ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926

เน็ต 3bb มีปัญหา ใครใช้ 3bb เป็นเหมือนกันไหม ?

เข้าอะไรยากมาก ช้ามาก google ก็ประมาณ 5 นาที

เป็นตั้งแต่ ตี 2.40 ตอนนี้ ตี 3.48 ยังไม่หาย

ผมเป็นคนเดียวรึเปล่า ?
    War would end if the Dead could Return

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    บอกตรง ใช้มา 3-4 ปี เเล้ว แทบจะไม่เจอปัญหาอะไรเลย
    ส่วนคนที่บอกว่า เน็ต 3bb มีปัญหาบ้างอะไรบ้างก็ เจอนานๆ ที เเบบคุณละตอนนี้
    เข้าใจนะ 3-4 ปี จะเข้าปีที่ 5 เเล้ว ถ้าคุณเป็นอีก ไม่ต้องถามเลย ผมเป็นคนเดียวรึเปล่า ?
    ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับ พื้นที่ให้บริการนะครับ ไม่เหมารวม ก็ลองเช็คอะไรหลายๆอย่างดูก่อน
    ตอนเช้าก็ว่ากันอีกที ถ้ายังไม่ปรกติก็ต้องโทรไปถามดู ยังไงเขาก็ต้องรับฟังเราอยู่เเล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    เข้าอะไรยากมาก ช้ามาก google ก็ประมาณ 5 นาที

เป็นตั้งแต่ ตี 2.40 ตอนนี้ ตี 3.48 ยังไม่หาย

ผมเป็นคนเดียวรึเปล่า ?
    ตอนตี 2 กว่าๆผมก็เป็นแต่เป็นที่ google นะช้ามาก แต่พอลองเอาเวปอื่นเข้าเข้าไวปกติ
    สรุปเป็นที่เวป google เองครับที่ช้าไม่ใช่ 3bb
    สำหรับผมนะ

แต่ถ้าช้าจริงๆไม่หายเน็ตติดๆดับๆสันนิธานไว้เลยว่าสายขาดกลางแน่นอนหรือไม่คู่สายไม่ดี(อันนี้ต้องเรียกช่างของ3bbมาดุนะครับ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NNP9MR อ่านกระทู้
    บอกตรง ใช้มา 3-4 ปี เเล้ว แทบจะไม่เจอปัญหาอะไรเลย
    ส่วนคนที่บอกว่า เน็ต 3bb มีปัญหาบ้างอะไรบ้างก็ เจอนานๆ ที เเบบคุณละตอนนี้
    เข้าใจนะ 3-4 ปี จะเข้าปีที่ 5 เเล้ว ถ้าคุณเป็นอีก ไม่ต้องถามเลย ผมเป็นคนเดียวรึเปล่า ?
    ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับ พื้นที่ให้บริการนะครับ ไม่เหมารวม ก็ลองเช็คอะไรหลายๆอย่างดูก่อน
    ตอนเช้าก็ว่ากันอีกที ถ้ายังไม่ปรกติก็ต้องโทรไปถามดู ยังไงเขาก็ต้องรับฟังเราอยู่เเล้ว
    ตั้งแต่เล่นมา 4จะ5ปีก็ไม่เคยเจอปัญหาใดๆเกีย่วกับระบบมันเลยครับ เจอก็แต่สายขาดกลางทำให้เน็ตติดๆดับมาไม่เต็มบางเจออยู่2รครั้งให้ช่างมาเปลี่ยนสายก็หายครับ เพราะแถวบ้านผมลมแรงเลยขาดแต่เดี๋ยวนี้หายและเปลี่ยนสายใหม่
    แถมช่างซ่อมให้ฟรีนะครับไม่คิดเงินก้เราจ่ายรายเดือนไปแล้วนิ โหลดหนัง โหลดเกมส์ดูหนัง ออนไลย์3เครื่องพร้อมกันยังไม่สดุดเลยเน็ตผม

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    อารการของผมมันเป็น มาๆหายๆครับ เป็นทุกเว็ป ใช้ 3bb มานานแล้วนะครับ เพิ่งมาเป็น

ตอนนี้หายแล้วครับ ไม่ได้แจ้งไปทาง 3bb โดยตรง

ปิดเน็ต รีเครื่อง อาการก็ดีขึ้นแล้วครับ

ขอบคุณครับที่ช่วยเหลือ
    War would end if the Dead could Return

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ผมก็ปกตินะตอนนี้บางทีก็เป็นบ้างแต่พอรีเร้าเตอร์ก็หายบางทีก็เป็น3-4ชม.เลยก็เลิกเล่นไปซัก3-4ชม.กลับมาเล่นใหม่ก็เหมือนเดิม

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ปกตินะของผม คาดว่าน่าจะเป็นที่พื้นที่บริการ มากกว่าน่ะ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    พักนี้หลุดๆติดๆ