหาดูคับ มีนิยายด้วยนะเพื่ออยากอ่าน มีตายมันทุกตอน อบอุ่นตับทีเดียว

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130

ตามนั้น