ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    ถ้างั้นแสดงว่าถ้าเอา คอมที่แรงๆโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาเล่นก็ได้สินะ
    อยู่ที่คนเขียน soft ware ฮะ ถึงคอมเมพขิงๆ เเต่ซอฟท์เเวร์กากๆ ก็ไม่รอด

ดูอย่าง EMu PS2 ออกมาเเรกๆสิ เล่นกระตุกบรรลัย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    ผมว่ามีคอมก็เล่นกะคอมไป มีเครื่องเล่นเกมก็เล่นไปใครอยากได้ หรือเล่นเกมอะไรก็ซื้อมาเท่านั้นก็จบ แล้ว ยิ่งนานไปมันยิ่งราคาถูกลง มัวแต่รอให้มี ตัวแปลงเล่นกะคอมออกมา อัพคอมหมดไปกี่แสนล่ะ กับเครื่องเล่นเกมแค่ 6พันถึงหมื่น นิดๆ ก็ซื้อได้แล้วแท้ๆ
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plafe อ่านกระทู้
    ราคาล่าสุด 16590 รวมจอย จ้า
    อ้าวแล้วถ้าไม่รวมจอยละ พูดหยักกะซื้อมันไม่แถมจอยซะงั้น อย่าคิดว่าซื้อมาเพื่อ Watch Dog เกมเดียวสิเดี่ยวตามอีกเป็นฝูงเกมน่ะ

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    แรม 6GB แต่ใช้วินโดว์ 32บิท

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    อ้าวแล้วถ้าไม่รวมจอยละ พูดหยักกะซื้อมันไม่แถมจอยซะงั้น อย่าคิดว่าซื้อมาเพื่อ Watch Dog เกมเดียวสิเดี่ยวตามอีกเป็นฝูงเกมน่ะ
    เออ นั้นสิ 555+ ผมรอ ไฟนอล 15 ~ ^ ^

PRETTY Tiny Berry Love
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    อีกนานโขแน่ๆครับ ขนาดตอนนี้เกม PS2/PSP ยังค่อนข้างมีปัญหาเลย
    คอมไม่แรงจริงเล่นไม่ได้แน่ๆ

จะมาข้ามขั้นทำ PS3 ผมว่าคงอีก 10 ปี
    แต่ PS4/XBOne คงไม่นานมากแหละ เหมือน PC ซะขนาดนี้