ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3

ไอ้นี้คืออะไรหรอคร๊าบบ??

ตามหัวข้อเลยคร๊าบบบอยากรู้คืออะไร กล้องหรือป่าวๆๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ตัวจับควันตอนไฟใหม้นิครับ
    น่าจะใช่นะ
    ความสนุกอยู่ที่ใจ เล่นยังไงมันก็มันส์
    FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    ที่ตรวจจับควันเพื่อใช้เป็นระบบเตือนไฟไหม้คับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันไม่ใช่กล้องหรอครับ คือที่ตรวจจับเเบบ มีไฟไหมอะนะครับ

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ลองสูบบุหรี่แล้วพ้นควันใส่ดูครับรู้เลย

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    เอะ มันอยู่ตรงใหนน่ะครับ เคยเห็นแต่บนเพดาน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่ายครับมันบนเพดานขออภัยไม่ได้กลับรูป5555

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    สังเกต จากรูปบนขวามือเลยครับ
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ลองไปจุดไฟใกล้ดูสิแล้วจะรู้ 5555

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    เครื่องทำฝนเทียมครับอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ถ้ามีควันเยอะๆ แถวนั้น เครื่องมันจะฉีดน้ำครับ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PonDox อ่านกระทู้
    ถ้ามีควันเยอะๆ แถวนั้น เครื่องมันจะฉีดน้ำครับ
    ตัวฉีดน้ำกับตัวตรวจจับควันคนละตัวกันนะคับ บางที่มีแต่เครื่องตรวจจับควันแต่ไม่มีระบบฉีดน้ำ ถ้ามันเจอควันมันจะแจ้งสัญญาณเตือนเฉยๆ คุณจะทำอะไรหลังจากนั้นก็เรื่องของคุณ 555 หรือบางที่ถ้ามันตรวจจับควันได้มันก็จะไปแจ้งเจ้าหน้าที่ดับเพลิงให้มาหาถึงที่โดยอัตโนมัติเลย ฉะนั้นถ้าไม่อยากยุ่งก็อย่าไปเล่นกับมันดีกว่า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimnaja อ่านกระทู้
    เรื่องนี้น่าสงสารพระเอกมากผมดูแล้วร้องให้เลย เครื่องบินตกต้องไปอยุ่เกาะร้างคนเดียว หาอาหารกินบ้าง อดอยากบ้าง เหงาท้อ ก็เลยสร้างหุ่นหน้าคนจากกะลามะพร้าวขึ้นมาและก็คุยกับกะลามะพร้าวทุกคื่น น่าสงสารมากครับ อยากจะกลับฝั่งกับบ้าน สร้างแพแล้วสร้างอีก จมน้ำบ้างไรบ้าง แพหักบ้าง ลอยอยุ่กลางทะเลต้องน้ำซัดกับฝั่งบ้าง ผมดูแล้วท้อมากกกกกกก

สงสารสุดๆร้องให้เลย เรื่องนี้แนะนำ ไปหามาดูครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    เรื่องนี้น่าสงสารพระเอกมากผมดูแล้วร้องให้เลย เครื่องบินตกต้องไปอยุ่เกาะร้างคนเดียว หาอาหารกินบ้าง อดอยากบ้าง เหงาท้อ ก็เลยสร้างหุ่นหน้าคนจากกะลามะพร้าวขึ้นมาและก็คุยกับกะลามะพร้าวทุกคื่น น่าสงสารมากครับ อยากจะกลับฝั่งกับบ้าน สร้างแพแล้วสร้างอีก จมน้ำบ้างไรบ้าง แพหักบ้าง ลอยอยุ่กลางทะเลต้องน้ำซัดกับฝั่งบ้าง ผมดูแล้วท้อมากกกกกกก

สงสารสุดๆร้องให้เลย เรื่องนี้แนะนำ ไปหามาดูครับ
    แล้วกลับบ้านได้มะ หลังจากที่ออกทะเลเนี่ย