ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

battle real ใครยังเล่นกันอยุ่มั้ง ^^

ถ้ามีขอลิ้งโหลดด้วยนะครับ เเผ่นเเท้หาซื้อไม่เจอ TOT
    [IMG] [/IMG]
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    *realms ผมว่างมๆในบอร์ดเด๋วก็เจอ
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แต่ก่อนร้านเกมส์ต้องมีเกมส์นี้ รุ่นๆเดียวกับ CS

แลนกันมันส์ชิพหาย

เล่นแต่เผ่า โลตัส ทั้งร้าน

ชอบChorongเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,342
    ชอบเอาคนธนูไฟขี้ม้าไปเเอบยิงฐานเพื่อนให้ไฟไหมเเล้วคนปืนอัพยิ่งเเม่นไปยิงชาวนามัน ตายอย่างทรมานทีนี้

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แต่ก่อนร้านเกมส์ต้องมีเกมส์นี้ รุ่นๆเดียวกับ CS

ผมเล่นserpantครับ ชอบmusketeers ใส่ลำกล้องยิงอย่างแรง ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2083452 น่าจะโหลดได้อยู่น่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย harnibal409 : 19th May 2014 เมื่อ 09:25
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    เป็น 1 ใน 2 เกมส์ที่ต้องมีติดเครื่องสำหรับผมเลยนะ RA(Yuri) กับ BR เนี่ย ทั้ง 2 เกมส์เล่นคนเดียวก็สนุกมากอยู่แล้วยิ่งถ้า lan กันยิ่งสนุกแต่ว่า
    ติดตรงที่มันเป็นเกมส์สมัยก่อนมีปัญหาตรงที่เวลา lan กันจะ delay มาก
    . ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไม่ได้เล่นมานานแล้ว แล้วก็ไม่เห็นมีภาคใหม่ออกมาเลย ว่าแล้วก็หาแผ่นมาแล่นส่ะหน่อย 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    realms ไม่ใช่ real รูปก็บอกอยู่ - -

จขกท Fail ตั้งแต่แรกเลยรึเนี่ย

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ฮ่าๆๆ ใช่เลยครับ ผมก็เคยเล่นกับเพื่อนที่ร้านเกมส์นะ เล่นโลตัสแล้วสแปมวอร์ล๊อคอย่างเดียว ฮ่าๆๆ
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด