ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    สนุกนะเกมนี้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ผมไปสร้างกระท่อมไว้ ริมน้ำ เหมือนกันเลย เอะอะ โดดลงน้ำ 5555+ (เครื่องบินตกที กลายเป็นกับปะ แล้วตอนนี้)
    ไอ้เครื่องหมายถิ่นมัน นี้ผมพึ่งรู้นะเนี่ย ผมเดินเข้าไปดูใกล้ๆเท่านั้นล่ะ ออกมาต้อนรับกันอย่างอบอุ่น

คนป่า ถึกจริง ผมใส่เสื้อเกราะไปโด้ กับมัน ทั้งๆที่มันล่อนจ้อน มันตี เกราะผมแตกกระจาย ตัวมันยัง หล่อเหลา อยู่เลย

ผมว่าคนป่ามันเยอะไปหน่อยมั่ย??? ตื่นเช้าออกจากกระท่อมเดินได้ 3 ก้าว เจอคนป่า เดินแถว กัน ต้องวิ่งกลับไปนอน เพราะรู้เลยออกไปทำไรไม่ได้
    สร้างแบบผมนะครับจะได้ไม่ต้องหนี ปักเสาไฟไว้รอบๆที่เราอยู่เลยครับ เวลามันมาล่อมันมาใกล้ๆไฟ มันโดนไฟตายเร็วกว่าเราตีอีกครับ เชื่อผม

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    อยากได้ one2up T___________T

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    โหลดไม่ได้สักกลิงค์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอวิธีเล่นสำหรับคนแรมน้อยหน่อยครับ เข้าเกมค้างตรงหน้า Loading ตลอดเบย TT

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukluking อ่านกระทู้
    สร้างแบบผมนะครับจะได้ไม่ต้องหนี ปักเสาไฟไว้รอบๆที่เราอยู่เลยครับ เวลามันมาล่อมันมาใกล้ๆไฟ มันโดนไฟตายเร็วกว่าเราตีอีกครับ เชื่อผม

สร้าง รั้วไฟพิโรธ ล้อมบ้านสินะ 555+

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    ปัญหาใหญ่เลยครับ หาน้ำยังไง ฮาๆๆ เวลาผมหิวน้ำจะเข้าไปให้คนป่ามันจับ แล้วหาของในถ้ำมันกิน กว่าจะออกได้แต่ละที ขนลุก
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    มีใครเล่นแล้ว กระตุก มั้งไหมครับ มันเป็นที่เกมส์ยัง Alpha หรือ ที่เครื่อง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyosuke Ayame อ่านกระทู้
    มีใครเล่นแล้ว กระตุก มั้งไหมครับ มันเป็นที่เกมส์ยัง Alpha หรือ ที่เครื่อง ครับ
    น่าจะที่เครื่องนะครับ ผมปรับสุดก็ลื่นไม่มีปัญหาครับ ปัญหาอย่างเดียวของเกมตอนนี้ก็เรื่อง ไม่เซฟครับ เเละ บัคต่างๆมากมายมหาศาล เเล้วตาย 2 ครั้งเกมก็โอเวอร์ ต้องเล่นไหม่ครับ ต้องรอเวอร์ชั่นต่อไปครับ อีก 15 วัน ซึ้งผมจะอัปเดทอยู่เรื่อยๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qweasd14789 : 31st May 2014 เมื่อ 22:22

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ขอดันให้นะคับ ของเค้าดีจริงๆ เอาไป 4 ดาว

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เด็งหน้าloding บอกหน่อยน่ะอยากเล่นมากเลยเกมนี้ ใครรู้บอกด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ทำไม Xp เข้าหน้าโหลดเกมส์แล้วหลุดตลอดเลย บอกวิธีแก้หน่อยได้ปะครับ ?!!

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noclipza5 อ่านกระทู้
    ทำไม Xp เข้าหน้าโหลดเกมส์แล้วหลุดตลอดเลย บอกวิธีแก้หน่อยได้ปะครับ ?!!
    XP ไม่ซับพอต นิ

Minimum:
    Processor: Intel Dual-Core 2.4 GHz
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce 8800GT
    DirectX: Version 9.0
    Hard Drive: 5 GB available space
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 11rd : 31st May 2014 เมื่อ 22:22

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossgolf อ่านกระทู้
    เด็งหน้าloding บอกหน่อยน่ะอยากเล่นมากเลยเกมนี้ ใครรู้บอกด้วยน่ะครับ
    ตอนโหลดอย่าพึ่งกดอะไรครับ ปล่อยมันโหลดไป อาจจะโหลดนานหน่อยครับ

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    TRAINER +3

DownLoad

ปล.สมัครก่อนครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    กับดักมันซ่อมได้ไหมครับหรือใช้แล้วทิ้ง

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    วิธีเอาตัวรอดแบบผม

1.รีบเก็บของแถวรอบๆ เครื่องบินให้มากที่สุด แล้วรีบโกยให้อยู่ห่างจากเครื่องบินให้มากที่สุด และกระท่อมร้างด้วย แนะนำให้อยู่ติดกับ ทะเลไว้ก่อน มีอะไรหนีลงทะเลไว้ก่อน

2.กลางวัน พวกคนป่าจะเดินตรวจ แถวชายป่า กระท่อมร้าง หรือเครื่องหมายบ่งบอกว่าแถวนี้ถิ่นตู รีบถอยห่างอย่างเร็ว เวลาทำอะไร เหลียวซ้ายแลขวาด้วย เห็นอะไรดุ่มๆ รีบโกยหรือแอบหลบไว้ก่อน

3.กลางคืน พวกคนป่าจะเดินตรวจไปทั่วไม่เว้นแม้แต่ชายหาด... แนะนำอย่าจุดกองไฟในเวลากลางคืนครับ เพราะไม่งั้น อย่าว่าหนูไม่เตือน...อยู่แบบมืดๆเข้าไว้ จะเห็นพวกมันเดินเปิดไฟฉายหาเราไปทั่ว (คนป่า****ไฮเทค)
    โดยแบ่งเป็นกลุ่ม กลุ่มละ 3 คน มีคนคุม 1 คน(ไอ้ตัวที่มีเสาหัวกระโหลกติดไว้ข้างหลัง)

4.ถ้าสร้างอะไรไว้แล้วคนป่ามาเจอ มันจะเรียกพวกเพื่อนมาสมทบด้วย...แล้วพวกมันจะสอดส่องหาตัวเรา ถ้าไม่เจอเรามันจะทำเครื่องหมายแสดงอาณาเขตของพวกมันไว้....เตรียมย้ายที่ได้เลย

5.เกมส์นี้ AI ไม่ได้โง่....เห็นมันมากัน 3 คน แต่ไม่ได้เดินเรียงแถวเข้ามาหาให้เราตืบ แต่มันเล่นล้อมเราแล้วตืบเรา(หมาหมู่) แถมมันอึดยิ่งกว่าตูไปตัดต้นไม้ใหญ่อีก ดังนั้น เวลาเจอแรกๆ รีบหนีให้ไว

6.เจออะไรเดี๋ยวมาต่อ
    ฟังแล้วซักจะสนุกขึ้นมาแล้วล่ะครับท่าน แต่ก็น่ากลัวแท้ บรึ๋ยยย~~

~ 3 ~

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    TRAINER +3

DownLoad

ปล.สมัครก่อนครับ

ผมอัพให้ใหม่เลยแล้วกันไม่ต้องสมัครนะ อิอิ จัดไป

http://www.one2up.com/view_content.p...tent_ID=805168

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    ขอบคุณนะครับ ^_^ ที่มาตอบเคลียร์เลย 55

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    เดี๋ยวลองดูๆ น่าสนุกๆ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    เซฟได้ปะครับ

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    เสียดายเซฟไม่ได้เนี่ย เคยอยู่ได้กี่วันกัน ผมไปได้ 9 วันก็ไม่ไหวละไปฟัดกับมันเนี่ย เเพทหน้าก็อีกนาน

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    กระทู้มีประโยชน์ ช่วยดันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ว่าแต่ว่ามีใครเข้าหน้าโหลดแล้วเด้งหลุด แล้วมีวิธีแก้มั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ยอมตายรอบนึง แล้วเก็บปืนพลุไฟในถ้ำซิครับ พวกนี้มันแพ้ไฟ อาศัยบัคของเกมส์ ลูกกระสุนไม่หมด ฆ่าทั้งเกาะเลย แล้วสำรวจรอแพทใหม่พลางๆ แต่ไปรับคาญตรงจะเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นติดบัคต่อ ปืนพลุไฟโผล่มาเต็มเลย