ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ลงนามด้วยคนครับ รถ USSR [รัสเซีย] ชื่อเกม McElia / ชื่อSteam standamlife

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อยากได้manual patchมากอะจะอัพเดตเกมแต่ไฟล์ใหญ่มาก โหลดไม่ขึ้นเลยแถมกินแบนวิตมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงชื่อด้วยครับ ชื่อ Caldolas เสื้ออากาศเยอรมันครับ พึ่งเริ่มเล่นเกมนี้ ชอบแนวสงครามมานานแล้ว แต่ยังมีงงๆ อยู่บ้าง

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ดัน post //ไม่ได้เข้ามานานละ
    Archangel Squadron Engage

กล่าวขอบคุณ
    0
    เครื่องบินเยอรมันโหดไหมคับ ผมว่าเท่ดีแต่ไม่รู้เก่งหรือเปล่าอะ ตอนแรกเล่นญี่ปุ่นปืนเบาเกราะบางเลยมาเล่นรัสเซีย แต่เครื่องบินรัสเซียไม่สวยเลยแถมสีก็เขียวๆ ตอนนี้เล่นเยอรมันเครื่องเท่ดี

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    เครื่องบินเยอรมันโหดไหมคับ ผมว่าเท่ดีแต่ไม่รู้เก่งหรือเปล่าอะ ตอนแรกเล่นญี่ปุ่นปืนเบาเกราะบางเลยมาเล่นรัสเซีย แต่เครื่องบินรัสเซียไม่สวยเลยแถมสีก็เขียวๆ ตอนนี้เล่นเยอรมันเครื่องเท่ดี
    โหดแค่ปืนกับความเร็วครับ โดยเฉพาะ fw-190 a-8 ลำแรกเทีย 4 เอาไปยิงเจ็ทสะกิดไม่กี่นัดดับครับ แต่เลี้ยวสู้ใครลำบากเพราะโครตเลี้ยวช้ามีแต่ bf-109 ที่เลี้ยวโอเคหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    0
    เอาจริงๆนะรวมๆแล้วชาติไหนโหดสุด รัสเซีย?หรอ แต่รัสเซียเครื่องไม่สวยเลยสิ รวมๆนี้ตั้งแต่เทียร์1ยันเทียร์5นะ

ที่ลองๆมานะ
    ญี่ปุ่น
    ข้อดี เลี้ยวดีขับง่ายๆ ถ้าเจอเซียนๆเล่น ไล่กันสนุกมาก และเท่ใช่เล่น โหดมากตอนเทียร์แรกๆที่ชาวบ้านยังช้าและบางอยู่
    ข้อเสีย เกราะกาก โดนเฉี่ยวๆก็บึมและ ปืนกากเหมือนปืนอัดลม ยิงเบามาก
    โซเวียส
    ข้อกี สายYakปืนโหดสลัดผัก(บางลำมีปืนใหญ่อากาศโดนจังดอกเดียวดับ)แถมเลี้ยวดีเกราะก็โอเค สายLAเกราะหนา สายI sak คล่องตัว+มีจรวด+ปืนแรงสลัด
    ข้อเสีย
    กระสุนน้อยมาก ต้องระวังกระสุนหมด+ เครื่องไม่สวยเอาซะเลย

จริงๆรัสเซียเลี้ยวเครื่องYakเลี้ยวง่ายนะ เทียบกับเยอรมันหรืออเมริกา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 3rd November 2014 เมื่อ 22:26

Valais Air Base
    กล่าวขอบคุณ
    621
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    style การบินแต่ละประเทศต่างกันนะครับ
    ger usa สายโฉบ
    eng jap สายเลี้ยว
    ru ลูกผสม
    Archangel Squadron Engage

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ใน สตรีมกับ นอกสตรีม เวลาเล่นจอยกันหรือเปล่าครับ แล้วถ้าไม่ แบบไหนคนเล่นเยอะกว่ากันหรอครับ

โหลดแบบ Full 8GB กับแบบ ธรรมดา 3GB ภาพต่างกันมากหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เปลี่ยนไปเล่นEngแทนหละใช้ได้เลย เลี้ยวดี ปืนแรง ไต่ระดับไปยิงBomberได้ด้วยข้อเสียบางงงง มาก แถมล่อกระสุนด้วย อย่างzeroนี้ปกติไม่ค่อยมีใครอยากไล่ตามเท่าไหร่ แต่เครื่องengนี้ เจอเป็นโดนยิง -*-

Tags for this Thread