ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440

คือผมคิดว่าตัวเองเข้าข่ายโรคจิต ( มั้ง )

อันที่จริงแล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า ผมเนี่ยเป็นคนที่ชอบโหลดพวกหนัง AV ตรง ๆ เลยนะ AV !!

และก็ชอบสะสมมันไว้ด้วย ยิ่งได้เยอะมากเท่าไหร่ยิ่งรู้สึกแกร็งกล้า....

แต่ก็มีบางที ที่ผมคิดว่าตัวเองเข้าข่ายโรคจิตลามก แต่เฉพาะเวลาหน้าคอม ที่อื่นไม่เป็น

แต่ไม่ได้มีแค่ AV เท่านั้นนะครับ พวก Anime การ์ตูน น่ารัก ๆ มุ้งมิ้ง...นี่ผมยิ่งชอบใหญ่

เห็นไม่ได้ต้องโหลดโหลด อย่างเดียว HDD 1TB เต็มละ แล้วผมยังซื้อมาเพิ่มอีก 1 TB เพื่อที่จะเอามาเก็บพวกนี้

ผมก็พยายามที่จะคิดว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชายนะครับ แต่พอผมไปคุยกับเพื่อน ๆ ไม่มีใคร

มีรสนิยมเหมือนผมเลย เพื่อนส่วนมากผมจะชอบพวก รถแต่ง ( อันนี้ผมก็ชอบ ) ไก่ชน จีบสาว เที่ยว

แต่ผมกลับอยู่ห้องไม่ไปเที่ยวไหนเพื่อ....FAP FAP อันนี้ตรงมาก !! และบางทีผมก็เคยคิดว่าการ FAP นี่

เป็นเรื่องผิด ทำได้ทำดี ทำแทบทุก ผมก็ไม่เข้าใจความคิดตัวเองเหมือนกันว่าทำไมต้องคิดแบบนี้ ทั้ง ๆ ที่มันเป็นเรื่องที่ห้ามกันไม่ได้

มีเรื่องมาระบายแค่นี้แหละครับ แล้วมีใครคิดเหมือน ๆ ผมไหมนิ หรือว่าผมคิดคนเดียวโรคจิตคนเดียวเนี่ย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    มันก็ดีนะครับ ไม่เดือดร้อนใครดี ดีกว่าไปทำใครเขาท้อง
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ระวัง หมกมุ่นครับ
    คุณจะมีลักษณะแบบนี้

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ระวัง หมกมุ่นครับ
    คุณจะมีลักษณะแบบนี้
    ก็ไม่ถึงขั้นหมกมุ้นนะครับ ว่างไหร่ก็คลายเครียด...

แต่ .GIF นี่ในโบสถ์ก็ไม่เว้นเลยรึ ฮ่า ๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    555+ ผมก้มี แต่ไม่เยอะ อันไหนเบื่อๆก้ลบมันทิ้งซิครับ

กล่าวขอบคุณ
    6,632
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ไม่ไปทำกะใครก็ไม่โรคจิตหลอกครับ
    ตายในสนามรบเป็นศพของทหาร

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    คุณไม่ได้โรคจิตหรอกครับ คุณมันเงี่ยน

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ผมก็ชอบสะสมครับ แต่ผมจะเน้นพวกคลิปมากกว่า เพราะมันไม่ได้จัดฉาก โดยเฉพาะคลิปทางบ้านผมจะชอบมากๆ เพราะผมชอบผู้หญิงบ้านๆ 555 ไม่ค่อยชอบโหลดเก็บ AV เท่าไหร่ ไม่โรคจิตหรอกครับ ตราบใดที่ไม่มีใครเดือดร้อน แต่ถ้าอยู่กับมันทั้งวันอะไรแบบนั้น จะเข้าข่ายหมกมุ่น

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ก็แค่รสนิยมต่างจากคนอื่นเท่านั้นเอง

เพื่อนผมมันมีคนหนึ่ง มันบอกดูหนัง AV แบบไม่ Cencor ไม่ได้ มันบอกเห็นแล้วอยากอ้วก

ส่วนผม ชอบผู้หญิงกินกันเองมากกว่าซะด้วยซ้ำไป ส่วนเรื่องชอบอนิเมะสาย Ero ผมก็ว่าไม่แปลกนิ มีแนวร่วมเยอะแยะไป เรื่องแบบนี้แล้วแต่ใครจะมอง ขอแค่ไม่ไปเบียดเบียนใครทางใดทางหนึ่งก็พอแล้ว

ส่วนเรื่อง Fap บ่อยเพราะเวลาว่างมันเยอะ+ความเคยชินมันมีมันก็เสพติดกันได้ Sex มัน 1 ใน 3 ของความต้องการพื้นฐานของมนุษย์อยู่แล้ว ถามว่าทำบ่อยดีไหม ก็บอกได้แค่ว่าไม่ดีหรอกครับ ถ้าอยากรู้ไม่ดียังไง คุณก็ดูอัตราการเต้นของหัวใจเวลาอารมขึ้นดูเอา และหาความรู้เพิ่มเติม ว่าร่างกายมันสร้างอสุจิเนี้ยมันดึงเอาอะไรมาสร้าง

ป.ล. ของคุณยังแค่ 1TB เพื่อนผมตอนปี 1 มันหวดไป 5TB และมีทุกแนว ดูได้ทั่วทั้งหอชายไม่ว่าจะชายแท้หรือชายเหนือชาย แต่ขำตอนที่มันต้องส่งคอมไปเครมเนี้ยแหละ ดันมาอายเอาตอนนั้น พูดแล้วขำไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    555 รสนิยมแบบเดียวกับผมเลยครับ
    อย่าพัฒนาตัวละครในเกมจนลืมพัฒนาฝีมือตนเอง