ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John อ่านกระทู้
    สำหรับบางคนอาจไม่มองว่าเป็นขยะ แต่สำหรับผมมันเป็นครับ
    อย่าเอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ว่าทุกคนจะคิดจะชอบเหมือนกัน
    แล้วผมทำเองไม่ได้ครับ ถึงต้องหาฟังอยู่นี่ไง - -

ขอโทษที่ใช้คำว่า"มั่ว"ครับ
    ที่ผมจะหมายถึงคือเยอะเกิน ล้น
    โดยเฉพาะ A Thousand Suns บอกตรงๆผมเกลียดมาก - -
    สำหรับผมความครีเอทีฟของวงนี้ก็คือการลองของครับ
    ผนวกความหนัก ซาวน์เก่าๆลงไปกับซาวน์สังเคราะห์ ดีหน่อยตรงที่ลดลงมาก
    ฟังพอได้ แต่ยังไม่มีอะไรตื่นตาตื่นใจเหมือนอัลบั้มเก่าๆ
    ไม่มีความรู้สึกว่าอยากจะหยิบมาฟังอีกครั้ง เพลงอัลบั้มใหม่ที่ผมฟังๆมาเนี่ย
    แยกไม่ออกซักเพลง - -
    ผมยังไม่ชอบ LP เหมือนเดิมครับ จากความผิดหวังครั้งใหญ่
    จนเกลียดไปเลย ตอนนั้นได้ข่าวจากเพื่อนว่า A Thousand Suns ออกใหม่ๆ
    ผมไม่ได้ฟัง Linkin Park มานานมาก เลยตั้งความหวังไว้เต็มที่ พอลองฟัง....
    ผมเชื่อว่าแฟนหัวเก่า LP เกลียดอัลบั้มนี้ทุกคนครับ 55555

ผมเป็นแค่คนชอบฟังเพลงครับ ไม่ใช่แฟนบอยอะไรแบบนั้น
    เอาจริงนะผมว่าคุณดราม่ามาหลายกระทู้และ คือความชอบคิดเห็นส่วนตัวอ่ะใช่ไม่ผิด จะฟังหรือเกลียดก็ไม่ผิด แต่ผิดตรงที่ว่าความคิดตัวเองเป็นใหญ่ ของคุณนั้นหละผิดเพราะมีคนที่ชอบและไม่ชอบเหมือนกัน ก็เหมือนที่ผมติคุณอยู่นี้คุณเองก็คงไม่ชอบฉันใดก็ฉันนั้นเข้าและคนอีกมากก็เป็นเหมือนกันฉันนั้นไงครับ (ผมขอดราม่าแค่นี้นะครับไม่ต่ออีก ผิดทุกชอบเกลียดประการใดผมก็ขอโทษด้วยนะครับทุกท่าน โดยเฉพาะคุณ John)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    เพลงนี้รู้สึกช็อกดีนะ sound โหดสัพๆ รู้สึกมีเสียง synthesizer หรือป่าวตอนท้ายๆ รู้อย่างเดียว ถ้าจะเสพ sound
    ให้หมดต้องมีหูระดับ UIEM หรือลำโพงดีๆสักตัวจริงๆ ของถูกๆเอาไม่อยู่จริงๆ อัดกันสุดตีนเลย ไม่ได้มั่วนะแต่ลำโพง
    หรือหูฟังมันไปไม่ถึงมีความลึกของมิติเสียงไม่พอเลยแยกไม่ออก
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    สำหรับคุณ John นะครับ ถ้าไม่ชอบ ก็อยู่นิ่งๆ ดีกว่าครับ มาพูดว่าเอาขยะมาขาย คนที่คลั่ง LP (ผมด้วย) มาอ่านแล้วจะไม่สบอารมณ์ครับ ลองคิดดู ใจเขาใจเรา ถ้ามีคนมาด่าวงที่คุณชอบว่า เพลงmangขยะ คุณจะรู้สึกยังไง