ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537

Question [ความรัก] มีเรื่องเสี่ยงตายมาเล่าให้ฟังครับ [ตื่นเต้นมากๆ]

คือเมื่อวาน ตอนเย็นๆ ผมโดนแฟนบอกเลิกครับ เธอไม่ได้ผิดหรอก แต่ผมอ่ะทำผิดเอง ผมละทั้งช๊อคและก็เจ็บสุดๆ
    เลยไปปรึกษา ลุงน้าอาญาติพี่น้อง ... เค้าแนะนำมาว่า ลองไปง้อดู ง้อเรื่อยๆ เค้าบอกรีบง้อก่อนที่สายไปกว่านี้ -w-
    แฟนผมเค้าปิดโทรศัพท์หนี บล๊อกการีน่า บล๊อกสไกด์ เหลือแต่เฟส ผมก็ง้อเค้าทั้งคืน ยันตอนนี้ เค้าก็อ่านน่ะ -.-
    แต่ไม่ตอบ ผมพิมไปเป็นหลายร้อยประโยค เค้าก็ไม่ตอบ แต่อ่าน ... ตอนแรกผมรู้สึกท้อ แล้วผมก็หันไปมอง o_O
    โทรศัพท์ เลื่อนดูเบอร์ --- เจอเบอร์พ่อของแฟน ผมเลยบอกตัวเองว่า ลองเสี่ยงละว่ะ ตายเป็นตาย ความหวังสุดท้าย
    - ผมรวบรวมความกล้าทั้งหมด (ใช้เวลาครึ่งวันอ่ะ = =') และผมกดโทร ตื้ด แรก !!! ผมวางเลย 555555
    ใจเต้นแรงมาก มือสั่นไปหมด (เดินเล่นแปป) แล้วผมก็กลับมาโทรอีก ตึ้ด ตึ้ง ... ผมได้ยินเสียงคำว่า
    พ่อแฟน : "ฮา โหลลล"
    ผม : สวัสดีครับ ใช่พ่อ #@$ ป่าวครับ ???
    พ่อแฟน : ใช่ครับ ทำมั้ย มีอะไร
    ผม : #@$ อยู่ป่าวครับ
    พ่อแฟน : อ๋อ พ่อมาทำงาน ขับรถอยู่ มีอะไร เดี๋ยวรอพ่อกลับบ้านก่อนน่ะ
    ผม : คือ ........... ผมอยากคุยกับ #@$ อ่ะครับ พอดีทะเลาะกันนิดหน่อย
    พ่อแฟน : อ๋อ แล้วชื่ออะไร ???
    ผม : ชื่อ *** ครับ เป็นแฟนกับ #@$ คบกันมา 3 เดือนแล้ว จะ 3 เดือนแล้วอ่ะครับ ...
    พ่อแฟน : ............................... (โดนสตั้น 3 วิ)
    ผม : คือ...... ผมเป็นห่วงเค้าอ่ะครับ อยากให้พ่อดูเค้าให้หน่อย
    พ่อแฟน : อะไรน่ะ ???
    ผม : ผมทะเลาะกันอ่ะครับ เป็นห่วงเค้า
    พ่อแฟน : ห๊ะ ???
    ผม : โอเคงั้นแค่นี้น่ะครับ
    พ่อแฟน : ครับๆ
    กดวาง ตุ๋ด.......

ผมตื่นเต้นมาก ใจเต้น ตับๆ เลยอยากเอามาเล่าให้ฟัง สนุกๆ ผมรู้ว่าจริงๆแล้วแฟนผม เค้าไม่อยากเลิกกับผมหรอก แต่ผมทำผิดเอง
    ผมอยากขอแค่เค้าให้โอกาสผมสักครั้ง แค่นั้นเอง แต่ตอนนี้ผมสบายใจขึ้นเยอะ เหมือนผมสร้างความจริงใจให้ทั้งเค้าและพ่อเค้าด้วย
    (เรียกว่า ไปสร้างปัญหาให้พ่อเค้ามากกว่า ฮ่าๆๆ)[สุดท้าย ถึงผมจะไม่ได้กลับมาคบกันอีก แต่ผมก็ดีใจทีี่ได้เป็นแฟนเค้านี่ละ]

ปล. ตอนโทรไปมี พี่ๆ ในเฟสส่งกำลังใจช่วย ผมเลยกล้าโทรไปนี่ละ 5555555 (ยาวไปหน่อยน่ะครับ แต่ไม่ได้จะมาดราม่าแต่อย่างใด)
    .:ll:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เยี่ยมมากครับ คุณแน่มากเป็นผมผมไม่กล้าหรอกครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ระวังปืนลูกซองพ่อเขานะครับ5555+(ผมหยอกเล่น) จขกท นี่สุดๆเลยเจ๋งโคตรๆ 55555+

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    สุดยอดเลยอ่ะ อ่านเรื่องของ จขกท. แล้วใจเต้นไปด้วยอ่ะ
    นับถือเลย จขกท. ใจเด็ดมาก จิตใจแมนมาก
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    ผมก็อยากนะแต่เขามีลูกซอง ปืนพก m16 มีหมดเลย เขาบอกว่าถ้าอยากแต่งงานกับลูกสาวเขาไปหัดหลบลูกกระสุนก่อน 55555555555555

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ผม : ฮัลโหล
    พ่อแฟน : ฮัลโหล
    ผม : ขอโทษครับ โทรผิดครับ
    เสียงโทรศัพย์ ... ตุด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ .....

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ดูท่าจะทะเลาะเรื่องใหญ่นะครับนี่

ขอนับถือและเอาใจช่วยครับ ท่าจะรักมากด้วย

•-:อนาคตคงจะดีกว่านี้:-•
    กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    คืนดีกันเมื่อไหร่ก็มาบอกกันมั้งนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมเคยโทรไปหาพี่ชายแฟนผม
    ปลอมเป็นกระเทย ทีแรกก็พูด ค่ะ
    หลังๆพูด ครับ แกขำใหญ่เลย - -

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    เป็นผมโดนพ่อจกปืนยิงนานละ 555555
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    โหดจัดเลยครับ

กด ขอบคุณ เลยชอบๆ
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อย่ายอมเเพ้นะครับ ง้อไปเรื่อยๆ ไม่งั้นไม่มีใครตี LOL เป็นเเฟนเเล้วนะครับ 5555

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    วิธีโทรไปหาพ่อเค้า ใช้ได้ผลน่ะครับ พ่อเค้าเข้าข้างผมด้วยละ แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับตัวแฟนเราเองและก็ความผิดที่เราทำด้วย
    เรื่องความรักอ่ะ ผมอยากให้ทุกคนใจเย็นๆ อย่าไปคิดอะไรมาก อย่าเชื่อในสิ่งที่คนอื่นบอกมากจนเกินไป
    ผมเชื่อว่า บางอย่างที่แฟนเราทำไปแบบไม่มีเหตุผล ลึกๆแล้ว เค้าอาจจะทำเพื่อหวังดีกับเราก็ได้ครับ
    ก่อนหน้านี้อ่ะ ผมไม่เคยเชื่อเลย ว่าเพื่อนคนนั้นคนนี้ ที่แฟนผมบอกอย่าไปยุ่งด้วยน่ะเตง เชื่อเค้า
    แรกๆ ผมก็ไม่เชื่อหรอก เพราะเค้าไม่บอกเหตุผล แต่พอมารู้หลังๆ ว่าเพื่อนคนนั้นนิสัยที่แท้จริงเป็นไง
    ตอนนั่นละ ผมละ ตกใจมาก หลายสิ่งที่แฟนผมทำไปแบบไม่มีเหตุผลอ่ะ เค้าหวังดีกับผมตลอด
    พอผมมารู้ทีหลังอ่ะ ผมก็เกือบจะเสียเธอไปแล้ว ผมอยากขอบคุณเธอจริงๆ

ปล. พิมไป ซึ้งไป ถ้าใครที่มีแฟนนิสัยง้อแง เอาแต่ใจ ไม่มีเหตุผล ทำตัวเหมือนเด็กน้อย ขี้หึง ขี้งอล ผมอยากจะบอกว่า คุณโชคดีมากเลยละครับ
    แล้วจงรักษาสิ่งเหล่านี้ไว้ให้ดีๆ ถ้าเสียไปแล้วจะรู้สึก 5555555 สู้ๆ น่ะครับ ผมเป็นกำลงใจให้ทุกคนและทุกคู้รักเลยน่ะครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    อย่ายอมเเพ้นะครับ ง้อไปเรื่อยๆ ไม่งั้นไม่มีใครตี LOL เป็นเเฟนเเล้วนะครับ 5555
    อื้มมมมมม แฟนผมยังบล๊อกผมอยู่เลย เดี๋ยวว่างๆ ผมจะพาแฟนไปเล่นด้วยกันน่ะ 5555555
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เห้ยชอบอ่ะ สงใสต้องลองโทรไปหา พ่อเเฟนอย่างนี้มั้งเเล้วล่ะ ฮ่าๆ อ่านเเล้วฮา นึกว่าเรื่องเสี่ยงตายอะไร = =

พ่อเเฟนจะหาว่า คุณเป็นคนบ้ารึเปล่าเนี่ย 55 5 +

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    สำหรับผมว่าที่พ่อตาน่ากลัวโงกุนอีกครับ
    แน่มากครับ จขกท

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ผมเคยประมาณนี้ ตอนนั้นแฟนคนแรก รักชนิดที่แบบยอมทุกอย่าง มีปัญหา 5555 เวลาโทรไม่ติด ผมจะโทรหาแม่เค้าไม่ก็น้อง ตอนนั้นยังเด็ก(มั้ง) แต่ จขกท นิก็ฮาดี 55555