ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 360

แจกโปรแกรมสร้างเกมส์ PC Android iOS Windows Phone Xbox Wii โปรแกรมสร้างเกมส์ขั้นเทพสำหรับนักพัฒนาเกมส์

แจกโปรแกรมสร้างเกมส์ PC Android iOS Windows Phone Xbox Wii
    โปรแกรมสร้างเกมส์ขั้นเทพสำหรับนักพัฒนาเกมส์

โปรแกรมชื่อโปรแกรม Unity 3D เวอชั่นล่าสุด 4.3.4f1 โปรแกมนี้สามารถสร้างเกมส์ได้ทุกรูปแบบ รองรับทุกแพทฟอร์ม

Download --->> Part1
    Download --->> Part2
    Download --->> Part3
    Download --->> Part4

Credit : ผมโหลดมาจากบิตต่างประเทศ ถ้าใครจะเอาไปแจกต่อกรุณาให้เครดิตผมด้วย ---->> Rabbitkung

ปล.ผมศึกษาโปรแกรมนี้มาได้ประมาณปีกว่าแล้วครับ ตอนนี้กำลังพัฒนาแอพพลิเคชั่น Android อยู่ โปรแกรมนี้ใช้ง่ายมาก เหมาะกับผู้เริ่มต้นพัฒนาเกมส์
    สำหรับผู้ที่สนใจลองหาพวกคลิป Tutorial ใน Youtube ดูนะครับ มีฝรั่งสอนเยอะมาก คนไทยไม่ค่อยมีคนเล่น มีบ้างแต่น้อยมาก ลองไปเล่นกันดูนะครับ

ปล.2 สำหรับใครที่สนใจ หรือติดปัญหาอะไร หรือจะแบ่งปันความรู้ สามารถเข้ามาพูดคุยกันได้ที่นี่ครับ Unity3D Thailand
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rabbitkung : 27th May 2014 เมื่อ 21:53

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    มีแต่คนเปิดดู แต่ไม่มีคนตอบกระทู้ ไม่มีคนยืนยัน ไม่มีคนกดขอบคุณ แล้วผมจะรู้ไหมว่า ใครใช้ได้ไม่ได้ยังไง

โหลดไปแล้วรบกวนกลับมาตอบให้ชื่นใจหน่อยนะครับ อุตสาห์หาของดีมาอัพให้

กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ 100%(เพิ่งใช้ ไม่แน่ใจว่าใช้ระยะยาวจะโดนบล๊อคไหม)

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    จะลองไปศีกษาดูครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอดันกระทู้อีกทีนะครับ เผื่อใครยังไม่ได้โหลด

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆครับตัวผมเองก็ทำโปรแกรมเขียนแบบและออกแบบเกี่ยวกับพวกนี้อยู่แล้วผมต้องยอมรับว่าท่านสุดติ่งจริงๆครับขอเอาไรทดเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    ผมเคยใช้นะเเต่ใช้ไม่เป็นใช้โปรเเกรมอื่นทำเล่นๆอยู่จะมาลองดูทีหลัง

RTH`Conservation
    Conservation`RTH
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    หลังจากโหลดแล้วทดลองใช้มา 2 วัน บอกตรง ๆ ก็ งงนิด ๆ ตอนนี้ทำได้แค่ของจุกจิกเรื่อยเปื่อย 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ จะลองไปศึกษาดู

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super sprite อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ 100%(เพิ่งใช้ ไม่แน่ใจว่าใช้ระยะยาวจะโดนบล๊อคไหม)
    ผมใช้มาปีกว่าแล้วครับ อาจจะมีปัญหาเรื่องโปรแกรมเด้งออกเองบ้าง เวอชั่นเก่าๆอ่าครับ แต่เวอชั่นนี้ยังไม่เจอนะครับ เรื่องโดนบล็อกไม่โดนแน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Luminatez อ่านกระทู้
    หลังจากโหลดแล้วทดลองใช้มา 2 วัน บอกตรง ๆ ก็ งงนิด ๆ ตอนนี้ทำได้แค่ของจุกจิกเรื่อยเปื่อย 555
    เข้ามาพูดคุย ปรึกษาปัญหา หรืออยากรู้อะไรได้ที่นี่เลยครับ Unity3D Thailand