ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

[1-PART] จอมวัยร้าย 3 : Jomwairai is turning back + บทสรุป [FULL][ภาษาไทย] (One2UP|45MB)

แนว : Action + RPG
    โปรแกรม : RPG MakerXP
    วิธีการเล่น และบทสรุป มีอยู่ในตัว Folder ของเกมแล้ว

จุดที่แก้ไขจากตัวเดโม่
    1.การพุ่งจะไม่ติดกำแพง
    2.การพุ่งเลือดจะไม่ลด
    3.ระบบ การใช้ท่าไม้ตาย ใหม่ เราจะหนีแล้วรอเวลาที่จะใช้ท่าไม้ตายไม่ได้อีกแล้ว
    จำเป็นต้องต่อย สะสมเกจท่าไม้ตาย
    4.เวลาในแต่ละวันปรับให้ช้าขึ้น

ดาวน์โหลดตัวเกม จอมวัยร้าย ภาค 3

ONE2UP
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vampiresx : 1st June 2014 เมื่อ 05:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบพระคุณมากครับ

♥~โลกแห่งเกมส์~♥
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ