ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ก็สนุกดีนะครับถ่าไม่ยึดติด
    หรร ใบสด

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    สำหรับผม โหลดมาเล่น ระบบดีหรือไม่ดี ผมก็เล่นไปเพื่อความสนุกของตัวเกมส์

แต่ถ้าผม Pre Order มาหรือซื้อมาเล่นแล้วไม่พอใจกับเกมส์ที่ออกมา ผมจะ บ่น อยู่ สำหรับคนรักเกมส์แท้
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    แหม..ผมว่าเนื้อเรื่องดีมากเลยน๊าาา
    เรื่องภาพผมไม่หวังหรอก ขอtakedowns เยอะๆหน่อย 555

จริงๆนะ ผมจริงจัง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    เท่าที่ผมลองนะถ้าใจๆเย็นเล่นเกมนึ้ถึงเกมดูออกช้าๆแต่ถ้าใจเย็นคุณแค่กดแอฟในมือไม่ต้องยิงปืนซักนัดก็ผ่านเควสได้ ผมจึงเล่นเกมนึ้โดยใช้ปืนให้น้อยที่สุดก็ต้องบอกมันสนุกดี ถึงเกมออกมาให้เล่นช้าๆใจเย็นไม่เหมือนกับลุงแซมที่ต้องใจเย็นแต่ต้องรวดเร็วคงเพราะเกมออกมาต้องให้เล่นช้าๆเกมเมอร์ส่วนใหญ่ความคิดส่วนตัวนะครับ ถึงเลือกหยิบปืนขึ้นมาไล่ยิงAIแบบGTA

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ParinyaStarter อ่านกระทู้
    แหม..ผมว่าเนื้อเรื่องดีมากเลยน๊าาา
    เรื่องภาพผมไม่หวังหรอก ขอtakedowns เยอะๆหน่อย 555

ผมถามหน่อยทำไงถึงtakedowns ตัวใส่เกราะได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ParinyaStarter อ่านกระทู้
    อัพสกิล อันนี้ครับ
    ขอบคุณมากครับผม^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Benzt2h : 29th May 2014 เมื่อ 14:08

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    next gen

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    สนุกกว่า GTA คับ ลูกเล่นเยอะดี ระบบขับรถก้ไม่ยาก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ก็มีคนบอกว่าสนุกกันเยอะนะ แต่ติดตรงที่ว่า Next Gen นี่ละ เกมส์ Next Gen เป็นแบบนี้หลอครับ

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    ผมติดอย่างเดียวเลย อย่างเดียวจริงๆ อย่างเดียวนั้นก็คือ โน๊ตบุ๊คเครื่องเก่าสเปคต่ำ เล่นแล้วกระตุก 5555555

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    รู้สึกกระตุกครับเพราะสเปคไม่ถึง 555+ แต่เล่นแบบที่กระตุกๆผมก็รู้สึกชอบนะ ชอบระบบแฮคนี่ละ ส่วนอย่างอื่นผมว่าธรรมดา ถ้าได้อัพคอมเมื่อไหร่ผมกลับมาเล่นอีกรอบแน่นอน

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    คนเราก็แปลก ก็คนเค้าลองเล่นแล้วมันไม่สมกับที่โม้ไว้ ก็เลยผิดหวัง แล้วไม่ชอบก็ไม่เห็นแปลก อะไรที่มันห่วยก็พูดกันออกมาตรงๆ เพราะมันผิดกับที่โม้ไว้อย่างดี นั่นมันความคิด ความรู้สึกของเขา ตัวเค้าไม่ชอบ เค้าไม่ได้ชวนให้คนอื่นเกลียดเกมนี้ไปกับเขาด้วย
    คนที่แปลกคือ คนที่พอเห็นคนอื่นว่าเกมที่ตัวเองชอบ แล้วไม่พอใจ ต้องพูดให้เค้ามาชอบเหมือนตัวเองตะหากมั้ง

จะมามีสิทธิ์บังคับให้คนเค้าคิดเหมือนตัวเองได้ไงกัน ตัวเองยังเลือกที่จะชอบเกมนี้ได้ ทำไมคนอื่นเลือกที่จะไม่ชอบเกมนี้ไม่ได้
    ใครที่เล่นแล้วสนุกก็มีความสุขเล่นต่อไป ใครไม่ชอบเค้าก็เลิกเล่น ไม่ได้มาบังคับให้คนอื่นเลิกเล่นตามซักหน่อย :3
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Benzt2h อ่านกระทู้
    เท่าที่ผมลองนะถ้าใจๆเย็นเล่นเกมนึ้ถึงเกมดูออกช้าๆแต่ถ้าใจเย็นคุณแค่กดแอฟในมือไม่ต้องยิงปืนซักนัดก็ผ่านเควสได้ ผมจึงเล่นเกมนึ้โดยใช้ปืนให้น้อยที่สุดก็ต้องบอกมันสนุกดี ถึงเกมออกมาให้เล่นช้าๆใจเย็นไม่เหมือนกับลุงแซมที่ต้องใจเย็นแต่ต้องรวดเร็วคงเพราะเกมออกมาต้องให้เล่นช้าๆเกมเมอร์ส่วนใหญ่ความคิดส่วนตัวนะครับ ถึงเลือกหยิบปืนขึ้นมาไล่ยิงAIแบบGTA

ผมถามหน่อยทำไงถึงtakedowns ตัวใส่เกราะได้ครับ
    อัพสกิล อันนี้ครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    ฮ่า ฮ่า Ultra กับ Low ทำไมผมดูไม่ออกหว่า (ดีนะผมปรับ Low อยู่แล้ว) แปลกแหะ
    หืม....... >,< ลองปรับ Ultra เองหรือยัง ผมว่าต่างกันเยอะมากหน่าาา....

ส่วนตัวผิดหวังนิดหน่อย(โม้เยอะ+เลื่อนไกล) แต่ของเค้าก็มีดีนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bboyemperor : 29th May 2014 เมื่อ 14:21

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    คนเราก็แปลก ก็คนเค้าลองเล่นแล้วมันไม่สมกับที่โม้ไว้ ก็เลยผิดหวัง แล้วไม่ชอบก็ไม่เห็นแปลก อะไรที่มันห่วยก็พูดกันออกมาตรงๆ เพราะมันผิดกับที่โม้ไว้อย่างดี นั่นมันความคิด ความรู้สึกของเขา ตัวเค้าไม่ชอบ เค้าไม่ได้ชวนให้คนอื่นเกลียดเกมนี้ไปกับเขาด้วย
    คนที่แปลกคือ คนที่พอเห็นคนอื่นว่าเกมที่ตัวเองชอบ แล้วไม่พอใจ ต้องพูดให้เค้ามาชอบเหมือนตัวเองตะหากมั้ง

จะมามีสิทธิ์บังคับให้คนเค้าคิดเหมือนตัวเองได้ไงกัน ตัวเองยังเลือกที่จะชอบเกมนี้ได้ ทำไมคนอื่นเลือกที่จะไม่ชอบเกมนี้ไม่ได้
    ใครที่เล่นแล้วสนุกก็มีความสุขเล่นต่อไป ใครไม่ชอบเค้าก็เลิกเล่น ไม่ได้มาบังคับให้คนอื่นเลิกเล่นตามซักหน่อย :3
    นักวิจารณ์ต้องวิจารณ์สิ่งที่ตรง ดี=ดี แย่=แย่ ของสิ่งนั้น การแสดงนั้น การทดลองใช้นั้น ฯลฯ ไม่ใช่การกล่าวหาฝ่ายตรงข้าม เห็นด้วยคับกับเรปนี้
    ชีวิตจริงดูอย่างรายการต่างประเทศ (ไม่เอาพวกสภาการเมืองในไทย) เช่นพวก got talentไม่มีกรรมการคนไหนมานั่งดูโชว์เสร็จเถียงกันเอง "เฮ่ย ดูไม่เป็นเองมากกว่าแล้วคุณมากดส่งเดดXได้ไง" ซึ่งนอกเหนือจากรายการก็มีอีกเพียบ คงมีแต่ทนายความในชั้นศาลเท่านั้นแหละนะ ที่ใช้วิธีกล่าวหาฝ่ายตรงข้ามให้ถึงที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    Ai เยอะๆนี่รู้สึกจะสามารถ แฮกปลดล็อค เพลง หรือ รถ ได้ใช่ไหมหว่า - -

เล่นไปเล่นมากสนุกเพราะสกิลใหม่ๆนี่ละ ^^

ปล.มันจะมี Easter Eggs ป่าวน้อ..
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กราฟฟิคน้ำ??? ยิงน้ำไม่กระจาย น้ำพุ่งทะลุรถ ???

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยังไม่ได้ลองตัวในมือถือเลย

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เกมนี้มี Takedown ด้วยเหรอ ค่อยน่าเล่นหน่อยสะใจดี 555555

EDIT : เอา GTA กับ WD มาเทียบกันได้ความพอใจเถอะครับมันเหมือนจะการช่วยในการตัดสินใจซื้อด้วย Ubisoft เองมันยังเอาเกม WD มาเทียบกับ GTA เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 29th May 2014 เมื่อ 17:36

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้

ถูกต้องเลยครับอย่างผมนี้ไม่ชอบเล่นเกมส์แนว skyrim หรือ DARK SOULS หรือ LOL หรือ dota ต่อให้เกมส์ดีหรือหวยยังไงใครจะมาบอกหรือว่าหรือชวนยังไงคนมันไม่ชอบก็คือไม่ชอบเพราะซะนั้น
    ความคิดใครความคิดมันอย่างเช่นผมชอบคนผอมบางคนชอบอวบหรือบางคนชวบอ้วนไปเลยก็ไปว่าเขาไม่ได้หรอกครับ ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ

ปล.ตอนแรกก็ไม่ค่อยชอบเกมส์ Watch Dogs หรอกเพราะไปยึดติดกับ GTA มากไปจนเกิดอัคติแต่พอเล่นแล้วทำให้รู้สึกว่าเกมส์ออกแนว ASSASIN มากๆเลย ทำให้ผมรู้สึกสนุกขึ้นมาทันที
    เพราะผมชอบเกมส์ ASSASIN มากๆ และเกมส์ GTA ก็ชอบเหมือนกันแต่ถ้าเล่น Watch Dogs ไปหลายมิสชั่นแล้วจะรู้ได้ทันที่มันคนละแบบกะ GTA เลย
    สรุปผมชอบครับออกแนวสะเต้วดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    พอดีไม่ได้เล่น GTA เท่าไหร่เลยคิดว่าWatch dogs ทำดีที่สุดและ เอามาเปรียบไม่ได้ มันคนล่ะแนว

แต่ผมชอบที่มันทำอะไรได้หลากหลายดีแม้ไม่มากมาย

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ถ้าขับรถไม่เก่งแนะนำให้ใช้ฟังชั้น Slow ครับจะได้ขับง่าย
    ตอนแรกๆก็ขับไม่เก่งแต่เล่นไปเรื่อยใช้ฟังชั้น Slow บ้าง
    แปปเดียวคล่องเลย
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ติ่ง Watch dog ลองดูนี้จิ อิอิ
    หลอกลวงผู้บริโภคชัดๆ ตั้งแต่ Far Cry 3 ละ

เห็นได้ชัดเลย พวก หมอกควัน กราฟฟิค บลาๆ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผิดหวังอย่างที่คิดเลยครับเงินบานเตเลยครับ ไม่ได้เอาไปทำอะไร ปืนก็น้อยไปหน่อยนะ แต่ผมก็ใช้แต่ปืนพกอยู่แล้วไม่ได้ซีเรียสอะไร

นึกว่าจะมีให้อัพเกรด เมนเฟรม ซ่อมบำรุุง bunker อะไรงี้ พอเล่นไปเจอbunkerแล้วก็แอบหวัง แห้วกินอีก

เสื้อผ้านี่เยอะแยะเลยนะ แต่เกือบจะเหมือนกันหมดถ้าไม่สังเกตุคอเสื้อ กับ รองเท้า

แต่พวกส่วนย่อยๆก็สนุกดีครับ มินิเกมอะไรก็เยอะดี รูปแบบก็แปลกใหม่ดี นึกว่าจะมีแต่โป๊กเกอร์ซะแล้ว

ก็ถือว่าโอเคอยู่นะครับ เนื้อเรื่องสนุกดี

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    ขับรถหนีตำรวจระดับ5มันกว่าดูหนังเดอะฟาสอีก ไหนจะไฟแดง ชนระห่ำเมือง ท่อไอน้ำระเบิด ที่กันรถ
    ผมว่ามันส์กว่าGTA อ่ะ(IV)
    ปล.เกมส์นี้ตายง่ายมาก

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    จากคลิปด้านบนสงสัยอย่างนึงว่าทำไมถึงต้องดรอปกราฟฟิคลงขนาดนั้นด้วย เพราะลงให้กับ Gen เก่าด้วยแล้วทำไมถึงไม่ทำแยกกันซะละ