ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950

ผมขอเสนอการโหวตลบทิ้งกระทู้

ก็ไม่มีอะไรครับ แต่รู้สึกว่าช่วงนี้คุณ Joker เข้ามาดูแลไม่ทั่วถึง บางทีเกิดการบานปลายจากคอมเม้นท์ต่างๆ

ต่อความยาวสาวความยืดไปเรื่อย ทะเลาะกันหนักเลยแล้วค่อยมาตามลบ

ผมจึงขอเสนอการโหวตลบทิ้งโดยใช้เงื่อนไข

คือสมาชิกชื่อสีน้ำตาลรวมใจกันกดโหวตลบทิ้งกระทู้มากกว่า 10 20 30 40 50 60 70 รายชื่ออะไรก็ว่าไป เพื่อทำการโหวตลบออกโดยไม่ต้องใช้อำนาจของม็อดหรือ Joker

ถ้าเห็นว่าเป็นกระทู้ที่ไม่เหมาะสมหรือเป็นชนวนในการก่อเหตุทะเลาะวิวาทผ่านทางคีย์บอร์ด

หรือใครมีไอเดียดีๆ เสนอเลย

ขอบคุณที่ใช้บริการ จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ นากิแอนสวัสดีครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ช่วงนี้ การเมืองการแรงมาก ๆ แล้ว เว็ปนี้ก็มีผู้ใหญ่แค่ไม่กี่คน (เท่าที่ผมเห็น) เท่าที่เห็นมาก่อนนี้ เด็กมาใหม่ มันก็ใส่กันเต็มที่

ผมเองเนี่ย อายุก็มีนะ แต่ไม่ได้ว่าจะเก่งคอมอะไร แต่ก็เล่นมานานอยู่ รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ยิ่งตอนนี้ คุณจะมาจุด ยิ่งใกล้บอลโลก กระแสแตกแยกกะลังมา

แล้วยิ่งการเมืองแบบนี้ ถามว่าที่คุณร้องเรียกนั้นดีมั้ย ก็ดี แต่ในทางปฏิบัติ ถ้าคนที่เข้ามาเห็นมู้คุณไม่ได้เป็น "ผู้ใหญ่" ดังเช่น เรา ๆ มันจะ "ดีหรือไม่ดีครับ"

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ก็ดีนะครับ รอเว็บเปิดสมัคร ผมจะได้สมัคร ไว้ซัก9999ไอดี โหวตแกล้งเลย สะใจดี ถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถถ

ปล.พูดเล่น
    ---------------------- THE POWER ----------------------

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ก็ได้เข้ามาอ่านนะครับ เเต่ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ขอออกความคิดเห็นนะครับ
    จะเป็นอย่างไรก็เเล้วเเต่ทาง ม็อดหรือ Joker จะพิจารณา
    เเละหลังจากจบจากกระทู้นี้ก็ขอตัวไปนอนก่อน ราตรีสวัสดิ์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แบบนี้จะเกิดเหตุการพวกมากลากไปครับ ดาบสองคมครับมองให้จุดเสียด้วย
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    น่าจะมีระบบเรื้อนกับแผล่บแบบ บอด SS เนอะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patarathorn อ่านกระทู้
    แบบนี้จะเกิดเหตุการพวกมากลากไปครับ ดาบสองคมครับมองให้จุดเสียด้วย
    ผมรู้อยู่แล้วละครับ แต่เท่าที่ดูในเว็บบอร์ดนี้ ต่างคนต่างอยู่ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    เออดีเหมือนกัน

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ถ้าโหวตเพราะไม่เหมาะสมมันก็ดีอยู่ละครับ แต่ถ้าเจตนาของชาวบอร์ดบางคนโหวตให้ลบเพราะหมั่นไส้ เอามันส์ ตามกระแส แบบนั้นจะแย่เอานะครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เขียนได้ดี เขียนได้ถูกต้อง เราอ่านแล้ว เราชอบมาก

ผมจะได้โหวตลบกระทู้ของ . . . . . . . . . . . ก่อนเลย

VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !!

// ผิดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 23rd May 2014 เมื่อ 11:24

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    โหวตลบพวกตั้งกระทู้ป่วนบอร์ดด้วยก็ดีนะครับ

จะโหวตลบคนแถวนี้ก่อนเลย 555 // รู้ๆกันนะ

#โกรกทอง
    ซุ้มขายผักหน้าสแตมฟอร์ด บริดจ์
    กล่าวขอบคุณ
    4,001
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,829
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    เขียนได้ดี เขียนได้ถูกต้อง เราอ่านแล้ว เราชอบมาก

ผมจะได้โหวตลบกระทู้ของ . . . . . . . . . . . ก่อนเลย

VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !! VV get out !!

// ผิดๆ
    VV ครับ #ถุ้ย #คนละวี

เสด็จพ่อฯ #บีโธเฟ่น #โกรกทอง

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    เออดีเหมือนกัน
    ใช่ครับ ผมจะโหวดลบทู้คุณเป็นคนแรกเลย
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ใช่เลยโครตจะน่าเบื่อ ตั้งอะไรกันนักกันหนา อยากพูดก็ไปพูดในที่คนรับรู้มาก ๆ นู่น

นี่บอร์ดเกม เหอะ ๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ การเมืองการแรงมาก ๆ แล้ว เว็ปนี้ก็มีผู้ใหญ่แค่ไม่กี่คน (เท่าที่ผมเห็น) เท่าที่เห็นมาก่อนนี้ เด็กมาใหม่ มันก็ใส่กันเต็มที่

ผมเองเนี่ย อายุก็มีนะ แต่ไม่ได้ว่าจะเก่งคอมอะไร แต่ก็เล่นมานานอยู่ รู้ว่าอะไรเป็นอะไร ยิ่งตอนนี้ คุณจะมาจุด ยิ่งใกล้บอลโลก กระแสแตกแยกกะลังมา

แล้วยิ่งการเมืองแบบนี้ ถามว่าที่คุณร้องเรียกนั้นดีมั้ย ก็ดี แต่ในทางปฏิบัติ ถ้าคนที่เข้ามาเห็นมู้คุณไม่ได้เป็น "ผู้ใหญ่" ดังเช่น เรา ๆ มันจะ "ดีหรือไม่ดีครับ"

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    รับสมัคคนเข้ากลุ่ม คนอวดเกรียน ล่วงหน้า เผื่อไว้ว่าความคิดเห็นนี้กระทู้นี้ได้รับอนุมัติ
    เราจะไปทำการยึดครองบอร์ด เรียกเก็บค่าคุ้มครอง ใครมาคัดค้านเราก็ช่วยกันโหวตลบกระทู้มันซะ

//ไปละ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragon อ่านกระทู้
    รับสมัคคนเข้ากลุ่ม คนอวดเกรียน ล่วงหน้า เผื่อไว้ว่าความคิดเห็นนี้กระทู้นี้ได้รับอนุมัติ
    เราจะไปทำการยึดครองบอร์ด เรียกเก็บค่าคุ้มครอง ใครมาคัดค้านเราก็ช่วยกันโหวตลบกระทู้มันซะ

//ไปละ

และมันก็ทำให้กลุ่มคนที่ยึดบอร์ดหายไปจากบอร์ดเหลือแต่คนปกติดี ๆ แบบนั้นก็ดีนะ เอาเลย ๆ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

★★อ่อนโยน แต่อย่าอ่อนแอ★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,605
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,869

ผมเห็นด้วย นะครับ เเต่ทุกการ ปฏิบัติ ย่อมมีปัญหาตามมา

ทุกอย่างมันมี ช่องโหว่ ละครับ

ตัวอย่างอย่างเช่น Eucliwood Hellsxxxx ตั้งกระทู้ไม่ผิดกฎ ก็จริงครับ เเต่สร้างความ รำคาญ ให้กับผู้คนในบอร์ด อย่างที่เห็นนะครับ

ซึ่งในส่วนตรงนี้ ทาง administrator มีการจัดการยังไง ช่วยชี้เเจ้งด้วยครับ

ชีวิตเป็นของเรา
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    เห็นด้วยครับ