ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ทำไมถึงยกกระเเสลบของมันมาทั้งนั้น กระทู้ช่วงนี้
    ปล.ไม่มีอะไรเเค่รู้สึกว่าบางอย่างก็อคติเกินไป คิดบวกบ้างก็ดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    โอ้โห เล่นเอามาเทียบ gta 4 เลย

เกมส์มันกี่ปีแล้ว 555

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    GTA IV (2008) Watch Dogs (2014) คิดเอาละกัน ?
    G4560 + GTX 1060 6 GB + Ram 8 GB + Win 10 Pro

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยู่ที่คนสร้างใส่ใจรายละเอียดด้วยครับ ต่อให้เป็นเอนจิ้นเกมตัวเดียวกัน แต่คนละผู้สร้าง คุณภาพก็ไม่เหมือนกัน

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ผมลองโหลดเถื่อนมาเล่นลองเครื่อง ก็ไม่ค่อยพอใจในหลาย ๆระบบนักนะครับ แต่ก็ยังรอซื้อแท้อยู่

1.ไม่ชอบตรงรถออกตัวแรงมากๆ ขนาดใช้จอย Xbox ของแท้ ค่อยๆกด ยังแทบจะล้อฟรี
    2.การบังคับรถยากมาก ถ้าเทียบกับ GTA แล้ว GTA ชนะไปเลย watcg dogs ขับรถมันส์ๆไม่ค่อยได้ ชนก่อนตลอด อยากจะเป็นคนดี ขับรถดีๆไม่ชนผู้คนท้องถนน
    แต่แค่หักอนาล็อค(อย่างค่อยๆ) โว้ะ!! ขึ้นฟุตบาท ทับคนรอข้ามถนน ตายยห่านนน!! (หรือผมเล่นไม่เป็น)
    3.อย่างที่บอกอยู่ในบทความคือเรื่อง ฟิสิกส์ ขับรถพุงชนขันอื่น ไม่เป็นไรเลย สีไม่ลอก ไม่บุบ(สะงั้น)
    4.เข้าร้านขายอาหารเช่นร้านอาหารจานด่วน อยากจะกินเบอร์เกอร์หรือพิซซ่าสะหน่อยกดสั่ง พระเจ้าช่วยตำลึงหก มีแต่น้ำอัดลมแบบขวด(แล้วจะสร้างเป็นร้านอาหารจานด่วน เพื่ออ!!!)
    5.กราฟฟิก ตอนปีสองปีที่แล้ว เห้ยอลังการว่ะ ภาพใช้ได้โอเคเลยว่ะ แต่พอหลุดออกมาจริง ๆ ข้อนข้างผิดหวัง อย่างหนัก อุสาเก็บเงินขยันเก็บตังทำงานพาร์ทไทมอัพคอม จะได้อัพเต็มๆภาพสวยๆ
    (อาจจะเป็นเพราะเป็นตัวเถื่อน)

แต่ถ้าจะมองข้ามเรื่องที่กล่าวไป เอาแต่เรื่องแฮค หรือระบบอื่นเจ๋งๆ ก็พอให้อภัยกันได้
    แต่จะรอซื้อแท้แน่นอนครับ หวังว่าจะมีแพทใหญ่ๆ ๆ ออกมาแก้เรื่องพวกนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mookll : 26th May 2014 เมื่อ 22:22

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เอิ่มมมมม ผมควรจัดดีไหมเนี่ย 5555

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ถ้าเขาปรับปรุงคงจะสนุกมากๆ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไม่มีไรมาก พอดีซื้อ ps4 เพื่อเกมส์นี้ ขออวยไว้ก่อนนะฮ๊าฟฟ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    ที่เงิบคือมาเทียบกับ GTA IV น่ะสิ แล้ว GTA V จะไม่เจ๋งกว่าหรือ แต่อย่างว่าเกมมันพึ่งออก 5555555555.
    นั่นหน่ะดิครับ สงสัย GTA V ยังไม่ลง PC เลยยังไม่เอามาเทียบหล่ะมั้งครับ
    อิอิ...

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อย่าเอาเกม GTA IV มาเทียบเกมแบบนั้นมันคนละรุ้นกัน หรือว่าก็อปกันมารึเปล่าก็ไม่รู้แต่ที่รู้ๆๆ GTA V สนุกมาก
    พอดีเล่นได้ทุกเกม ต้องขอบคุณ console ที่มีอยู่ที่บ้าน

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เซงเกมนี้ ระบบขับรถเข้าขั้นห่วยแตกแข็งทื่อ กลับไปขับรถเล่น GTA V ต่อ (เนี่ยนะที่เคยพูดไว้ว่า "1 เดือนก็พอแล้วสำหรับ Los Santos" เหอะๆ)

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    โหอายอะคราวนี้ แล้วจะเอาอะไรไปสู้GTA V ละคร๊าบบบบบ

ยกโทษให้ UBI เพราะเค้าาเพิ่งทำเกมแบบนี้ครั้งแรก ก่อนหน้านี้แค่เรือชนเรือ ไม่เคยเอาเรือไปชนตึกก็เลยไม่รู้

ปล.จะไม่ยกโทษเพราะโม้เกิน(ทุกเกมเลย)
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    เอาง่ายๆ ณ ปัจจุบันผมก็ยังเล่น GTA IV อยู่นะ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ถ้า GTA ลงMODภาพสวยด้วยล่ะ(ผมว่าGTAกินขาดเลยมั้ง)

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    ก็เขาบอกแล้วหนิ เขาเน้น เน้น แฮค แฮค แฮค แล้วก้แฮค ระบบอื่น ก็อย่าไปหวัง 5555
    ว่าหละ อย่าคุยโว ยูบิ เอาตัวเองไปเทียบเจ้าพ่อโอเพ่นเวิล เลยโดนเทียบ กับ ภาค 4 ซะเลย ภาค 5 อย่าไปเทียบเลย รู้ๆ กันอยู่

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมไม่รู้ว่ายังไงนะ เพราะผมไม่โหลดเถื่อนมาเล่น ถึงจะโหลดมาก็พูดไม่ได้เต็มปากเพราะเกมมันยังไม่ออกนี่เป็นตัวที่หลุดมา เกมมันก็ต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปออกแพทช์มาเรื่อยๆ

แล้วรู้สึกว่าแต่ละคนจะมองแต่ข้อเสียของมันแล้วเอามาพูดๆ อย่างเดียวเลยนะ ไม่รู้ดิผมอาจจะอวยมากก็ได้มั้ง ใครจะว่าไงผมก็ซื้อ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    เรื่องเงาผมว่ายังวัดไม่ได้ ดูคุณภาพกราฟฟิคของคนนี้ปรับสิ = =a

แล้วถ้าคุณสัมผัสwatch dogที่ ultra setting ผมว่าภาพมันอลังมาก
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เกมส์จริงยังไม่ออกเลย เอามาเทียบกันแล้วเหรอครับ แล้วตัวเกมมาจากไหน อ่อรู้และ ผมไม่พูดดีกว่า :-D

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    รอดูตัวเต็มดีกว่าตัวที่หลุดมาอาจยังไม่สมบูรณ์นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ทำไมดูเหมือนจะจับผิดกันอย่างเดียวเลย ข้อดีผมว่าก็มีนะ เยอะด้วย

โหลดเถื่อนมาเล่นกัน แต่ด่าเกมเค้าซะยับเลย 55555

THE SOUND OF SILENCE
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    มีอัพเดทคงจะดี

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    บางคนโทรตาม ตำรวจหนิครับ แต่นานๆคนน่ะ
    แต่ Watch Dog แทบทุกคน
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mookll อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดเถื่อนมาเล่นลองเครื่อง ก็ไม่ค่อยพอใจในหลาย ๆระบบนักนะครับ แต่ก็ยังรอซื้อแท้อยู่

1.ไม่ชอบตรงรถออกตัวแรงมากๆ ขนาดใช้จอย Xbox ของแท้ ค่อยๆกด ยังแทบจะล้อฟรี
    2.การบังคับรถยากมาก ถ้าเทียบกับ GTA แล้ว GTA ชนะไปเลย watcg dogs ขับรถมันส์ๆไม่ค่อยได้ ชนก่อนตลอด อยากจะเป็นคนดี ขับรถดีๆไม่ชนผู้คนท้องถนน
    แต่แค่หักอนาล็อค(อย่างค่อยๆ) โว้ะ!! ขึ้นฟุตบาท ทับคนรอข้ามถนน ตายยห่านนน!! (หรือผมเล่นไม่เป็น)
    3.อย่างที่บอกอยู่ในบทความคือเรื่อง ฟิสิกส์ ขับรถพุงชนขันอื่น ไม่เป็นไรเลย สีไม่ลอก ไม่บุบ(สะงั้น)
    4.เข้าร้านขายอาหารเช่นร้านอาหารจานด่วน อยากจะกินเบอร์เกอร์หรือพิซซ่าสะหน่อยกดสั่ง พระเจ้าช่วยตำลึงหก มีแต่น้ำอัดลมแบบขวด(แล้วจะสร้างเป็นร้านอาหารจานด่วน เพื่ออ!!!)
    5.กราฟฟิก ตอนปีสองปีที่แล้ว เห้ยอลังการว่ะ ภาพใช้ได้โอเคเลยว่ะ แต่พอหลุดออกมาจริง ๆ ข้อนข้างผิดหวัง อย่างหนัก อุสาเก็บเงินขยันเก็บตังทำงานพาร์ทไทมอัพคอม จะได้อัพเต็มๆภาพสวยๆ
    (อาจจะเป็นเพราะเป็นตัวเถื่อน)

แต่ถ้าจะมองข้ามเรื่องที่กล่าวไป เอาแต่เรื่องแฮค หรือระบบอื่นเจ๋งๆ ก็พอให้อภัยกันได้
    แต่จะรอซื้อแท้แน่นอนครับ หวังว่าจะมีแพทใหญ่ๆ ๆ ออกมาแก้เรื่องพวกนี้
    ถ้าอยากขับรถง่ายๆ ให้ใช้ฟังชั้น Slow ควบคู่ครับไปด้วยครับจะทำให้เล่นง่ายมาก
    ปล.ตอนนี้ผมคล่องแล้วขับรถสบาย
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Ubi พึ่งทำเกมส์แนวนี้ไม่ใช่หรอครับ
    เทียบกับ Rock แล้วเขาทำแนวนี้มานานหลายเกมส์ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อย่าลืมนะครับเกมนี้สนับสนุนค่าย nvidia อาจจะใส่ระบบ Physx แบบสุดยอดมาก็ได้ รอดู