ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,364

ตอกย้ำการรอคอย MIDDLE-EARTH: SHADOW OF MORDOR CINEMATIC TRAILER

ตอกย้ำการรอคอย MIDDLE-EARTH: SHADOW OF MORDOR CINEMATIC TRAILER

Information

ตัวอย่างภาพยนต์ในเกมส์ MIDDLE-EARTH: SHADOW OF MORDOR ที่กำลังจะถูกฉายในงาน E3 2014 ในอีกไม่กี่วันที่จะถึงนี้ เรื่องราวดำดิ่งสู่ความมืดมิดแห่งก้นบึ้งของ Tailon การตามล่า และแก้แค้นไม่รู้จบ เรื่องราวปริศนาดำมืด และเช่นเดียวกันเราจะได้เห็นพลังแห่งภูตที่ Tailon ได้ใช้ภายในเกมอีกด้วย

และถัดมานอกจากตัวอย่างภาพยนต์ที่เราจะได้ชมกันแล้วยังได้มีการเผยข้อมูลเกี่ยวกับระบบ Runes และ Rune ใหม่ที่เพิ่มเข้ามา และถึงแม้ว่า MIDDLE-EARTH: SHADOW OF MORDOR เกมส์ม้ามืดที่เคยตกเป็นจำเลยวงการเกมส์ในแง่มุมต่าง ๆ ในช่วงแรก แต่ ณ ตอนนี้แต่นับว่ามีการกลับไปทำการบ้านและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ซึ่งได้พิสูจน์ให้คนทั้งโลกได้เห็นแล้วว่าพวกเขาทำได้จริงๆ

http://acololo.com/article.php?opcon...AwMDAwMDAwNzU=

ติดตามข่าวสารอื่น ๆ ได้ที่: www.acololo.com

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ตอนเเรกมีคนเอาไปเปรียบเทียบกะ AC ซะเยอะ ไป ๆ มา ๆ ดูท่าน่าจะสนุกกว่า AC ซะล่ะ

กำลังเบื่อ ๆ อยากได้เกมเเนวนี้อยู่พอดี เห็นเเล้วฟิน หลับฝันดีเลย
    STEAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อยากเล่นเกมส์แนวนี้เหมือนกัน ระบบคงไม่เหมือนดากซองหลอกนะเพราะไม่ชอบเล่นเกมส์แนวนี้
    แต่ถ้าระบบเดี๋ยวกับ AC ก็แจ่มแมวเลย

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ผมว่าภาคนี้น่าเล่นกว่าภาคอื่นอีก

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ชอบที่ผู้สร้างเขาออกมาพูดว่า "ก๊อป AC แล้วไง ??" แปลเป็นภาษาผมเองนะ 5555+ เหมือนเขาจะเป็นอดีตทีมร่วมสร้าง AC ใช่ไหมครับไม่แน่ใจ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    เป็นเนื่อเรื่องส่วนไหนเกี่ยวกับ มิดเดิ้ลเอิท หรอครับ

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    ตอนเเรกมีคนเอาไปเปรียบเทียบกะ AC ซะเยอะ ไป ๆ มา ๆ ดูท่าน่าจะสนุกกว่า AC ซะล่ะ

กำลังเบื่อ ๆ อยากได้เกมเเนวนี้อยู่พอดี เห็นเเล้วฟิน หลับฝันดีเลย
    ไม่ได้เปรียบเทียบหรอกครับเพราะมันใช่เลยไอระบบปีนป่ายนี่ดูยังไงก็เหมือนเป๊ะแต่เรื่องความสนุกนี่อีกเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ก็น่าเล่นเวอร์ ๆ เลย แต่ว่าผมจะไม่เชื่อคนง่ายอีกแล้ว ปีนี้เจ็บมาเยอะ เจ็บจนตังจะไม่มีกินข้าวละเนี่ย T^T

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เหมือน the lord of the ring เลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ *[B]ig[G]un!! อ่านกระทู้
    เหมือน the lord of the ring เลยอ่ะ
    มันก็ lord นั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้

ไม่ได้เปรียบครับแต่ตอนเปิดตัวคนเขางงกันที่สคริปในเกมส์เกือบทั้งหมดมันเป็นของ AC ก็เท่านั้น

เพราะในเรื่องจริงนี้เหตุการณ์เเบบนี้ไม่ใช่เรื่องปกตินะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ASSASINCREEDS V : SHADOW OF MORDOR ????