ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[1-PART] - STATE OF DECAY : LIFELINE - [One2UP|FILEDRIVE](2.16GB)

State of Decay - Lifeline ใน DLC นี้ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นเป็นหัวหน้าหน่วยทหาร Greyhound One
    ซึ่งถูกส่งไปยังเมือง Danforth โดยมีภารกิจในการช่วยชีวิตนักวิจัยซึ่งกำลังหาวิธีรักษาเหล่าผู้ติดเชื้อ
    โดยเนื้อหาในเกมจะเกิดขึ้นในช่วงแรกของการระบาดของเชื้อ ส่งผลให้กองกำลังต่างๆของคุณจะยังคง
    ได้รับการสนับสนุนทางสะเบียงและการยิงปืนใหญ่สนับสนุน โดยใน DLC นี้คุณจะเริ่มต้นพร้อมกับฐานทัพ
    ที่มีกองกำลังทหารและอาวุธเพรียบพร้อมแต่เมื่อการต่อสู้กับเหล่าซอมบี้ดำเนินไปเรื่อยๆ เสบียงและกำลังสนับสนุน
    ของคุณจะค่อยๆหมดไปส่งผลให้คุณต้องดิ้นรนป้องกันฐานทัพด้วยวิธีใหม่ๆ โดยระหว่างการเล่นคุณจะได้
    ขยายฐานทัพออกช่วยเหลือผู้รอดชีวิตและหาทางป้องกันฐานทัพเอาไว้ให้ได้
    ขอบคุณข้อมูล: gamingdose.com

FULL - SKIDROW - 2.16GB
    ( MAINGAME + BREAKDOWN + LIFELINE )

FIREDRIVE 1-PART DOWNLOAD

แบ่งพาร์ท พาร์ทละ 600 MB

ONE2UP

สนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิ้งชุดบนนะครับ

ONE2UP

PASSWORD
    LINK01 | LINK02

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 12th July 2014 เมื่อ 15:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับผม

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    ตัวนี้เวอร์ชั่นอะไรหรอครับ พอดีมีเทรนเนอร์อยู่ ขอบคุณครับ
    It` My Life ! I HON ,,

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    2
    ภาค LIFELINE เราจะเลือกเป็นผู้ชายตอนเริ่มได้มะครับหรือเล่นไปแล้วจะสามารถเปลี่ยนตัวเล่นได้ไหมครับ?