ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manshinoda อ่านกระทู้
    จะมีสักกี่คนที่จะปรับ ULtra ได้

แค่ High ก็เอาวะ
    เยอะแยะครับผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ดูในคลิปแล้ว รถมันพุ่งจริงๆ = =a
    รู้สึกระบบขับรถจะห่วยแตกจริงๆ แล้่วก็อนิเมชั่นตอนปาระเบิดมันแบบ เอิ่มมม สบัดข้อมือนิดเดียว พุ่งไปคนละเรื่องกันเลย เห้ออออ

ผิดหวัง
    SoShi & Sone Are Together Forever

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    763
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oolldjlloo อ่านกระทู้
    มันก็เป็นเรื่องปกติหนิ ไม่เห็นต้องตั้งคำถามเลยว่าเปรียบเทียบกันแล้ว pc กับ console อันไหนสวยกว่า พอเวลาผ่านไปก็มีmodเสริมอีกเหมือนgtaหน่แหละ
    สู้มันตั้งคำถามว่า xbox กับ ps มีความแตกต่างของ graphic ตรงไหนบ้าง จะดีกว่ามั้ย
    ใช่เลยครับ เห็นด้วย

กล่าวขอบคุณ
    763
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    เยอะแยะครับผมว่า
    ใช่ครับ ผมละคนหนึ่ง 555

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นไปสักสองสาม ชม อีระบบขับรถนี่ห่วยบรม หงุดหงิดมากเลยครับ

ภาพก็ไม่ได้สวยอะไร ตอน 2012 สวยกว่าเยอะเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    PC 2012 นี้นะ เอาล่าสุดเลยสิ

never try never know
    อย่ารีบ quote ผม edit ไม่ทัน
    กล่าวขอบคุณ
    719
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    สรุปแป๊กสินะ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    สเปค PC ของผมไม่ไหวแน่ครับ คงต้องทำใจเก็บเงินซื้อเล่นใน PS3 แล้วล่ะ

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gefoxss อ่านกระทู้
    ใช่ครับ ผมละคนหนึ่ง 555

โห ตั้ง 1 คนเน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    มี Very low ไหม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ถ้าสมมุติเรา พรีเกมนี้ใน Origin แล้วเวลาเล่นจะสามารถออนไลน์ไปเจอกับคนที่ พรีใน Steam ได้ไหม
    แล้วก็ระหว่าง Steam กับ Origin ควรพรีของอันไหนดี
    Edit : พอดีของใน Origin มันมีลดราคาช่วงพรี ประมาณ 14 % มั้ง แต่เพื่อนผมอยู่ใน Steam เยอะกว่า - - Key Origin เอาไปใช้ใน Steam ก็ไม่ได้ซะด้วยสิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crescent : 24th May 2014 เมื่อ 18:49

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crescent อ่านกระทู้
    ขอถามนอกเรื่องหน่อยครับ ถ้าสมมุติเรา พรีเกมนี้ใน Origin แล้วเวลาเล่นจะสามารถออนไลน์ไปเจอกับคนที่ พรีใน Steam ได้ไหม
    แล้วก็ระหว่าง Steam กับ Origin ควรพรีของอันไหนดี
    Edit : พอดีของใน Origin มันมีลดราคาช่วงพรี ประมาณ 14 % มั้ง แต่เพื่อนผมอยู่ใน Steam เยอะกว่า - - Key Origin เอาไปใช้ใน Steam ก็ไม่ได้ซะด้วยสิ

อันนี้ไม่แน่ใจน่ะว่า เกมส์จะมีเซิฟให้เลือก หรือ ระบบสุ่มหาให้เอง ถ้าเลือกเอง ก็คือ ซื้อทางไหนก็ได้ แค่หาเซิฟที่อยากเล่นเหมือนกัน

ถ้าสุ่มไม่อาจเดาได้ เพราะมันมี uplay ของค่ายเขาด้วย

ส่วนมากจะซื้อกันที่ steam น่ะ origin กับ uplay คนเขาออนไลน์กันน้อย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ครับ การซื้อแค่การดาว์นโหลดตัวเกมเฉยๆครับ(โหลดเร็วมากน้อยต่างกันและ steam น่าจะมีพวกปลดล็อครางวัลเฉยๆ)
    พอเข้าเล่น ทุกคนก็จะไปรวมกันที่ Uplay เหมือนเดิมครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    รู้สึกว่า มีแต่pc และ ps4 นะที่เห็น xbox บินไปแล้ว555+

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    ดูในคลิปแล้ว รถมันพุ่งจริงๆ = =a
    รู้สึกระบบขับรถจะห่วยแตกจริงๆ แล้่วก็อนิเมชั่นตอนปาระเบิดมันแบบ เอิ่มมม สบัดข้อมือนิดเดียว พุ่งไปคนละเรื่องกันเลย เห้ออออ

ผิดหวัง
    เรื่องรถพุ่ง จากที่ดูในคลิปผมยังไม่ได้เล่นหรอก แต่ถ้าคุณเคยขับรถคุณจะรู้ว่าถ้าเหยียบคันเร่งแรงรถก็จะพุ่ง
    ถ้ากดปุ่มแรงมันก็พุ่งแรง