ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

เวลาตัดหัวเกรียนแล้ว..[รด.]

เวลาตัดหัวเกรียนแล้ว มันเป็นคล้ายๆหนังศรีษะลอกอ่ะครับ ใครพอมีวิธีแก้ไหม พอดีเรียน รด ต้องตัดหัวเกรียน
    สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อิอิ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    เป็นดวงๆ ขุยๆป่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    หนังศีรษะเเห้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yedtamon57 อ่านกระทู้
    เป็นดวงๆ ขุยๆป่ะ

นั้นแหละครับ เพื่อนชอบล้อว่าเป็นขรี้กร๊ากก 555. :'( ได้ยินแล้วอยากร้องไห้
    สมาชิกใหม่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อิอิ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    เอามะกรูดสระมผครับ ตอนสระใช้นิ้วนวดเอานะครับห้ามเกา จะแสบนิดๆนะทนหน่อย

ย้ำนะครับว่า ห้ามเกา มันจะแสบมาก ใช้นวดเอาแสบนิดเดียว ผมใช้ 5 วันหาย
    [IMG][/IMG]

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    เขาเรียก เชื้อราบนหนังศรีษะครับ ไม่ต้องอายหรอก ผมก็เป็น เป็นกันเยอะในวัยรุ่นครับ บางทีเราสระผมแล้วล้างไม่สอาด เช็ดผมไม่เเห้งบ้าง บางคนเป็นแล้วอักเสบจะเป็นดวงแดงๆน่ากลัวเลยแหละครับ
    ส่วนวอธีดูแล ก็ลองผม เชื้อราบนหนังศรีษะ ในกูเกิ้ลดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    เอามะกรูดสระมผครับ ตอนสระใช้นิ้วนวดเอานะครับห้ามเกา จะแสบนิดๆนะทนหน่อย

ย้ำนะครับว่า ห้ามเกา มันจะแสบมาก ใช้นวดเอาแสบนิดเดียว ผมใช้ 5 วันหาย
    จะลองดูนะท่าน ขอบคุณมากครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ลองใช้ Selsun สระผมดูครับ