ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

ช่วยแน่ะนำวิธีให้ผมหน่อย เจอแบบนั้แล้วหนักใจ

คือ ผมรู้ว่าแฟนผม คุยกับ "ผู้ชาย"คนอื่น (ซึ้งคุยหวานกว่าผมอีกแต่เวลาคุยกะผมนี้ก็หวานนะ) ดูเหมือนสนิทกันมาก เพราะผมเคยไปเหลือบเห็น ChatBox ในเฟส เห็นส่งสติ้กเกอร์รูปหัวใจกันและเคยแอบไปเห็นข้อความว่า
    //
    ช = วันนี้เรามีนัดกัน
    แฟน = อะไรหรอ ?
    ช = สไก้ไง
    แฟน = อ่อ เคๆ
    //ปล อันนี้นานแล้ว ที่ผมเห็นตอนวันที่ 18/05/57 แต่ไม่รู้ตอนนี้คุยกันอยู่เปล่า

แต่เวลาคุยกับผม เขาจะโทรมาปลุกผมตอนเช้าบ้าง ผมโทรไปปลุกบ้าง(อันนี้ทุกวัน) ถามกินอะไรยังและทำอะไรอยู่(แฟนผมก้ถามนะ) เวลาผมป่วยก็บอกอยากลืมกินยานะ(เวลาแฟนป่วยบ้างผมก็พูดทำนองเดียวกัน)
    //ปล.2 อาจมีเรื่องมาถามอีกเพราะหนักใจจริงคิดอะไรไม่ออกแล้ว T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bluesky : 2nd June 2014 เมื่อ 10:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    คุย . . . อย่างเดียว

ถ้าไม่คุย มันก็คาใจไปตลอด

กล้าขอกล้าให้

เรื่องแค่นี้มันขี้หมา . . .

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 2nd June 2014 เมื่อ 10:56

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    หึ่ยย อย่าพึ่งคิดมากดิครับ อาจจะเป็นเพื่อนสนิทก็ได้ เราคิดมากแล้วไประแวงมีแต่เสียนะ แต่ถ้าเขาจะไป อะไรก็หห้ามไม่ได้หรอกครับ

เพราะงั้นทำปัจจุบันให้ดีๆครับ ทำให้เขาไม่อยากไปหาใครอะ

ถ้าอยากรู้จริงๆ ลองๆถามดู ดีกว่าคิดไปเองนะครับ หึงบ้างได้แต่อย่าระแวงเกินเหตุ(ผมเสียแฟนเพราะระแวงนี่แหละTT 555)

สู้ๆครับท่าน

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ร้องเพลง "JOY RIDE" ของ ILLSLICK ให้มันฟังรับรอง*****จุกเกือบตาย งะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เป็นแฟนกันมันต้องเปิดใจคุยกันได้ครับ เป็นผมจะ ถาม ตรงๆน่ะ
    AMD FX(tm)-4100 Quad-Core Processor (4 CPUs), ~3.6GHz/Ram 8 GB Corsair/MB gigabyte ga-970a-d3/psu thermaltake litepower 600w/VGA Gigabyte GeForce GTX 770 2GB WindForce 3x OC

กล่าวขอบคุณ
    31
    คือ ผม สองจิตสองใจว่าจะถามดีป่าว กลัวเขาไม่ตอบอะ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    ถามไปเลย ผมก็เคยเป็นคล้ายๆๆแบบนี้ แฟนผมมีเพื่อนผู้ชายเยอะ และคุยหวานกันเกือบทุกคน คุยกันผมก็ฟังนะ ผมถาม เขาว่าแค่แกล้งกัน อะไร งี้ แต่ผมก็ขอไม่ให้พูดแบบว่าที่รักไรงี้ กับคนอื่นยกเว้นผม เธอก็ทำให้ผมนะ เวลามีโทรศัพกับคนอื่นก็ผมก็ฟังนะได้ยินที่พูดเธอก็บอกทุกคำ ยกเว้น พ่อ แม่ และเพื่อน ผู้หญิง ถ้าขอเธอก็ให้ฟัง แต่พ่อกับแม่ผมคงไม่ขอหรอก แฟนผมอยู่กับผมตลอด ผมยังระแวงเลย แต่ผมก็บอกเธอว่า ระแวงเขาก็บอกไม่เป็นไรหรอก 555+ ผมโครตขี้ระแวงอะ แต่เธอบอกเธอชอบ ผมที่เป็นอย่างงี้ มาก เพราะเหมือนเอาใจใส่ดี แต่เธอไม่ชอบตรงที่ผมโกรธ เพราะผมไม่ค่อยฟังเหตุผลเลยย แต่ยังไงผมก็รักเธอนะ ผมแค่หึงหนักไปหน่อยเอง

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมผ่านมาแล้วครับความรุ้สึกแบบนั้น

ผมถามแฟนผมว่า ทำไมคุยมันดีสนิทสนมกันจัง กับเราไม่เห็นเป็นแบบนั้น

ผมได้คำตอบมาว่า ก็ไม่เห็นมีอะไรนิ คุยปกติ ก้เพื่อนเค้าเฉยๆ

ตอบก็ยังไม่ตรงคำถามเลยครับ ผมก็เลยไม่อะไรมาก ก็แล้วแต่

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Lazy Soldier
    กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    อ่านแล้ว ผมคิดมากกว่า จขกท อีก = - =
    cpu Intel(R) Core(TM) i5 4460 3.2 GHz GALAX GTX 1060 OC 3GB 8.00 GB RAM DDR3 BUS 1600 Win 10

กล่าวขอบคุณ
    31
    ตอนนี้ผมสบายใจมากคร้าบบบ ขอบคุณที่ให้คำแนะนำคร้าบบบ