ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

[20+] ปัญหาแฟนไม่อยากมี .... ด้วยครับ

ทำยังไงดีครับ แฟนเค้าบอกว่าเจ็บ พอผมพูดแซวเล่นว่าจะไปลงอ่างเค้าก็บอกว่าลองดิ เลิกเลย T^T ทำไงดีครับ สกิดทีไรแฟนเมินตลอดครับ

слыхал! но......
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    Blog Entries
    1
    ถ้าแฟนไม่อยากทำอะไรก็ไม่ต้องไปทำสิครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    แฟนผมจะท้องไหมครับ ช่วยที ตอนนี้กังวลมากเลยครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    ก็แหม่ๆ ค่อยเป็นค่อยไปครับ เขาบอกเจ็บดีกว่าบอกหลวมจังนะครับ

ภูมิใจเถอะครับที่เขาบอกเจ็บ เดี๋ยวไปซักพักก็ได้เองแหละครับ

มันแล้วแต่ผู้หญิงด้วยครับ ไม่ต้องยัดก็สิ้นเรื่องทำออรัลเซ็กแทนสิ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ไม่ให้ก้ไม่ต้องเอาหรอก เรื่องแบบนี้รอผู้หญิงเค้าเต็มใจดีกว่า ฝืนใจไปก็ไม่ดีหรอก
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    ตัดไข่ตัวเองเสียบประจานเพื่อเป็นการประชด..และเรียกร้องความสนใจครับ..

**ว่าไปนั่น ก้อหลายประเด็นครับ .. กำลังเครียด ยุ่งเรื่องงาน,เรียน ฮอโมนผิดปกติ มีคนอื่น ยังไม่ต้องการ เราเองกระสันผิดเวลา.. รึไม่ เจ้าของกระทู้ก้อมีเกี๊ยวเล็ก ไม่พึงพอใจน่ะครับ...

ว่ากันตามจริง ๆ เลย น่ะเนี่ย ...ไม่โกรธน่ะครับ ..

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เล้าโลมสิครับ ถ้าขึ้นชื่อว่าเป็นแฟนของอย่างงี้มันขืนกันได้ที่ไหน พลอยจะไม่มีความสุขกันทั้งสองฝ่ายเปล่าๆ ต้องคุยกันครับ
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ไม่น่าแซวว่าลงอ่างเลยย 5555

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมไม่ได้มองว่าผู้หญิงสมัยนี้ง่ายนะ

แต่เวลาผมคบใคร ยังไม่มีคนไหนเลย ที่ผมจะไม่มีอะไร

ความรักงวลสงวนตัวมีกันทุกคนผมเชื่องั้น

แต่บางครั้งก็ยังแพ้ การกระทำ คำพูด ครับ

ผมก็ไม่รู้จะบอกไงนะ แต่ก่อนที่ผมจะมีอะไรกับใครได้ ผมทำให้เขามั่นใจและไว้ใจผมเสมอ

บางคน ไม่เป็นงาน ก็จู่โจมเลย ไปไซร่นั่นนี่ ยั่วยุ

มันไม่ให้เกียรติผู้หญิงครับ ของงี้ต้องมาจากใจที่ต้องการ

ผมขอเรียกว่า เป็นศาสตร์การเข้าถึงอารมณ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 22nd May 2014 เมื่อ 02:28

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    You can not live along with her without sex ?
    no need to rush. Love will bring it automatically.

maybe your feeling for her isn't love but lust.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    รอ......เข้าอยากครับ ฮ่าๆๆ
    วันนี้วันอะไร ?
    วันอะไรก็ช่างมัน !!

กล่าวขอบคุณ
    835
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    มีแฟนก็จ้องแต่จะ yed
    ใจเย็นๆ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exion1 อ่านกระทู้
    มีแฟนก็จ้องแต่จะ yed
    #มิตรสหายท่านนุงได้กล่าวไว้

แต่มันก็ตรงไปนะครับ....!!!>