ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,491

พึ่งซื้อกล่อง Digital TV มา ไม่มีช่อง 3 ?

เพิ่งซื้อกล่อง Digital TV ของ Samsung มา ดันไม่มีช่อง 3 ซะ มีแต่ช่อง 3 ที่เป็นหนังเป็นเพลง ช่อง 3 ธรรมดาไม่มีอ่ะ หรือต้องไปปรับไรป่าวแว๊ ส่วนใหญ่หลักๆดูแต่ช่อง 3 ซะด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ใช่ครับ เค้าพูดกันวงในว่า ช่อง 3 กั๊กไว้เพื่อเรียกเรตติ้ง เพราะตอนนี้มีช่องเดียวที่ไม่ทำดิจิตอล คือช่อง 3 แล้วผลประโยชน์ มันก็ตกมาช่องนี้เต็ม

คงอธิบายเยอะไม่ได้ ฟังมาอีกที ลองหากระทู้ในพันทิปที่เค้าตั้งไว้ดูนะ " ทำไมช่อง 3 ไม่มีดิจิตอล " แล้วความคิดคุนจะเปลี่ยน
    ผมนี่แต่ก่อนศัทธาช่อง3 มากๆ คิดว่าช่องนี้แหละ คืแช่องตัวอย่าง คืนกำไรให้กับสังคม แต่พอฟังเข้าแฉ ความคิดเปลี่ยนเลย ตอนนี้ก็คิดว่าเป็นแค่ช่องธรรมดาๆช่องนึง ที่ต้องทำรายได้เข้าบรษัทให้มากที่สุด เหมือนๆช่องอื่น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,491
    หลังจากที่ลองกล่องพบว่า บางครั้งจะภาพจะหายแล้วขึ้นตัวหนังสือว่า " ไม่มีสัญญาณ " ทุกๆ 5 นาที แล้วก็ภาพกระตุกบ่อยมาก ไม่รู้ว่าเพราะกล่อง หรือสัณญาณ หรืออะไรก็ไม่รู้ เสียไป 2000 หงุดหงิดมาก คิดว่าไม่คุ้มซักเท่าไหร่ เต็ม 10 ให้ 2 ....... 1 คะแนนแรกก็คือมีช่องให้เลือกเพิ่มขึ้น (ส่วนตัวผมคิดว่าแต่ละช่องเป็นอะไรที่คนเค้าไม่ดูกันอ่ะ) 2. ภาพชัดระดับ HD สิ่งที่สัมผัสได้มีแค่นี้จิงๆ หรือผมต้องไปปรับอะไรอีกป่าววะ

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ที่ภาพขาดๆหายๆแสดงว่าวันนั้นเมฆเยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ซื้อของอะไรมาหละครับ ของผมซื้อ aconotic มาก็ดูได้ปกตินะครับแถบปริมณฑล ประมาณ2000นี่แหละ

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ผมติดกล่องของgmmz hdก็โอเคนะครับ ช่องhdนี่ชัดเห็นรูขุมขนเลย สามารถเติมช่องดูหนัง ดูบอลได้ด้วย แพคเกจรายเดือนไม่ผูกมัดดี เสียอย่างเดียวดูบอลโลกไม่ไดี
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING