ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903

ใครพอจะรู้บ้าง +18

คือตอนแรกเวลาผมฉี่จะรู้สึกแสบ ๆ
    สัก 1-2 อาทิตย์ล่ะ คิดว่าเป็นหนองใน
    แต่ตอนนี้มันก็หายแสบแล้ว แต่พอเวลาฉี่ใกล้สุด มันเหมือนไม่สุดอ่า
    เหมือนฉี่มันยังออกไม่หมด แล้วพอเวลาช่วยตัวเอง อสุจิผมมันก็สีเหลือง ๆ แล้วก็เหลวมาก
    ตอนยังไม่เป็น อสุจิผมเข้มข้นสีขาวนวล มาก ตอนนี้ เป็นน้ำเลย สีเหลือง ๆ
    ขี้เกียจไปหาหมออ่าครับ -..- แล้วเวลาจะมีอะไรกับแฟนกลัวเป็นรู้แล้วกลัว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    หาหมอด่วน อาจเป็นหนองในได้ ถ้าคุณรักแฟน อย่าเพิ่งมีอะไรเลย ไปรักษาก่อนดีกว่าครับ เป็นทั้งคู่แล้วจะยุ่งนะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    Blog Entries
    1
    เป็นหนองในแน่นอน ซื้อยาตามคลินิคกินก็ได้ ผมผ่านมาแล้ว อิอิ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ไปหาหมอ ไม่ก็ซ์้อยามาทาน แค่นั้นแหละ

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    เข้มข้นสีขาวนวล

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมก็ไม่เคยเป็นหรอกนะ แต่ว่าเมือ่ผมเป็นอะไรเกี่ยวกับแบบนั้นแล้วผมมักจะหยุดช่วยตัวเองไป เกือบเดือนไม่ก็ เลิกลืมไปเลยก็ดีครับ

แต่ถ้าเลิกลืมไปแล้วจะกลับไปมีเพศสัมพันธุ์กับแฟนคุณกรุณาเชคดูสักรอบนึงครับว่าที่เคยเป็นหนะ หายยัง ถ้ายังก็ไปหาหมอก่อนดีกว่าครับเพื่อคนที่คุณรัก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    หนองในเทียมครับหายาตามร้านหรือคลินิคได้เลย อย่าอายอย่ากลัว เเต่ถ้าไม่รักษา ยาววว ครับ

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    มาอัพเดทครับ พอดีไปหาอาการของโรคหนองในมา
    ปรากฏว่า ของผมมันไม่มีหนองไหลมาจากอวัยวะเพศอะครับ
    ตกลงเป็นไรว้าเนี้ย

Taylor Swift' [only]
    I live in The World :Thailand :Nongchok
    กล่าวขอบคุณ
    852
    ได้รับคำขอบคุณ: 510
    เห้ยยย อาการเดียวกันเลย ขอผู้รู้แนะนำยาหน่อยครับ!!!!

Taylor Swift | เมี๊ยว เมี๊ยว ^ω^ 

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อาจเป็นหนองในได้ครับ
    ของผมนี่เป็นหนักถึงต้องถอดกางเกงในทิ้งเลย เพราะผมเป็นหนักมาก
    ทางที่ดีที่สุดไปหาหมอเถอะครับ มันไม่เรื่องน่าอายเลย
    ปล.ถ้าคุณรักแฟนอย่าพึ่งมีอะไร น่ะครับ เพราะแฟนคุณอาจจะติดเชื้อ จนเป็นฝีที่ต่อม บาทอลีน ได้ครับ ถึงขั้นฝ่าตัดเลยทีเดียว ผมเคยผ่านมาแล้วถึงกับต้องไปเฝ้าตอนผ่าเลยครับ
    มันไม่มีอย่าพูดมาก

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    หืมมมมม ความมมรู้ทั้งนั้น

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    เวลามีไรกับแฟนหรือคนอื่นแนะนำให้ใส่ถุงยางครับ แก้ปัญหาได้หลายอย่าง ไม่ใช่แค่เอดส์ กับท้องก่อนวัยอันควรครับผม

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    เคยเป็นครับ ทรมานจัด

เกิดจากอั้นปัสสาวะมาก ช่วงแรกจะ กระเพาะปัสสาวะอักเสบ

ก็หายามาทานไปพบแพทย์ครับ ไม่งั้นไม่หาย

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    stop suk wow 2 week na

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,491
    ไปหาหมอเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ไปหาหมอดีกว่าครับ เวลาเป็นอะไรถ้าไปหาหมอและได้รับการรักษาแต่เนิ่นๆจะดีที่สุดครับ อย่ามาถามคนในบอร์ดเลยเพราะคนในบอร์ดไม่ใช่หมอครับ
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ปล่อยไว้ หลายอาทิตย์ เน่าขึ้นมา โดน ตัด ช้างน้อยนะ 55

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    เข้มข้นสีขาวนวล
    ชอบจริงๆ xD

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    หนองในนี้มันเกิดจาอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    หนองในนี้มันเกิดจาอะไรครับ
    จากการติดเชื้อแบคทีเรีย Haemophilus ducreyia ซึ่งเป็นกลุ่ม sexual transmitted disease หรือก็คือโรคจากเพสสัมพันธ์นั่นแหละ
    แต่อันนี้มันเจ็บไม่น่ากลัว เพราะพอเจ็บก็มักไปกินยารักษา หาหมออะไรก็ว่าไป
    แต่ที่ผมอยากเตือนคคือ syphillis เกิดจากการติดเชื้อเหมือนกันแต่อันนี้จะมีแผลที่ไอ้จ้อนเรา แต่ไม่เจ็บทำให้เราละเลยการรักษาได้ พอเวลาผ่านไปก็นึกว่่าหาย แต่เชื้อมันเข้าไปฝังในปมประสาทแล้ว ต่อมาจะมีอาการทั้งตัว ขึ้นสมองเสียชีวิตได้ครับ เพราะงั้นเป็นอะไรไปหาหมอเถอะครับ อย่าอาย
    อ่อ เกือบลืม ผมว่าอาการของ จขกทใ เหมือนพวกติดเชื้อในกระเพาะปัสสาวะมากกว่านะครับ แต่ก็ต้องกินยาเหมือนกัน ปกติก็จัด ciprofoxacin 250 mg 2 เม็ด เช้า 2 เย็น สัก 10 วันครับ ถ้าขี้เกียจไปหาหมอจริงๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ถ้ารู้ว่าแสบก็ ถอกมันออกมาล้าง บ้าง!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    รู้แต่อาการ ฉี่ไม่สุดอะนะครับ น่าจะเป็นกระเพาะปัสวะอักเสบครับ เกิดจากการอั้นฉี่ แต่กินน้ำเยอะๆ ฉี่บ่อยๆก็หายครับ พยายามอย่าอั้นปัสวะ อาการอื่นผมไม่รู้
    สมาชิกใหม่นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godzarda อ่านกระทู้
    จากการติดเชื้อแบคทีเรีย Haemophilus ducreyia ซึ่งเป็นกลุ่ม sexual transmitted disease หรือก็คือโรคจากเพสสัมพันธ์นั่นแหละ
    แต่อันนี้มันเจ็บไม่น่ากลัว เพราะพอเจ็บก็มักไปกินยารักษา หาหมออะไรก็ว่าไป
    แต่ที่ผมอยากเตือนคคือ syphillis เกิดจากการติดเชื้อเหมือนกันแต่อันนี้จะมีแผลที่ไอ้จ้อนเรา แต่ไม่เจ็บทำให้เราละเลยการรักษาได้ พอเวลาผ่านไปก็นึกว่่าหาย แต่เชื้อมันเข้าไปฝังในปมประสาทแล้ว ต่อมาจะมีอาการทั้งตัว ขึ้นสมองเสียชีวิตได้ครับ เพราะงั้นเป็นอะไรไปหาหมอเถอะครับ อย่าอาย
    อ่อ เกือบลืม ผมว่าอาการของ จขกทใ เหมือนพวกติดเชื้อในกระเพาะปัสสาวะมากกว่านะครับ แต่ก็ต้องกินยาเหมือนกัน ปกติก็จัด ciprofoxacin 250 mg 2 เม็ด เช้า 2 เย็น สัก 10 วันครับ ถ้าขี้เกียจไปหาหมอจริงๆ
    เชื้อที่ว่านี้เกิดขึ้นจากการมีเพศสัมพัมธหรอครับ
    ถ้า A และ B โด้กันบ่อยๆ ก็จะมีเชื้อนี้เกิดขึ้นมาเองหรอครับ ?

หรือว่ามันมีต้นตอของโรคนี้อยู่ แต่มันแพร่กระจาย ถ้าคนไม่เป็นทั้งคู่เอากันยังไงก็ไม่เป็น

คือผมงง

กล่าวขอบคุณ
    5,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    เชื้อที่ว่านี้เกิดขึ้นจากการมีเพศสัมพัมธหรอครับ
    ถ้า A และ B โด้กันบ่อยๆ ก็จะมีเชื้อนี้เกิดขึ้นมาเองหรอครับ ?

หรือว่ามันมีต้นตอของโรคนี้อยู่ แต่มันแพร่กระจาย ถ้าคนไม่เป็นทั้งคู่เอากันยังไงก็ไม่เป็น

คือผมงง
    คือเชื้อพวกนี้จะติดได้จากการที่มีคคนใดคคนหนึ่งเป็นก่อนครับ แล้วมาติดอีกคคน แต่อย่าสับสนกับพวกเชื้อราที่เกิดจากความสกปรกอับชื้น อันนี้สามารถเกิดเองได้แล้วไปติดอีกคนคครับ
    แต่ก็มีเชื้อบางประเภทที่มันจะอยู่ตามช่องอวัยวะเพศอยู่แล้วครับ แต่สามารถเข้าสู่ร่างกายได้จากการที่มีเพศสัมพันธ์ เป็นเชื้อไวรัสกลุ่ม HPV ครับ
    อันนี้ไหนๆ แล้วเห็นมีเพศสัมพันธ์กันเยอะครับ เลยขอเตือนเลยว่า ผู้หญิงควรฉีดวัคซีนป้องกันเชื้อไวรัส HPV คครับ ใครที่มีแฟน หรือคคิดจะอะโช๊ะๆ กับแฟนแล้ว หรือผู้หญิงท่านใดยังซิงๆ แนะนำให้ไปหาฉีดซะ
    เพื่อป้องกันการติดเชื้อ HPV ซึ่งจะทำให้เป็นมะเร็งปากมดลูกตอนแก่ๆครับ ย้ำว่าเป็นมะเร็งนะครับ ไม่ใช่เล่นๆ ยิ่งพบมากในคนที่มีอะไรตั้งแต่อายุยังน้อยๆ เพราะมีบ่อยไงคครับ แต่ใครที่มีไปแล้ว ก็ยังฉีดได้นะครับ
    แต่จะช่วยป้องกันหลังจากนี้เฉยๆ ที่ติดไปก่อนหน้าก็ช่วยไม่ได้ แต่ก็ไม่ได้เป็นกันทุกคคนนะครับ เรื่อง HPV นี่ขอเสริมขึ้นมาเฉยๆครับ