ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อยากให้คนไทยติดท้อปบ้างจัง

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    แค่พวกที่ชนะ Ti3 มานี่ก็ติดอันดับละ
    ..Ti4 เงินรางวัลมากกว่า Ti3 เยอะมาก
    ชนะทีนี้ติดอันดับต้นๆแน่

//เขาคงไม่ได้รวมแคสเตอร์เข้าไปด้วยน่ะครับ..

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ผมคิดว่าถ้าเป็น MMORPG ยังไงเกาหลีก็ยังที่1อยู่ดีทางฝั่งยุโรปเขาไม่ค่อยเน้นแนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    ผมคิดถึงสมัยก่อนๆเลย สมัย Loda "King L" ยังอยู่กับ Fnatic

สมัย Puppy กับ Kuroky ซี้กันมาก

สมัยคู่หู นรกแตก Fear กับ Demon

มันก็นานมาแล้วนะ 5555 แต่คิดถึงมากๆ
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    ถ้าดู StarCraft II ของเกาหลีอยากบอกว่า โหดมากๆ แต่ส่วนตัวแล้ว

<3 Dendi SingSing S4 Mushi Solo Fata Artreezy Scandal

สงสัยคุณจะชอบยืน mid สินะ 555 ผม fanboy na'vi ครับแต่ช่วงนี้ลุ้นลำบากเมือคืนก็แพ้ T^T

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    สุดยอดเลยอ่ะ..อยากเห็นคนไทยติดเหมือนกัน
    เชียร์ Na'Vi อิอิ >//<
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    SKT T1 Faker

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    dondo fear singsing puppey.... EG ปีนี้ได้แชมป์แน่นอนนนอีกใจนึงเชียร์ Rox.kis แต่ไปไม่รอดหรอก