ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,364

โชว์เกมเพลย์ Metal Gear Solid V: The Phantom Pain ลอบเร้นสังหาร

โชว์เกมเพลย์ Metal Gear Solid V: The Phantom Pain ลอบเร้นสังหาร

Information

Kojima Productions ปล่อยข้อมูลและคลิปวีดีโอเกมเพลย์ขุนพลลอบสังหารของซีรี่ส์อันโด่งดังที่กำลังใกล้เข้ามาอย่าง Metal Gear Solid V: The Phantom Pain มาให้ได้ชมสภาพแวดล้อม การลอบสังหาร และใช้ ability ของตัวละครในเกมส์ สำหรับตัวเกมส์นั้นจากที่ได้สัมผัสจากคลิปวิดีโอแล้วระบบการเล่นให้กลิ่นอายของซีรี่ส์ฝั่งตะวันออกและตกผสม ๆ กันไป เทคนิคการใช้อาวุธและการดึงเอาภูมิประเทศมาใช้นับว่าเป็นการนำเสนอเกมเพลย์ได้ดีเลยทีเดียว

แต่ไม่ว่าเกมส์จะมันส์ขนาดไหน บอกเลยว่าเสียงคนเล่นมันส์กว่าเยอะ ฮาๆ

เก็บตกอีกเล็กน้อย Kojima ได้เผยขนาดของแผนที่สำหรับเปรียบเทียบกันเองในเกมส์ตระกูล Metal Gear Solid อีกด้วย

http://acololo.com/article.php?opcon...AwMDAwMDAwNzQ=

ติดตามข่าวสารอื่น ๆ ได้ที่: www.acololo.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    น่าเล่นอ่า
    Life is a game

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    กล่องพิเศษ มันเสกตกลงมาได้ดั่งใจ

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    มันจะโหดหรือฮาดีเนี่ย แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    7,510
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackKoMz- อ่านกระทู้
    มันจะโหดหรือฮาดีเนี่ย แหะๆๆ
    ผมดูแล้วตลก อ่ะ ขำเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3adly อ่านกระทู้
    ผมดูแล้วตลก อ่ะ ขำเลย
    Trailer ดูแล้ว ดาร์คมาก
    มาดูเกมส์เพลแล้ว กลั้นขำไม่อยู่

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    เมพโคแกชอบแฝงมุขตลกปนในเนื้อเรื่องอยู่แล้วครับ นับถือเลย รอเล่นบน PS4 จ้า

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เกมโปรดในใจเลย เล่นตั้งเเต่ยังอยู่ในเกมตลับ ดราม่า เเอ็คชั่น คอมเมดี้ ครบครัน ยิ่งกว่าบะหมี่กึ่งสำเร็จอีก
    STEAM

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    ตรงขนาดแมพดูยังไงหว่าดูจากตรงที่เป็นสีหรอครับ ถ้าเป็นยังงั้นภาค 2008 ก็ใหญ่กว่า 2014 อีกน่ะสิ

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    อ่าวลุงเเซม ไม่ใช่

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    - - ฮาแบบนี้จะดีอ่อ 55555

กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    เห็นแล้วคิดถึงอารมณ์สมัย PS2 ตอนนั้นเลน่ฮ๊าฮา 5 5 5

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ไม่เคยเล่นซักภาค

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Decide อ่านกระทู้
    - - ฮาแบบนี้จะดีอ่อ 55555
    มันก็เป็นตั้งแต่ภาคเเรกอะครับ พอมาภาคล่าสุดซึ่งเทคโนโลยีมันก้าวหน้าด้วยการเเสดงอารมณ์เลยดูซีเรียสมากขึ้น พอเห็นมีเเปลงเป็นกล่องมันก็เลยดูเเปลกๆแค่นั้นเองครับ เชื่อผมพอตอนเล่นเเล้วเราจะลืมเรื่องกล่องที่มันขัดกับฟิลเกมส์ไปเลย เพราะหลายๆอย่างอย่างซาวน์เวลาศัตรูเห็นเราหรือหลายๆอย่างนี้มันจะดูกลมกลืนเข้ากันเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liberate01 อ่านกระทู้
    ตรงขนาดแมพดูยังไงหว่าดูจากตรงที่เป็นสีหรอครับ ถ้าเป็นยังงั้นภาค 2008 ก็ใหญ่กว่า 2014 อีกน่ะสิ
    จุดสีๆที่นำมาต่อกันคือแผนที่ครับภาคเก่าๆเเเบบนั้นเดิน 10 เก้าโหลดทีอีกเเมพครับผม ส่วน TPP ภาคล่าสุดที่จะคือทั้งเเผ่นภาพที่เขาถืออยู่นั้นเเหละครับ

แต่ Ground Zero ใหญ่เกินไปรึเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 6th June 2014 เมื่อ 15:26

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: