ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426

Dragon Quest 8 Ps2 + Emu Play on Pc

Dragon Quest 8 Ps2 + Emu Play on Pc

ไม่รู้ว่าจะหา สเป็กที่ไหน เพราะเป็น Emu
    เอาเป็นว่าเอาสเป็กเครื่องของเราก็แล้วกัน เล่นได้ไหลลื่น200%

cpu : core 2 duo 2 Ghz
    Ram: 2 GB
    Grapphic Card : GTS 250

How to download

Part01 l Part02 l Part03 l Part04 l Part05 l Part06 l Part07

Part08 l Part09 l Part10 l Part11 l Part12 l Part13 l Part14

mirror

Part01 l Part02 l Part03 l Part04 l Part05 l Part06 l Part07

Part08 l Part09 l Part10 l Part11 l Part12 l Part13 l Part14

Emu Play on Pc

กดเพือได้ Share Foder

Password Extract Files : dragonQuest8mmupPS2

กดเพื่อสมัครสมาชิก

------------------------------------------------------------------------------
    วิธีเข้าเกม
    1. แตกไฟล์ DragonQuest8mmupPS2 จะได้ ไฟล์ ISOพักไว้ก่อน
    2. แตกไฟล์ Emu
    3. เข้าไปในโฟเดอร์ Emu ดับเบิลคลิกที่ไฟล์ pcsx2-r1888 จะได้โปรแกรมขึ้นมา
    4. คลิกที่ File เลือก Run ISO Image เลือก ไฟล์ ISO ที่เราแตกมาในข้อ 2 เล่นได้เลย
    5. การตั้งปุ่มกด คืบอร์ด ผมได้ตั้งตามที่ผมถนัดไว้ ใคร อยากเปลี่ยนก็ให้เข้าไปที่ Config > Controlers ปรับตามชอบใจ

ข้อมูลเพิ่มเติม

Credit
    manmao อัพเองครับ
    กำลังเล่นอยู่
    ชอบมาก เลยเอามาแจก เผื่อมีคนชอบเหมือนกัน

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmao : 9th March 2012 เมื่อ 14:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ชอบเหมือนมากครับ แต่เล่นไม่จบเกมเนื้อเรื่อง ยาวมากๆๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    มันเล่นแล้ว สนุกเหมือนในPs2 เลยป่าวคับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ จะลองไปโหลดเล่นดูครับ เพราะเคยเล่นแล้วเสปคเหมือนกันเลยแต่มันไม่ลื่น เราอาจจะเซทไม่เป็นละมั้ง

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: