ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

Console News About to Notice, Report & Trailer

ยันแล้ว The Witcher 3: Wild Hunt จะวางจำหน่ายวันที่ 24 ก.พ. 2015!

CD Projekt Red ยืนยันกำหนดการวางจำหน่ายใหม่ของ The Witcher 3: Wild Hunt อย่างเป็นทางการแล้วกลางงาน Summer Conference ที่เพิ่งจัดไปสดๆร้อนๆพร้อมปล่อยเทรลเลอร์ใหม่ที่ชื่อ The Sword Of Destiny มาให้ชมเรียกน้ำย่อยก่อนจัดเต็มในงาน E3 2014

โดยตัวเกม The Witcher 3: Wild Hunt นั้นจะวางจำหน่ายในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2015 พร้อมกันทุกแพล็ตฟอร์ม โดยภายในงานนั้นทาง CD Projeckt Red ก็ได้มีการเปิดเผยรายละเอียดของชุด Collector’s Edition มาให้เราได้ชมกันด้วย

โดยภายในชุด Collector’s Edition นั้นจะประกอบไปด้วย Artbook หนา 200 หน้าที่มาพร้อมกับตัวเกมที่บรรจุในกล่อง Steel Book,เหรียญ World Medallion และฟิกเกอร์ของ Geralt แบบที่เห็นในภาพ

โดยตัวเกมนั้นจะมีการวางจำหน่ายในรูปแบบของ Digital Edition ด้วยซึ่งผู้ที่ทำการ Pre-Order ตัวเกมผ่านทาง GoG.com ก่อนนั้นจะได้ส่วนลด 5% ซึ่งในตอนนี้ตัวเกมก็ได้เปิดให้ทำการ Pre-Order แล้วที่: http://www.thewitcher.com/

Credit By

มาแล้ว Driver Xbox One Controller สำหรับ PC

หลังจากรอคอยมานานในที่สุดตอนนี้นาทีนี้ Microsoft ก็ได้ทำการปล่อย Driver สำหรับจอยเครื่อง Xbox One มาให้ชาว PC ได้ใช้งานกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว xbox one controller

หลังปล่อยให้เกมเมอร์บนเครื่อง PC รอคอยกันมาหลายเดือนในที่สุด Driver สำหรับ Xbox One Controller ก็ถูกปล่อยออกมาให้ Download ใช้งานกันแล้ว

สำหรับการใช้งานก็ไม่มีอะไรยุ่งยากเพียงแค่ Download Driver ไปติดตั้งบนเครื่องหลังจากนั้นคุณก็สามารถต่อจอย Xbox One เข้ากับเครื่อง PC แล้วเริ่มใช้งานได้ทันที โดยตอนนี้ตัว Driver ถูกปล่อยออกมาให้ Download แบบแยกแต่ทางทีมงานมีแผนการที่จะใส่ Driver ตัวนี้ไว้ใน Windows Update ในอนาคตเพื่อให้เกมเมอร์ที่ใช้ Windows ไม่จำเป็นต้องมานั่ง Download Drivers แยกอีกต่อไป แต่สำหรับตอนนี้เพื่อนๆที่อยากลองใช้งานก็เข้าไป Download ที่แนบไว้ตอนท้ายได้เลยครับ

PC Drivers for Xbox One Controller (x86)

PC Drivers for Xbox One Controller (x64)

วันวางจำหน่าย Borderlands: The Pre-Sequel

ภาคใหม่ล่าสุดของเกมเดินยิงสุดเกรียนได้วันวางจำหน่ายแล้วพร้อมโชว์ Trailer ใหม่ล่าสุดของเกม

Borderlands: The Pre-Sequel เตรียมออกวางจำหน่ายปลายปีนี้ในวันที่ 14 ตุลาคม ในอเมริกา และ 17 ตุลาคม ที่อื่นทั่วโลก

นอกจากเปิดเผยวันวางจำหน่ายแล้ว Gearbox ยังได้ปล่อยรายละเอียดของ Bonus สำหรับผู้ที่สั่งจองเกมล่วงหน้า โดยผู้สั่งจองจะได้รับภารกิจ Shock Drop Slaughter Pit ซึ่งใช้โรงงานของบริษัท Dahl เป็นฉากหลัง

สำหรับตัวเกมภาคนี้นั้นถูกโยนมาให้ทีม 2K Australia เป็นผู้พัฒนาแทน Gearbox เจ้าเก่า

ไปชม Trailer ตัวใหม่กันครับ

Credit By

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    พระเจ้า THE WITCHER 3 ดูตัวอย่างแล้วขนลุก

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ภาพสมกับเป็น NEXT GEN

กล่าวขอบคุณ
    951
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    แล้วจอยของ ps4 ละครับ ใช้กับพีซีเลยได้ไหมหรือต้องรอไดรเวอร์ก่อนครับ
    "งดแจกลายเซ็นครับ อิอิ"

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ปีนี dragon age iii เกม of year ปีหน้า witcher 3 เกม if year แนว rpg open world แน่

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ woaini อ่านกระทู้
    แล้วจอยของ ps4 ละครับ ใช้กับพีซีเลยได้ไหมหรือต้องรอไดรเวอร์ก่อนครับ
    ต้องใช้สายครับเล่นได้เลย แต่ถ้าเป็นไร้สายยังทำไม่ได้
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    M...mo....Mother of God!!!!!....... ดูจบถึงกับอึ้ง เกมหรอเนี่ย!

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    กล่าวขอบคุณ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    OMG!!!!!!!!!

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เห็นหน้า Triss แล้วมีอารมณืขึ้นมาทุกที 555

ผิวสีแทนผมสีแดง ช่างได้อารมณืยิ่งนักโอ้วววว

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    แล้วถ้ามีตัวรับสัญญาณของจอย360 จะใช้ร่วมกันได้ไหมอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    Borderland 33333333333333333333
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน