ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

[PC]PAYDAY 2 ปล้นธนาคารกันดีกว่า [Full ไฟล์เดียว]

Download : http://adf.ly/oWED4
    Password :kajerng

****วิธีลง****
    1.โหลดเส็จได้ไฟล์ winrar ชื่อ kajerngd64.rar ให้ทำการแตกไฟล์ก็จะได้โฟลเดอร์ kajerngd64 ขึ้นมา

2.คลิกเข้าไปในโฟลเดอร์ kajerngd64 แล้ว จะเห็น โฟลเดอร์ DVD1 และ DVD2 จะให้พูดง่ายๆคือมันก็เหมือนกับ แผ่น 1 แผ่น 2 แหละครับ

3.ให้เข้าโฟลเดอร์ DVD1 แล้วทำการแก้ไขชื่อไฟล์ flt-pada.001 แก้เป็น flt-pada.001.rar พูดง่ายๆคือเติม .rar นำหลัง แล้วเราก็จะเห็นเป็นรูปไฟล์ winrar นะครับ

4.ให้คลิกขวาที่ไฟล์ flt-pada.001.rar ที่เราเพิ่งจะเติมคำว่า .rar อะครับไฟล์นี้แหละครับ คลิกขวาแล้วเลือก Extract Here

5.ระหว่างมันกำลังแตกไฟล์ แล้วมันจะถามหา part 2 ให้เราคลิกคำว่า Browse แล้วจากนั้น มันจะขึ้นหน้าต่างเลือกไฟล์นะครับ จากที่สังเกต เราจะไม่พบเห็นไฟล์อะไรเลย ให้เรามองมาที่คำว่า Files of type อยู่ล่างๆอะครับ กดแล้วเลือก All files จากนั้นให้เราเลือกไฟล์ชื่อ flt-pada.002

6.แค่นี้แหละครับมันจะแตกไฟล์เรื่อยๆจนได้ DVD1 ชื่อ flt-pada.iso

7.ให้เราเข้าโฟลเดอร์ DVD2 แล้วทำเหมือนกับตอนแรกเลยครับเหมือนกับข้อ 3-6 อะครับ เพียงแต่ชื่อไฟล์จะไมเ่หมือนกันแต่วิธีเดียวกัน หลังจากทำเส็จ เราก็จะได้ไฟล์ใน DVD2 ชื่อflt-padb.iso

8.เริ่มลงเกมเลยครับโดยเข้าโฟลเดอร์ DVD1 แล้วดับเบิ้ลคลิกไฟล์ที่เราแตกมาได้ชื่อflt-pada.iso แล้วจัดการลงเกม

9.ลงเส็จมันจะถามหาแผ่น 2 ให้เราไปดับเบิ้ลคลิกไฟล์ชื่อ flt-padb.iso ในโฟลเดอร์ DVD2 แล้วทำการลงเกมต่อ

10.ลงเส็จอย่าลืมลง crack ด้วยนะครับ ^_^

11.Join Game!!!
    joker123
    แหล่งรวมโปรแกรมและเกมส์ คลิกเลย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อนนไลกับเพื่อนได้เปล่าครับ