ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

Watch Dogs เป็นไงบ้างครับ

เห็นของเถื่อนหลุดมา ว่าเเต่สนุกไหมครับ Map กว้างไหม มีอะไรให้ทําเยอะไหม(ขี้เกียจโหลดมา net กาก) เเล้วโดยรวมดีไหมครับ ถ้าไม่นับเรื่องกินเสปค
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ดันๆๆๆหน่อยครับอยากรู้เหมือนกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    โดยรวมแย่ครับ แมพปานกลาง ภาพสวย แต่ไร้มิติ ระบบหลากหลายพอสมควรครับ

ปล.ระบบขับรถเน่าสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่าระบบขับรถดีออกนะ มันดูจริงๆดี พุ่งๆก็พุ่งจริง แรงไรงี้
    มิชชั่นดูน่าเบื่อไปหน่อยนะผมว่า ภาพสวยจริงครับ

รวมๆ เกมส์ดูจืดไปหน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockblood39 : 25th May 2014 เมื่อ 16:17

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    รถขับยากกมากกก ไม่เคยชนอะไรเยอะมาก่อนขนาดดนี้เลยย ุพุ่งมาก (เหมือนเค้าบอกว่าเปนรถที่มีออกเทนสูงเลยพุ่งมั้งไม่รุ้เกี่ยวกันป่าว) เเต่ก้สนุกดีๆ 555 สเปคสมัย 5 ปีที่เเล้ว ยังเล่นไ้ด้อยุ 555
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ห่วยมากผมลบทิ้งเลยอะไม่ไหวนะระบบรถแย่มากเหมื่อนมันทำมาโชกราฟฟิกอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    เเล้วพสก NPC กับรายละเอียดปลีกย่อยดีเหมือนที่เขาโม้ไว้ไหมครับ MAP ใหญ่ประมาณ GTA ภาคไหนครับ เเล้วตึกที่เข้าได้มีเยอะไหมครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    1
    เห็นชัดๆเลยคือ ผมเล่นไปได้ทีละ 20นาทีก็หลุด เกมมีอะไรให้ทำน้อยไปหน่อย(เทียบกับgta) รายละเอียดเมืองก็ไม่เท่าไหร่(มากกว่า gta IV นิดนึง) พวกเนี้ยผมรับได้ แต่ที่รับไม่ได้คือ ระบบขับรถกับหลุดทุก 20 นาที เนี่ย เซงครับ (ไอ้หลุด20นาทีนี่ส่วนตัว 55)

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    เพิ่งดูคลิปมาโดยรวมใช้ได้ครับ เเต่ไม่รู้ผมคิดไปคนเดียวหรือมันคือ GTA IV ลง MOD GRAPHIC

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    สรุปมันดีไหมคับ เทียบกับGTA4(5ไม่เคยเล่นไม่มีคอลโซล) Saint RoW4 Just Cause 2 Farcry3

เห็นโม้ไว้เยอะ โดยเฉพาะระบบ เกมหนะต่อให้ภาพสวยแค่ไหน ระบบห่วยเกมก็ห่วยคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ภาพแบนมากไม่สวยเท่าตัวอย่างแรก สงสัยจะลดกราฟฟิคลงจริงๆ ขนาดปรับโคตร ultra แล้วนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    สรุปมันดีไหมคับ เทียบกับGTA4(5ไม่เคยเล่นไม่มีคอลโซล) Saint RoW4 Just Cause 2 Farcry3

เห็นโม้ไว้เยอะ โดยเฉพาะระบบ เกมหนะต่อให้ภาพสวยแค่ไหน ระบบห่วยเกมก็ห่วยคับ
    สู้ไม่ได้เลยครับ แต่ยอมรับว่าเนื้อเรื่องโคตรมันส์ครับ(ดีแต่เนื้อเรื่องครับ)

ภาพคล้ายๆเกมส์ ps2 ใส่เงา ใส่รายละเอียดไม่สมกับเป็น next gen

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    1
    พูดซะเสียดายเงินขึ้นมาทันทีเลย แต่ล่ะท่าน -0-

เหมือนกันไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jabbawockeez70 : 25th May 2014 เมื่อ 20:59

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ผมว่าเกมนี้มันดีตรงที่มัน Hack ได้ ส่วนการขับรถกราบงามๆเลยช่วยปรับหน่อย กดทีพุ่งมาก แบบว่าจะจอดแบบดีๆก็ไม่ได้ ภาพก็ใช้ได้อยู่ โดยรวมก็ไม่ผิดหวังเท่าไหร่ครับ เอาเข้าจริงลอบเล้นแบบ AC นิดๆ บ้าระห่ำ GTA หน่อยๆ
    วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ผมว่าสนุกนะครับ ชอบบรรยากาศในเมือง มีอะไรให้ทำเยอะอยู่นะ ตอนยิงกัน ตอนระเบิดมันดีครับ ขับรถผมว่าขับไม่ยากนะ ผมใช้ จอย xbox 360 เล่น

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141

ผมมองว่ามันก็สวยดีนะ ภาพมันออกนวล ดูเผินเหมือน CG อันนี้ คหสต.

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมสรุปแบบเป็นกลางนะ ระบบขับรถห่วยจริงครับ มันดูแข็งๆเหมือนเล่น SR3
    การขับไม่ลื่นไหลเท่า GTA ย้อนไป GTA San ผมว่าระบบขับรถยังสมจริงกว่า รถแต่ละคันมีขับเคลื่อนล้อหน้าล้อหลัง ดริฟได้ต่างกัน
    แต่ WD มันดูแข็งๆไงไม่รู้ รถแรงก็แรงจริง แต่ความรู้สึกเวลาขับๆยังไม่ค่อยเร้า

ระบบเกม เนื้อเรื่องผมว่ามีความสนใจพอตัว มีอะไรให้ทำเยอะ มิชชั่นเสริมเยอะแยะมากมาย
    มีการอัพเกรด ระบบ HACK ระบบยิง ระบบต่างๆ สามารถ HACK ได้เกือบทุกอย่างรอบๆตัวตามขั้น
    แต่ความรู้สึกเวลาวิ่ง หรือปีนป่ายมัน AC ชัดๆ

ด้านกราฟฟิค ผมว่าสวยงามเลยทีเดียว สำหรับคนที่ปรับสุดได้นะ

โดยรวมแล้ว ตัวเกมผมถือว่า โอเคพอใช้ได้ในระดับนึง แต่ระบบ Open World ยังเดิมๆไปนิด

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมสรุปแบบเป็นกลางนะ ระบบขับรถห่วยจริงครับ มันดูแข็งๆเหมือนเล่น SR3
    การขับไม่ลื่นไหลเท่า GTA ย้อนไป GTA San ผมว่าระบบขับรถยังสมจริงกว่า รถแต่ละคันมีขับเคลื่อนล้อหน้าล้อหลัง ดริฟได้ต่างกัน
    แต่ WD มันดูแข็งๆไงไม่รู้ รถแรงก็แรงจริง แต่ความรู้สึกเวลาขับๆยังไม่ค่อยเร้า

ระบบเกม เนื้อเรื่องผมว่ามีความสนใจพอตัว มีอะไรให้ทำเยอะ มิชชั่นเสริมเยอะแยะมากมาย
    มีการอัพเกรด ระบบ HACK ระบบยิง ระบบต่างๆ สามารถ HACK ได้เกือบทุกอย่างรอบๆตัวตามขั้น
    แต่ความรู้สึกเวลาวิ่ง หรือปีนป่ายมัน AC ชัดๆ

ด้านกราฟฟิค ผมว่าสวยงามเลยทีเดียว สำหรับคนที่ปรับสุดได้นะ

โดยรวมแล้ว ตัวเกมผมถือว่า โอเคพอใช้ได้ในระดับนึง แต่ระบบ Open World ยังเดิมๆไปนิด
    กราฟฟิคปรับ ultra ได้ครับ เสปคผม ส่วนเรื่องขับรถไม่ถือสาครับปรับตัวได้หมด
    ค่อบโล่งใจที่พรีไปเเล้ว ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    http://sfx.thelazy.net/games/preset/1675/

PC มันก็ได้เปรียบตรงนี้แหละ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ผมว่าเล่นแค่ไม่กี่วัน ไม่กีชั่วโมงอย่าพึ่งรีบตัดสินเกมดีกว่าครับ ลองหมดทุกระบบรึยัง multi ลองรึยัง
    เล่นจบรึยัง ตรวจสอบครบทุกซอกทุกมุมหรือยัง ตัวเกมจริงๆมันก็ไม่ได้ห่วยเลยนะแต่เหมือนจะถูก
    ตัดสินง่ายๆเพียงเพราะเรื่องขับรถ

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ตอนนี้รอได้เล่นเองกับตัวดีกว่า pre ไปแล้วรอ 27

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    GTA+AC คิดว่าก็สนุกดีครับ
    ภาพสวยมากๆ ชาวเมืองดูเรียลดีครับ ระบบขับรถ GTA IV ดีกว่าเยอะครับ แมพใหญ่อยู่ครับ
    เอาไว้เล่น parkour สนุกดี 5555 รถผมนี่ไม่ขับเลย ขับยากมากๆ ขึ้นรถไฟดีกว่า
    โดยรวมก็หนุกนะครับ เเต่ยังไม่เคยลอง GTA 5 เลยยังไม่เห็นความต่างมาก

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เล่นมาสดๆเลยครับ ยอมรับว่า ระบบขับรถห่วย ยิงปืนก็ห่วย (สำหรับผมนะ) แล้วก็ ภารกิจน่าเบื่อครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โดยส่วนตัวผมว่าก็ระบบสนุกดีนะครับ มีอะไรให้ทำหลายอย่าง คนในเมืองก็หลากหลาย ถ้าชอบความแปลกใหม่ก็อยากให้ลองเล่นดู ระบบขับรถอาจจะยากไปสำหรับคนที่เคยเล่น gta v มาก่อน 555

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ลองของ PC ได้หน่อยนึง ติดตรงที่ PC ผมไม่ได้แรง เล่นได้แค่พอหอมปากหอมคอ รอเล่นของ Console วันที่ 27 ทีเดียว

ส่วนตัว ชอบครับ ระบบเกมแปลกใหม่ดี การขับรถผมว่าเดี๋ยวก็ชินครับ (เหมือน GTA V ตอนแรกๆที่ว่ายากพอชินก็ดริฟท์มันเลย)

ผมให้ 9/10 ครับ ดีมาก แต่ยังด้อยกว่า GTA V นิดหน่อย ตรงที่เกมนี้มันเน้นไปที่การ hack มากเกินไปจนดูเป็นเกมที่ไม่น่าเดินเล่นในเมืองแบบ GTA V อ่ะ
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]