ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    Meung เป็นบ้าไรครับ...
    อาการหนักนะ กินไม้หน้าสามมั้ย

FUCK DA SHIT !!
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    เห็นหลายรอบละ ตั้งกระทู้และก็หายเงียบ ตั้งเพื่อ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    เห็นมาหลายกระทู้ละ จขกท. คนนี้ น่าจะบ้า + ติดเมะ ขนาดหนัก
    ผมไม่รู้นะว่าการที่คุณทำแบบนี้ จะเป็นการแกล้ง ปลุกปั่นหรือ ไง แต่ถ้าคุณเป็นจริง ผมว่าอนาคต แย่นะครับ แบบนี้ ..ฝากเตือนสติหน่อยเน้อ
    จขกท. เขาบ้าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    ผมก็แค่คิดอยากจะประยุกต์สิ่งรอบตัวเท่านั้นแหละน้า
    ผมได้แรงบันดาลใจมาจาก Banner ของเว็บอนิเมต่างๆ
    และผมก็คิดอยากให้เป็นมากกว่านั้น อเนกประสงค์ กว่านั้น
    ก็คือการใช้งานบนโลกความจริง โลกนอกกรุงเทพ สถานที่ ตจว. แบบนี้
    เด็กๆคงชอบกันเกลียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    ผมก็แค่คิดอยากจะประยุกต์สิ่งรอบตัวเท่านั้นแหละน้า
    ผมได้แรงบันดาลใจมาจาก Banner ของเว็บอนิเมต่างๆ
    และผมก็คิดอยากให้เป็นมากกว่านั้น อเนกประสงค์ กว่านั้น
    ก็คือการใช้งานบนโลกความจริง โลกนอกกรุงเทพ สถานที่ ตจว. แบบนี้
    ลองคิดถึงความเป็นจริงนะครับ เข้าใจว่าบ้าเมะนะครับ แต่ไม่ใช่ทุกคนที่เขาจะชอบ แล้วอีกอย่างมันเป็นไปไม่ได้ครับ เข้าใจถึงความคิดต่าง แต่การคิดต่างต้องทำให้คนอื่นยอมรับได้ แต่แบบนี้มันไม่ใช่ครับ
    ลองคิดดีกว่าๆครับ คุณเป็นคนนอกกรอบดี แต่ทำในกรอบให้ดีก่อน แล้วก็ไม่ใช่ต้องเอาแต่ตัวเองครับ ลองมองโลกดูบ้าง

คนบอร์ดนี้เขารำคาญแล้วครับ ลองปรับตัวบ้าง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ผมว่ามัน ก็เป็น สีสันของเวปJKgนะ 555 จะมีสักกี่เวปที่มีอะไรเเบบนี้
    กระทู้ของเค้าคนนี้เหมือนกระทู้คลายเครียดสำหรับผมนะ เพราะมานั้งอ่านคนที่ด่าเขาอะ

ปล.เจ้าของทู้นี้อยากดัง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    เห็นเเก่ส่วนรวมมั่งครับ ไม่ใช่เอะอะ ก็เอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้ง คุณไม่ได้อยุ่คนเดียวบนโลกนี้นะครับ ถามจริงๆคุณอายุเท่าไหร่ - -* ผมเห็นหลายมู้ละ ชอบตั้งอะไรที่มันติ๊ดเเตก ตลอดเเล้ว คนอื่นก็ไม่ชอบ ก็ยังจะตั้งอีก ในว่าจะปรับปรุ่งตัวไง เเล้วไงอ่ะ สงสัยคงเป็นมาตั้งเเต่สันDาน มคุณคงเปลี่ยนไม่ได้ละมั้ง ขออภัยถ้าพูดอะไรรุ่นเเรง ^^
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ปัญญาอ่อน ออกไปสูดอากาศเผชิญกับโลกความจริงมั่งนะครับ
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ่า ผมไม่ว่าอะไรนะครับก็เป็นความคิดที่แปลกดี เราก็น่าจะให้โอกาศเขานะครับ ให้เขาได้ทำตามใจต้องการเถอะ สนุกดีออก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-* BeaMZaMaSTeR *-
    แก่งคอย สระบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    1,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,890
    Blog Entries
    2
    หลุดโลกไปแล้วล่ะครับ - - God Dammit!!!

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    โลกนอกกรุงเทพ คือ อะไร

หมายความว่า พื้นที่นอก กรุงเทพ รึเปล่า

เด็กๆ คงชอบผมไม่เข้าใจ-.- ครับ

ทำไมคุณไม่ลงมือทำดูละครับ ผมละก็งง มาโพสท์ลงเว็บเกมทำไม มากสุดก็เแชร์ ความคิดกัน

จะส่งภาพให้เทศบาล พิมพ์เป็นป้ายไวนิล เพื่่อ....

พิมพ์ป้ายไวนิล รณรงค์ใส่หมวกกันน็อก ขับขี่ปลอดภัยดีกว่าไม ผมเห็นบางคนยังไม่ใส่หมวกกันน็อกเลย ผมว่าคุณคิดวิธีรณรงค์สวมหมวกกันน็อก ยังมีประโยชน์กว่าเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย {s-c-p} *man* : 19th May 2014 เมื่อ 19:47

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869
    อีกอย่าง ผมเห็นคุณอยู่ในเว็บมาตั้งนาน ละ พึ่งมาตั้งกระทู้ ต่างๆนานา ในช่วง หลังเพื่ออะไรครับ ถ้ามีความคิดจะปรับปรุงหรือเปลี่ยนเเปลงในสิ่งที่ตัวเองชอบทำไม ไม่ทำมาตั้งนานละ

หรือเเค่ตั้งกระทู้เเนวนี้เพราะ เคยตั้งเล่นๆ เเค่ครั้งหนึ่งเเล้วมีคนสนใจเยอะ เลยตั้งเล่นๆ ขึ้นมาอีก โดนที่ไม่ได้คิดจะปรับปรุงอะไรจริงๆ

ปล. ถ้าตอบคำถามผมได้ก็ช่วยตอบด้วยครับ ไม่ใช้ผมที่อยากรู้คนเดียว

I Love Naked Bikes!
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    ไปดูดยาหลอนอะไรมารึเปล่าครับเนียะ ช่วงยังไม่หักนี่ก็ลองเอาไฟล์ไปให้เทศบาลดูละกันนะ

Futurism
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,173
    because real life is hard

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    ก็คือการใช้งาในบนโลกความจริง โลกนอกกรุงเทพ สถานที่ ตจว. แบบนี้
    ถ้าจะใช้ในโลกความเป็นจริงมันต้องใทำห้เหมาะกับทุกเพศทุกวัย

ไม่ใช่กะจะเอาแต่เด็กๆชอบ แล้วอีกอย่างป้ายต้อนรับก็ควรแสดงความเป็นเอกลักษณ์ของสถานที่นั้นๆ

่่เช่นมีภาพแหล่งท่องเที่ยวสำคัญๆแปะเอาไว้ ไอป้ายที่คุณทำมาเนี่ยมันไม่สื่ออะไรเกี่ยวกับอำเภอของคุณเลย

มีแต่ภาพตัวการ์ตูนสาวน้อย สุดท้ายแล้วคุณกะเอาแต่แบบที่ตัวเองชอบนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ทะเลบัวแดง สวยจริงๆ
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ทำไมต้องเอาภาพเมะด้วย สรุปจะโชว์อะไรเขา ตัวละครเมะ หรือสถานที่เที่ยว หรือจะบอกว่าจังหวัดนี้มี ตัวในป้ายอยู่ ? แล้วจะส่งไปเทศบาลเพื่อ ? , ทำแปะหน้าบ้านเลยงั้นอ่ะ ใครเขาจะเอาไปแปะ.ตรงๆเลยละกัน แปะภาพการ์ตูนเมะ ตัวเบ้อเร่อเพื่อโชว์ทะเลบัวแดง เขาคงเอาหรอกน่ะ แต่ถือว่าดีครับที่อยากโปรโมท สถานที่ท่องเที่ยว แต่ติดนิดเดียวภาพ Present ผิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atopot001 : 19th May 2014 เมื่อ 20:54

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มิตรสหายท่านหนึ่ง อ่านกระทู้
    อะไรล่ะเนีย ...บอร์ดนี้มันมิแต่ เด็กบ้าเมะ บ้าเกมส์มาเพ้อ อะไรก็ได้ใช้ปะ โอยยยย จะบ้า!!! จินตนาการมากไปป่ะ น่าจะมีกฎ อะไรห้ามได้แล้วน่ะ แค่คนเดียวอะยังพอทน...ไม่ทนละ โตได้แล้ววววืเห้ย ถ้าจะบ่นแบบนี้ไป พันทิพไป รึสร้างเพจ แล้วจะทำอะไรก็ทำไป นี้มันบอร์ดเกมส์โว้ยยยยยย
    ก็นะ #คุณใส่ข้อความสั้นเกินไปกรุณาใส่ข้อความอย่างน้อย10ตัวอักษร
    เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    เอิ่ม....(เงิบแปป)

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ถ้าเอาไปติดจริง มันก็ไม่ต่างจากป้ายหน้าร้านเกมส์ครับ ตากแดด ผ้าใบกรอบ ไปวันๆ = ="

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    - -อาการหนัก ติดเมะมากเกินไปรึเปล่าครับ

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    มองโลกความจริงบ้างนะครับ เพื่อนผมก็มีติดเมะขนาดหนัก ตอนนี้พวกผมไม่คุยด้วยเลย เพราะคุยกันไม่รู้เรื่องการสื่อสารของเขา ก็แปลกๆ ถ้าผมคุยด้วยแล้ว คงมีต่อยมันแน่ๆ

ลืมตาดูโลกความจริงบ้างนะครับ