ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594

Minecraft เวอร์ชัน PS4 และ Xbox One กำหนดการปล่อยเร็วๆนี้

Minecraft เวอร์ชัน PS4 และ Xbox One กำหนดการปล่อยเร็วๆนี้
    —————————————————————————————————————

หลังจากที่สร้างปรากฏการยอดขายถล่มทลายบน PC , Xbox 360 และ PS4 ล่าสุดตอนนี้ทีม 4J Studios ที่รับผิดชอบการพัฒนาเกม Minecraft บนเครื่องคอนโซลได้ออกมาเผยภาพของเกมในเวอร์ชัน PlayStation 4 และ Xbox One ผ่าน Twitter เชื่อว่าคงถูกใจชาวเหลี่ยมในเครื่องคอนโซลรุ่นใหม่นี้ไม่น้อย

เพิ่มเติมคือในเวอร์ชัน Xbox One และ PlayStation 4 นั้นจะมีพื้นที่ภายในเกมใหญ่กว่า Xbox 360 และ PlayStation 3 ถึง 36 เท่า ,สอดคล้องกับข่าวก่อนหน้านี้คือทางผู้พัฒนาเคยคอนเฟิร์มออกมาว่าเกม Minecraft บนเครื่องคอนโซลไม่สามารถสร้างโลกที่ไม่จำกัดพื้นที่ได้ ถึงกระนั้นมันก็ยังดูกว้างใหญ่ไพศาลอยู่ดีใช่ไหมล่ะ

Minecraft สำหรับเครื่องคอนโซลรุ่นใหม่นี้มีกำหนดการปล่อยคร่าวๆในช่วงไตรมาส 2 – 3 ของปี 2014 นี้ครับ

—————————————————————————————————————
    ข้อมูลนี้นำมาจาก

... " JOKERGAMETH " ...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    388
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ยังตามไปหลอกไปหลอนกันถึงใน PS4 ( ; =[] = )
    Because I ..... Love you

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    พิเศษสำหรับ Next-Gen แถม Herobrine ให้ในเกม . . .

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ยังทำลง PS4 Xbox One ด้วยสินะเกมสุดเหลียม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    คือผมเห็นคนเล่นเยอะมาก ผมสงสัย่าความสนุกของเกมนี่อยู่ตรงไหน อะไรคือความท้าทายของเกมนี่
    หรือเกมนี่มีไว้แค่ เอากล่องมาครีเอททีฟเป็นสิ่งปลูกสร้างต่างๆ อะไรคือส่วนยากของเกม งง (หาข้อมูลเพื่ออยากลอง)

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คลังแสง อ่านกระทู้
    คือผมเห็นคนเล่นเยอะมาก ผมสงสัย่าความสนุกของเกมนี่อยู่ตรงไหน อะไรคือความท้าทายของเกมนี่
    หรือเกมนี่มีไว้แค่ เอากล่องมาครีเอททีฟเป็นสิ่งปลูกสร้างต่างๆ อะไรคือส่วนยากของเกม งง (หาข้อมูลเพื่ออยากลอง)
    แรกผมก็คิดแบบนี้จนกระทั่งได้เล่นเอง มันเป็นเกมที่ทำให้คุณไม่ลุกไปไหนได้ทั้งวัน แนะนำเล่นกะเพื่อนที่เล่นเป็นพอสมควร สนุกมากครับ ต้องลองเอง

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanaipon อ่านกระทู้
    แรกผมก็คิดแบบนี้จนกระทั่งได้เล่นเอง มันเป็นเกมที่ทำให้คุณไม่ลุกไปไหนได้ทั้งวัน แนะนำเล่นกะเพื่อนที่เล่นเป็นพอสมควร สนุกมากครับ ต้องลองเอง
    หลังๆ ผมก็คิดแบบนั้นจนกระทั่งได้เล่นเอง มันเป็นเกมที่ทำไห้ผมลุกไปไหนทั้งวัน แนะนำเล่นกับเพื่อนที่เล่นไม่เป็น (จะได้ตุ๋ย ไอเท็มมันได้) สนุกมั้งครับ ต้องลองเอง

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เล่นกับเพื่อนมันก็โอเค เล่นofflineคนเดียวเหมือนปวดหัวจะอ๊วก