ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Exclamation อยากบอกแตไม่รู้จะบอกว่าอะไรดี

ครับคือผมชอบรุ่นน้องอยู่คนนึง ผมไปถามเพื่อนๆของเธอแล้วว่าเธอเป็นคนยังไง เพื่อนของเธอก็บอกว่าเธอเป็นคนนิสัยดีมาก

แต่แล้วไม่นานเพื่อนของผมบอกว่าเธอมีแฟนแล้ว เคยเห็นตอนไปตีแบ็ตที่สนาม

แต่พอหลังเลิกเรียนผมก็นั่งคุยกับเธอทุกวัน ก็ไม่เห็นว่าเธอจะไปไหนเลย

ตอนหลังเลิกเรียนเธอแค่อยู่คุยกับเพื่อนๆ เท่านั่น แล้วก็กลับบ้าน

แล้วที่นี้ล่ะ ผมจะบอกเธอ ตอนไหน ยังไงดี กลัวจะเสียเธอไป ถ้าบอกแล้วเธอทำตัวเหินห่าง ผมไปล่ะ

ทำยังไงดีครับ ช่วยผมที

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมว่ายังไงสืบให้ดีก่อนครับว่ามีแฟนจริงไหม หลายคนยิ่งดี บางทีผมกลัวเพื่อนคุณอาจจะจีบเอาเองสิครับ
    ผมเคยนะจีบรุ่นน้องปรึกษาเพื่อนสุดท้ายเสียเธอให้เพื่อนฟรีๆ ถ้าเธอมีแล้วอย่ายุ่งดีกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nunt77 : 25th May 2014 เมื่อ 12:28
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    ผมว่ายังไงสืบให้ดีก่อนครับว่ามีแฟนจริงไหม หลายคนยิ่งดี บางทีผมกลัวเพื่อนคุณอาจจะจีบเอาเองสิครับ
    ผมเคยนะจีบรุ่นน้องปรึกษาเพื่อนสุดท้ายเสียเธอให้เพื่อนฟรีๆ ถ้าเธอมีแล้วอย่ายุ่งดีกว่าครับ
    เพื่อนที่บอกมันเป็นเกย์ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Exclusive Street'
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ระวังเพื่อน ตัวเองนะครับผม จขกท. (ล้อเล่นครับ) ดูไปนานๆก่อนครับ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม
    FX-8320E 3.20 GHz / MSI 970 GAMING / Hyper-X Fury DDR3 16GB 1600 (8GBx2) / Gigabyte GTX970OC

กล่าวขอบคุณ
    10
    ไม่ต้องล่ะครับ น้องเขามีแฟนแล้ว

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ devilnae14 อ่านกระทู้
    เพื่อนที่บอกมันเป็นเกย์ครับ
    งั้นผมพอรู้สาเหตุที่เขาอาจจะโกหกคุณเเล้วละครับ

\\คลายเครียดครับ หาใหม่เลยก็ได้ ไหนๆเธอคนนั้นก็มีเเฟนเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    งั้นผมพอรู้สาเหตุที่เขาอาจจะโกหกคุณเเล้วละครับ

\\คลายเครียดครับ หาใหม่เลยก็ได้ ไหนๆเธอคนนั้นก็มีเเฟนเเล้ว
    ครับ 5555555555