ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123

counter strike global offensive นี่มีhackหรือเปล่าครับ

วันนี่เจอมาอะครับใช่Desert Eagle ฆ่า30 ตาย2 ยิงโดนทุกนัดพอผมตายผมก็ไปดูมันเล่นเห็นมันเล้งไม่โดนแต่คนที่มันยิงก็ตายไม่แน่ใจเพราะผมแลคหรือเปล่าเลยเห็นเหมือนมันเล้งไม่โดน
    ผมเลยสงสัยว่าเขาHackหรือเปล่าหรือฝีมือจริงครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 692
    ตัวเกมมี hack อยู่จริงครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    มีครับ Hack น่ะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Sri Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เกมออนไลน์ทุกเกมมีโปรแกรม hack หมดล่ะครับ เจอแบบนั้น รุมกดโหวตเลย อิอิๆ
    CPU Intel i7-4790 | M/B Asrock z87 Extream 4 | VGA Inno3D ichill GTX 960 4 GB | Ram G-Skill TridenX 2400 4x4 GB | PSU Scythe Gouriki 600w

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ผมกดไปละครับแต่มันคาใจอะครับเลยมาตั้งถามจะว่าโหดจริงก็ไม่น่าใช่เห็นเล้งไม่โดนแต่อีกคนก้ตาย

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18062503 อ่านกระทู้
    ผมกดไปละครับแต่มันคาใจอะครับเลยมาตั้งถามจะว่าโหดจริงก็ไม่น่าใช่เห็นเล้งไม่โดนแต่อีกคนก้ตาย
    ถ้ามันโดนแบนก็สมน้ำหน้ามันครับ ถ้าถ้าคนมีเกมส์อื่นด้วยแยอะๆเป็นผมๆจะไม่แฮกนะเพราะตังที่ซื้อเกมส์ไปหายหมดเกมส์หายหมดยกไอดีเลย
    มันอาจจะสมัครมาเล่น CS GO เกมส์เดียวโดยเฉพาะก็เป็นได้ถึงโดนแบนก็ไม่เสียดาย ทัังที่เป็นเกมส์streeme แท้ๆเชียว เซง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ถ้ามันโดนแบนก็สมน้ำหน้ามันครับ ถ้าถ้าคนมีเกมส์อื่นด้วยแยอะๆเป็นผมๆจะไม่แฮกนะเพราะตังที่ซื้อเกมส์ไปหายหมดเกมส์หายหมดยกไอดีเลย
    มันอาจจะสมัครมาเล่น CS GO เกมส์เดียวโดยเฉพาะก็เป็นได้ถึงโดนแบนก็ไม่เสียดาย ทัังที่เป็นเกมส์streeme แท้ๆเชียว เซง
    ผิดครับ

โดนแบนก็โดนแค่เกมเดียวสิครับ

แต่จะซื้อใหม่ก็ไม่ได้ต้องสมัครใหม่เท่านั้น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    เจอครั้งแรกเซงครับตอนแรกก็ชมมันอยู่นึกว่าโหดจริงลองดูมันเล่นแล้วแปลกๆ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    ผิดครับ

โดนแบนก็โดนแค่เกมเดียวสิครับ

แต่จะซื้อใหม่ก็ไม่ได้ต้องสมัครใหม่เท่านั้น
    อ่าวเหรอแหมมันหน้าโดนยก ID ไปเลยนะคนแบบนี้นะ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    ไม่เสมอไปครับ killcam ในCSGOมันไม่ sync กับReplay(ที่เราดูตาม)ครับ

เลื่อนไปดูนาทีที่3.35 แล้วเลื่อนลงมาดูcommentของSpeedy Gonzales ที่มีเจ้าของวิดีโอมาตอบดูครับ

คุณอาจซวยไปเจอกับพวกแรงค์Global Elitesก็ได้ครับพวกนี้โหดจริง==

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18062503 อ่านกระทู้
    กำถ้าเขาโหดจริงแล้วผมReportไปเขาจะไม่เป็นไรใช่ไหมครับ
    ครับ ไม่น่าเป็นไรหรอกมั้ง 555 steamน่าจะมีวิธีเช็คอยู่แล้วครับ ไม่งั้นแกล้งแบนกันวายวอด สบายใจได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ar_armed : 1st June 2014 เมื่อ 04:15

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    กำถ้าเขาโหดจริงแล้วผมReportไปเขาจะไม่เป็นไรใช่ไหมครับ