ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 150

[PC] Yaiba Ninja Gaiden Z [2.40GB][One2up 3 Part][BlackBox]

Yaiba Ninja Gaiden Z 2.40GB

“Yaiba: Ninja Gaiden Z” “ไยบะ” จากนินจาไกเดน เกมที่มีการออกแบบกราฟฟิคเป็นสไตล์เซลเฉด แบบเดียวกับหนังสือการ์ตูน สีฉุดฉาด กำหนดออกวางจำหน่ายเมื่อ 28 กุมภาพันธ์ปี 2014ในยุโรป ในอเมริการต้นเดือนมีนาปีหน้า ส่วนในบ้านเรายังไม่มีข่าว(แต่เราก็จะได้เล่นแล้ว ณ บัดเดี๋ยวนี้)

ตัวเกมเป็นผลงานความร่วมมือระหว่าง Team Ninja (สตูดิโอผู้อยู่เบื้องหลังซีรีส์ Ninja Gaiden และเกม Metroid: Other M), Spark Unlimited (ทีมสร้าง Lost Planet 3) และ Comcept (สตูดิโอพัฒนาเกมน้องใหม่ที่คุมบังเหียนโดยอดีตโปรดิวเซอร์คนสำคัญของค่ายแคปคอม “เคย์จิ อินาฟุเนะ” ที่เคยสร้างชื่อมาจากซีรีส์เกมดังอย่าง Resident Evil, Dead Rising และ Mega Man) 3 สุดยอดผู้สร้างสเปเชีลเอฟเฟค

ดำเนินเรื่องโดยการใช้บทชีวิตของ “ไยบะ คามิคาเซะ” (Yaiba Kamikaze) มาดำเนินเรื่อง โดยนินจาใจโฉดผู้นี้ได้สังหารหมู่ตระกูลของตัวเอง(เลวได้ใจไหมพี่น้อง) แต่สุดท้ายเขาก็ต้องมาจบชีวิตอัปยศของเขา ด้วยคมดาบของ “ริว ฮายาบุสะ ” (ฮีโร่หลักประจำซีรีส์นินจาไกเด็น) แต่เรื่องราวยังไม่จบนี่มันแค่เริ่มต้น เพราะ”ไยบะ“เขาสามารถพื้นคืนชีพได้อีกครั้งจากกลุ่มไซบล็อกลึกลับ และเขาได้รับภาระกิจให้ไปกำจัดซอมบี้ที่กำลังอารวาทอยู่ในเมือง เพื่อแลกกับพลังที่แกร่งกล้าเพื่อที่เขาจะได้กลับไปแก้แค้น “ริว” ให้ได้…

Minimum:
    Processor: Dual core CPU 2.5 GHz
    Memory: 3 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 9800 or better
    Hard Drive: 7 GB available space
    Sound Card: Standard audio device

Recommended:
    Processor: Quad core 2.7 GHz or better
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 460 or better
    Hard Drive: 8 GB available space
    Sound Card: 5.1 audio device

One2up 5 Part
    ก่อนดาวโหลดให้เปลี่ยนชื่อไฟล์เรียงกันก่อนนะครับ เช่น Yaiba1.rar , Yaiba2.rar

Part 1 - 1GB
    Part 2 - 1GB
    Part 3 - 493MB

Password : knightwar1h
    หากมีปัญหาในการดาวโหลดหรือไฟล์เสีย ติดต่อมาทางเฟสบุ๊คได้เลยนะครับ

facebook.com/Knightwrath
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย silverknight : 19th May 2014 เมื่อ 14:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับ พาสผิด

กล่าวขอบคุณ
    28
    ก็รหัสเดิมนะครับ พิมพ์ผิดรึเปล่าครับ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ลองพิมหมดแล้วครับ ไม่ผ่าน ติดไฟล์ที่ 3 พาสผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gviewbon อ่านกระทู้
    ลองพิมหมดแล้วครับ ไม่ผ่าน ติดไฟล์ที่ 3 พาสผิดครับ

โอเคครับ ขอผมเช็คก่อนสักครู่นะครับ ขออภัยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gviewbon อ่านกระทู้

คุณ gviewbon ครับ เอ่อ ผมได้ลองเทสโหลดลิงค์ข้างบนทั้ง 3 แล้วปรากฏว่าแตกไฟล์ได้ตามปกตินะครับ แนะนำว่าให้ลองโหลดลิงค์พาท 3 ใหม่นะครับ หรือถ้ามี error มากกว่านั้นรบกวนถ่ายมาให้ดูหน่อยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silverknight อ่านกระทู้
    คุณ gviewbon ครับ เอ่อ ผมได้ลองเทสโหลดลิงค์ข้างบนทั้ง 3 แล้วปรากฏว่าแตกไฟล์ได้ตามปกตินะครับ แนะนำว่าให้ลองโหลดลิงค์พาท 3 ใหม่นะครับ หรือถ้ามี error มากกว่านั้นรบกวนถ่ายมาให้ดูหน่อยครับ
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finalday อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ไม่ได้ครับผม

ขอโทษทีครับ ผมเช็คแล้วล่ะ ลองใส่อันนี้ดูครับ knightwar1h ว่าได้ไหม ผมน่าจะพิมรหัสผิดแน่ๆ

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ขอบคุณครับ พาสผ่านครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ silverknight อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ดันครับq