ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262

Question วันนี้ผมสั่ง sony xperia z1 compact ไป ขอถามผู้รู้หน่อยครับ???

พอดีวันนี้ผมเข้าไปดูมือถือที่ telewiz อุตรดิตถ์ ก็เลยตัดสินใจสั่ง z1 compact สีเหลืองไป
    แต่พนักงานดันบอกว่ามีแต่สีดำกับสีขาว ผมก็ถามพนักงานกลับไปว่า สีเหลืองกับสีชมพูไม่มีเหรอครับ
    พนักงานทำหน้างงแล้วบอกว่า มีเหรอค่ะ มีแต่สีดำกับขาวค่ะ ผมสตั้นเล็กน้อยเพราะตั้งใจจะซื้อสีเหลืองเต็มที่ ก็เลยตัดสินใจสั่งซื้อสีดำไป
    ของจะได้ประมาณวันพุทธ(แต่ยังไม่ได้จ่ายตังนะ) คือผมอยากจะถามว่า สีเหลืองกับสีชมพูมันไม่มีขายในไทยเหรอครับ
    หรือว่ามีขายเป็นบางร้าน หรือของหมดรึป่าว??? ตอนนี้ผมเริ่มจะลังเลละ ฮ่าๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yoshi3416 : 19th May 2014 เมื่อ 23:39

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325
    สวัสดีครับ สีอื่นๆ ก็มีขายนะ ผมเห็น เขารีวิวอยู่ เขาคงเข้าใจว่าเป็น z1 ธรรมดารึป่าวคับ เพราะ มันมี 3สี

http://droidsans.com/unbox-sony-xperia-z1-compact

ปล. ผมใช้ z1 อยู่เหมือนกัน สีดำ ตอนนี้จะไปถอย z2 สาวก xperia z คับ มีอะไร ถามได้ นะคับ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เห็น Z2 แล้ว Z1 ในมือมันสั่นไปหมด -*-