ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 233

Exclamation ชาว Arks พร้อมหรือยังพรุ่งนี้ Phantasy Star Online 2 เปิด OBT ให้เล่นพร้อมกันแล้ว !

พร้อมหรือยังพรุ่งนี้ Phantasy Star Online 2 เปิด OBT

เอาละครับพ่อแม่พี่น้องเกมเมอร์ทั้งหลายที่เป็นแฟนเกมหรือกำลังรอเล่นเกม MMO ฟอร์มยักษ์สำหรับปีนี้
    จากค่ายเกม AsiaSoft อย่างเกม Phantasy Star Online 2 เกมจากค่ายผู้พัฒนายักษญ์ใหญ่อย่าง
    SEGA ที่กำลังจะเปิด Open Beta ในวันพรุ่งนี้ 20 พฤษภาคมนี้แล้วครับ โดยตัวเกมจะเปิดให้เข้าไปเล่น
    โดยพร้อมเพียงกันในเวลา 14.00 น. (บ่าย 2 โมงตรง) สำหรับจำนวนเซิร์ฟเวอร์จะเปิดเพิ่มขึ้นจากเดิมตอน
    CBT เมื่อวันที่ 4 - 7 เมษายนที่ผ่านมานั้นได้เปิดเพียงแค่ 1 เซิร์ฟเวอร์เป็นทั้งหมด 3 เซิร์ฟเวอร์ครับโดยจะมี
    Ship 01 : White Wind , Ship 02 : Blue Stream , Ship 03 : Green Breeze อีกทั้งตัวเกมยัง
    เพิ่มระบบมากกว่าตอน CBT อีกไม่ว่าจะเป็น Max Lv 40 , ระบบ Sub Class , Class 2 อัพเดตกันเร้าใจ
    ขนาดนี้จะพลาดกันได้ยังไงใช่มั้ยละครับ ใครที่อยากเล่นแล้วยังไม่ได้โหลดเกมอย่าลืมเข้าไปโหลดตัวเกมกัน
    ได้ที่เว็บไซต์ของ Playpark นะครับเพราะตัวเกมมีความใหญ่ถึง 15GB (Credit : DeuiL)

Download เกมได้ที่
    http://news.playpark.com/th/21595
    ...... ไฟล์****ใหญ่โคตรๆ !!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อย่าแป๊กเหมือน RO2 นะ
    ก็น่าจะรุ็ว่าตอนเปิดคนแห่เข้าไปแยะแค่ไหน
    น่าจะเตรื่อยมพร้อมให้ดี

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    กำOBTแล้วหรอยังไม่ได้ลองCBTเลย ลืมไปเลยว่ามีเกมนี้

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    ที่แน่ๆมันต้องมีเซิฟล่ม 5555+
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เซิฟไทยจะเล่นคิดหนักเลยหละ แปลแต่ผมเห็นคนเอามาโพสบอกก็google translate เจอเกรียนอีก แถมเกมนี้มีมีระบบตู้หมุนนะ ระวังด้วย ผมเล่นยุ่นนะเกมนี้มีข้อเสียอย่างหนึ่งคือไม่เติมนี้มีปัญหาทางการเงินแน่ๆเพราะขายของไม่่ได้ด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ไปโดนตอน CBT มาแล้ว สำหรับคนไม่เคยแตะเลยแล้วลองไปเล่น อาจจะงงๆ
    แต่รู้สึกได้เลยว่ามันมีเสน่ห์ เล่นแค่ 3 วันทำผมติดงอมแงม ไม่ค่อยมีนะเกมที่ทำให้ผมปลื้มตอน CBT ได้

ปล.ได้แต่ภาวนาว่าเซิฟอย่าล่ม 55555

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่ามันไม่ใช่แนวผม ลอง CBT ไป ไม่ใช่เลยครับ ขอบาย

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    2
    งงอัพสกิลไม่เป็น งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    >>愛する

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    พวกท่านจะเล่นกันเซิฟไหนเหรอครับ ?

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อันที่จริงอยากให้เป็น Monster Hunter Online มากกว่า ภาค G หรืออะไรก็ได้

เลยเล่นเกมนี้แก้ ขัดไป

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    5
    ยาน 1 ครับ แล้ว เจอกาน

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    จะเจอข้อความนี้ตอน 14.00 น. ขออภัยค่ะ ขณะนี้ระบบ Log in มีปัณหาทีมงานจะเร่งแก้ไขให้เร็วที่สุดขอเลื่อนออกไปเป็นเวลา บลาๆๆ

เจอทุกเกม 55

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ยาน 1 เช่นกันครับ ถ้าระบบทำมาไม่ดีพอก็บายไปลุยเซิฟหยุ่นต่อ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ระบบเกมคล้ายๆดราก้อนเนสนะ แต่คอมโบไม่ต่อเนื่องไม่หลากหลายอะ ประมาณเหมือนมอนเตอร์ฮันเตอร์หนะครับ คอมโบไม่หลากหลายมากมายอะไร เน้นตอดบอสไปเรื่ิอยๆ

ถ้าชอบ MH จะลองเล่นดูก็ได้นะ แต่จะคนละแนวกันตรงที่หาของมาใส่ได้เลย ไม่มีให้ทำของ(มั่ง) เท่าที่ผมเล่นมาเซิฟยุ่นและเลิกไปพักใหญ่แล้วก็กลับมาลองเล่น CBT เซิฟไทยอีกที

เหมือนดราก้อนเนสตรงที่มียานเหมือนเป็น lobby ไม่ต่างจากดราก้อนเนสที่มีเมืองเหมือนเป็น lobby แต่ว่าแค่มีหลายเมือง ส่วนเกม pso2 มี lobby วนๆอยู่ 2 แมพเท่านั้นเอง

สำหรับคนชอบลงดันแบบ MH และสนุกกับเกมที่มีความอลังกาลทั้งแมพในดัน บอส หรือสกิลหละก็ลองเล่นดูครับไม่เสียหาย

ปล.แต่ก็ยังไม่ใช่แนวของผมอยู่ดี เห็นข่าวจาก playulti เขาว่าเกาหลีกำลังซุ่มพัฒนา Dragonnest 2 อยู่ ซึ่งเป็นแบบ openworld ก็ว่าจะรอดูผลงานนั้นอีกทีละกัน

ส่วน PSO2 ถ้าผมมีเพื่อนชวนเล่นก็จะเล่น แต่ถ้าไม่มีใครเลยเล่นคนเดียว อยู่ได้ไม่นานหรอกครับผมอะ 555

my house,not my home
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมขอเข้าสัก 2 ทุ่มละกัน เผื่อโรคเลื่อน = ="
    FX-8320,M/B MSI 970 Krait,GALAX GTX 960 EXOC,DDR3 8gb bus 2400(4*2) ,SSD Intel 120gb,PSU Super Flower Leadex Gold 650w,Case Corsiar SPEC-01

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ถอยจอย X box เพื่อเกมนี้กัดฟันถอยเลย 1390

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    เล่นกับจอย Xbox เหมือนเป็นใบ้ เพราะ พิมพ์ไรที ต้องเปลี่ยนมาใช้คียบอร์ด

คนเขาก็เลยคิดว่าเป็นบอท

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    จะเล่นตอน CBT โหลดเกมไม่ขึ้นเลย
    OBT จะขึ้นมั้ยนะ