ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

7 Days To Die Alpha 8.6 [3DM] - [One2Up|MEGA|GoogleDrive|Filecondo]

7 Days To Die เกมเอาตัวรอดท่ามกลางซอมบี้ ในรูปแบบ Minecraft ผสม DayZ
    ซึ่งเป็นเกมส์ในรูปแบบ open world , voxel-base , sandbox และใส่องค์ประกอบความเป็น FPS , Survival Horror , RPG , Tower Defense ลงไป ซึ่งเกม 7 Days To Die นั้นได้รับแรงบันดาลใจมาจากเกม Left4Dead, Fallout และ Minecraft, อีกทั้งยังได้ไอเดียหลายอย่างมาจากภาพยนตร์ดังอย่าง 28 Days Later, I am Legend และ Mad Max อีกด้วยครับ

อัพเดทเป็น Alpha 8.6 แล้วน่ะครับ
    แก้ไขไฟล์และอัพใหม่วันที่ 1 ก.ค 57

ขนาดไฟล์ดาวน์โหลด 670MB แตกไฟล์แล้ว 1.80GB
    Filecondo
    Part 1

One2Up
    โหลดแบบ one2up โหลดเสร็จเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ตรงกับพาสด้วยไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    Part 1 / Part 2 / Part 3

MEGA

GoolgeDrive

Filecondo

www.animeempty.com

วิธีติดตั้ง : โหลดเสร็จแตกไฟล์เข้าโฟดอร์ 7 Days To Die แล้วเปิด Install_32bit หรือ Install_64bit ก่อนน่ะครับ แล้วเข้าเกมด้วย 7DaysToDie.exe
    ดูว่าเครื่องเราเล่นได้หรือป่าว http://www.systemrequirementslab.com/cyri/
    เข้าไปแล้วพิมชื่อเกม แล้วกด Can You Run It มันจะให้รันจาวาเสร็จแล้วมันจะบอกว่าคอมเราเล่นได้มัย ขาดอะไรที่จำเป็นมั้ง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Heathcliff : 1st July 2014 เมื่อ 09:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    password อะไร ทำไมใส่เเล้วผิด

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    เข้าเกมแล้วค้าง หน้าจอมืดหมดเลย -.-

พาสผิด ครับ ช่วยแก้ที = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZirusZa : 2nd June 2014 เมื่อ 17:25
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้ตรวจสอบ อ่านกระทู้
    password อะไร ทำไมใส่เเล้วผิด
    พาส www.animeempty.com ครับ กำลังโหลดมาดูอยู่น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZirusZa อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วค้าง หน้าจอมืดหมดเลย -.-

พาสผิด ครับ ช่วยแก้ที = =
    พาสผิดทำไมถึงเข้าเกมได้ล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Heathcliff : 2nd June 2014 เมื่อ 19:02

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    pass ผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    431
    ลงได้ครับ พาสไม่ผิด ติดอย่างเดียว....พอกด start ปุ๋บ มันขึ้น

Error Initializing Server: Create Socket Or Thread failure?

แก้ยังไงดีครับ พยายามหลายทีแล้ว ลองลบแล้วโหลดใหม่ก็เป็น ลองทำตามใน yotube ก็แล้วไม่หายซะที
    ช่วยผมหน่อยนะครับ....^ ^

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zapzaas อ่านกระทู้
    ลงได้ครับ พาสไม่ผิด ติดอย่างเดียว....พอกด start ปุ๋บ มันขึ้น

Error Initializing Server: Create Socket Or Thread failure?

แก้ยังไงดีครับ พยายามหลายทีแล้ว ลองลบแล้วโหลดใหม่ก็เป็น ลองทำตามใน yotube ก็แล้วไม่หายซะที
    ช่วยผมหน่อยนะครับ....^ ^
    แก้แล้วน่ะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nobunaka001 อ่านกระทู้
    pass ผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    โหลดยาก เย็นมากครับ อยากเล่นแต่โหลดยากเกิน

กล่าวขอบคุณ
    431
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Heathcliff อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับที่ช่วยแก้ให้ โหลดได้ครับไม่มีปัญหา....ติดอย่างเดียว....

ช่วยแนะนำอีกทีนะครับ...ขอบคุณมากๆครับที่สละเวลา....^ ^

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zapzaas อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับที่ช่วยแก้ให้ โหลดได้ครับไม่มีปัญหา....ติดอย่างเดียว....

ช่วยแนะนำอีกทีนะครับ...ขอบคุณมากๆครับที่สละเวลา....^ ^
    ผมไม่แน่ว่าจะเล่นออนไลน์ได้น่ะครับ
    ลบตัวเกมทิ้งก่อนแล้วปิดแสกนไวรัสกับไฟร์วอลล์ แล้วแตกไฟล์ใหม่รีคอมแล้วลองเข้าใหม่ดู

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    สวัสดีครับคุณ Heathcliff
    ผมได้ลองทำตามที่คุณบอกปรากฏว่า ก็ยังเล่นไม่ได้เหมือนเดิม
    ผมจนปัญญาเลยลองเข้า 32bit เล่นดู(ความจริงผม64bit) ****เล่นได้ซะงั้น....ขอบคุณมากๆครับ...ดีใจมากจริงๆ เพราะผมหาเวอร์ชั่นนี้ยากมาก ไปหาเวปนอกก็โดนหลอกให้กดโน่นนี่นั้น (เหมือนบ้านเราเลย) ขอบคุณมากๆจร๊าาาา