ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

Lineage Eternal คอนเฟิร์ม เตรียมเปิด CBT รอบแรกปลายปีนี้

Lineage Eternal เตรียมเปิด CBT รอบแรกปลายปีนี้

ก็นิ่งๆ กันมาพักใหญ่แล้วสำหรับ Lineage Eternal อีก 1 mmorpg ฟอร์มยักษ์จาก NCSoft ที่น่า
    จับตามองกันภายในปีนี้ โดยตอนนี้เองก็มีความเคลื่อนไหวเพิ่มเติมกันออกมาแล้วผ่านจากข่าวเกี่ยวกับเรื่องราย
    ได้ของ NCSoft ก็ขอข้ามเรื่องตัวเลขไปเลยแล้วกัน เพราะเรื่องที่น่าสนใจก็คือ Lineage Eternal ที่ตอนนี้มี
    กำหนดการเปิดช่วง closed beta กันคร่าวๆ แล้วภายในช่วงปลายปีนี้จ้า

นอกจาก Lineage Eternal เองแล้ว ก็ยังมีอีกเกมก็คือ Metal Black: Alternative ที่ทาง
    NCSoft เล็งไว้จะเปิดเวลาเดียวกันเช่นกันครับ ก็คงต้องติดตามข่าวคราวกันต่อไปสำหรับ Lineage Eternal
    นะครับ คาดว่าอีกไม่กี่เดือนก็คงจะมีข้อมูลเพิ่มเติมออกมากันอย่างแน่นอน Credit : Zatoshi

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    รอจนลืมไปเลยว่ามีเกมนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โห่ ลืม ไป เลย คิดว่าไม่ทำต่อล่ะ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ตำนานกำลังจะกลับมา :P

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมชอบมุมมองแบบภาค 2 มากกว่าอะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    ผมชอบมุมมองแบบภาค 2 มากกว่าอะ
    ใช่ครับผมก็ชอบแนว MMORPG แบบภาค 2 มากกว่า อย่างภาค 3 ที่เปลี่ยนชื่อไปเป็น tera online มันออกแนว real time ผมก็ชอบนะ แต่มันไม่ต่อเนื่องเหมือนอย่างพวก dragonnest อะ มันเลยหมดสนุกไปเลย

มีดีที่ภาพสวยสมจริงกับแมพใหญ่อลังกาล หวังว่าภาค Eternal นี้จะทำออกมาเป็นอีกแนวและน่าเล่นมากขึ้นนะ

ปล.ผมลืมไปละว่ามีภาคนี้ที่กำลังพัฒนา

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    ใช่ครับผมก็ชอบแนว MMORPG แบบภาค 2 มากกว่า อย่างภาค 3 ที่เปลี่ยนชื่อไปเป็น tera online มันออกแนว real time ผมก็ชอบนะ แต่มันไม่ต่อเนื่องเหมือนอย่างพวก dragonnest อะ มันเลยหมดสนุกไปเลย

มีดีที่ภาพสวยสมจริงกับแมพใหญ่อลังกาล หวังว่าภาค Eternal นี้จะทำออกมาเป็นอีกแนวและน่าเล่นมากขึ้นนะ

ปล.ผมลืมไปละว่ามีภาคนี้ที่กำลังพัฒนา
    ได้ข่าวว่าภาค 3 ถูกขโมยข้อมูลเอาไปทำใหม่เป็น Tera นี่ครับ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB