ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

Exclamation Dragon Nest Movie ได้ฤกษ์ฉายครั้งแรก 31 ก.ค.นี้ ในประเทศจีน

Dragon Nest Movie ได้ฤกษ์ฉายครั้งแรก 31 ก.ค.นี้ ในประเทศจีน

จากจอเกมสู่จอเงิน Dragon Nest เกมออนไลน์แนว Action MMORPG ยอดนิยมที่โด่งดังไปแล้วทั่วโลกได้ถูกถ่ายทอดลงสู่แผ่น
    ฟิล์มฉบับภาพยนตร์แอนิเมชั่น 3 มิติสุดยิ่งใหญ่ ภายใต้ความร่วมของค่ายยักษ์ใหญ่แห่งแดนมังกร Shanda Games และ Mili
    Pictures ด้วยทุนสร้างกว่า 60 ล้านหยวน หลังจากเลื่อนกำหนดการเปิดฉายมาในปีนี้ ในที่สุดก็ได้ฤกษ์ฉายอย่างเป็นทางการ
    เสียที โดยภาพยนตร์ Dragon Nest มีกำหนดการฉายครั้งแรกในวันที่ 31 กรกฎาคม 2557 ที่ประเทศจีน

นอกจากนี้ยังได้มีการเปลี่ยนชื่อใหม่เป็น Dragon Nest: Warriors' Dawn จากเดิมที่ใช้ชื่อ Dragon Nest: Rise of the Black
    Dragon ในฉบับภาพยนตร์ไตรภาค เค้าโครงเรื่องออกแนวแฟนตาซีผจญภัย ตำนานการจู่โจมครั้งแรกของมังกร Black Dragon
    เมื่อ 50 ปีก่อน ทำให้โลกตกอยู่ในวังวนแห่งความมืดมิดอีกครั้ง ผู้รอดชีวิตเผ่าพันธ์ุมนุษย์และเอลฟ์ต้องรวมพลังกันเพื่อกำจัด
    เหล่าร้ายให้สิ้นซาก แน่นอนว่าแฟนเกมทุกคุณจะได้เห็นตัวละครสุดโปรดที่คุณรู้จักและองค์ประกอบความน่ารักของตัวละคร
    แต่ละตัวที่ร่วมเดินทางผจญภัยไปด้วยกัน Credit : PlayPark

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ผมว่ามันน่าจะ เอาตัวตัวละครของเกาหลี มาอ้างอิงเลยนะ มันเลยดูแปลกๆยังไงไม่รู้ สำหรับผมนะ -0-

geraint เกาหลีหล่อกว่านะ 555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    ผมว่ามันน่าจะ เอาตัวตัวละครของเกาหลี มาอ้างอิงเลยนะ มันเลยดูแปลกๆยังไงไม่รู้ สำหรับผมนะ -0-

geraint เกาหลีหล่อกว่านะ 555+
    ก็จริงฮะ ของเราเคยเห็นหน้าตาแบบนั้นจนชืนแล้ว อยู่ๆ มาทำหนังหน้าตาไม่เหมือนเดิม อารมณ์ร่วมจากเกมมันก็หายไปนะผมว่า เหลือแต่อารมณ์ตอนดูหนัง
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    นี้ก็อ้างไปหลายตัวละนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 19th May 2014 เมื่อ 15:18

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    นี้ก็อ้างไปหลายตัวละนะ
    ไม่ๆ ผมไม่ได้พูดถึงเนื้อเรื่อง หมายถึงการออกแบบตัวละคร จ้า

ง่ายๆ ก็ เอาลายเส้นต้นฉบับน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    ไม่ๆ ผมไม่ได้พูดถึงเนื้อเรื่อง หมายถึงการออกแบบตัวละคร จ้า

ง่ายๆ ก็ เอาลายเส้นต้นฉบับน่ะ
    อ่อ ลายเส้นฉบับ มันอันไหนอ่าผมไม่เคยเห็นเคยเห็นแต่ในเกมส์ = =

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    เกมนี้หนึ่งในใจเลย เล่นเพลินมากก พี่ไทยเอามาทำป่นปี้หมดเลย ล่าสุดโดนแบนไป 30 ปี เลิกเล่นละ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guardian อ่านกระทู้
    อ่อ ลายเส้นฉบับ มันอันไหนอ่าผมไม่เคยเห็นเคยเห็นแต่ในเกมส์ = =
    ก็แบบในเกมนั้นแหล่ะครับ

ขออภัยที่เขียนเข้าใจยาก ช่วงนี้เบอๆ 555+