ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1

Starwar ภาค 4-5-6 ครับเกิดไม่ทันแต่อยากดูครับ

คือวันนี้คุยๆกับเพื่อนที่โรงเรียน ถามเพื่อนว่า starwar เนี่ย มีกี่ ภาค เพื่อนก็บอกมี 6ภาค ภาค 4 - 5 - 6 สร้างตั้งแต่สมัยก่อน นานมาแล้ว ภาพแบบน่ารักๆเลย
    ส่วนภาค 1 - 2 - 3 มาสร้างที่หลังในยุคผมพอดี ปี40 เกิดครับ น่าจะทันอยู่ ผมอยากดู แบบพากย์ไทยหรือดูซับดีครับแนะนำทีครับ เท่าที่ผมจำได้ ครั้งสุดท้ายที่ดู โยดา ตัวเล็กๆเขียวๆ พยายาม ใช้พลังจิต ป้องกันเสาต้นใหญ่ๆล้ม มั้งครับ แล้ว พระเอกก็แขนขาดแล้วกลายเป็นตัวร้ายแบบเหมือนเนื้อเรื่องนี่ไปทางแย่เลย ผมก็จำไม่ค่อยได้ละ ว่าจะไปนั่งไล่ดูเลยครับ ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    จะดูเองไหม หรือจะ ให้สปอย
    ถ้าดูเอง เรียงตามนี้ แนะนำแบบซับไตเติ้ล
    STARWARS EP. I The phantom menace
    STARWARS EP. II Attack of the Clones
    STARWARS CloneWars season1-5
    STARWARS EP. III Revenge of the Sith
    STARWARS EP. IV New Hope
    STARWARS EP. V Empire strike back
    STARWARS EP. VI Return of jedi
    Booker, Catch!!

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ดูซับเถอะครับ จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    มีครบ กะเก็บไว้ดูตอนภาค7จะฉาย

เนื้อเรื่องตามภาคเลยครับ1-6

แต่แนะนำดู 4-6 ก่อนเเล้วมาดู 1-3 จะได้เห็นการพํฒนาการถ่ายทำไปด้วย

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    แนะนำให้ดู ภาค 4 5 6 แล้วค่อยมาดู 1 2 3 ครับ
    สตาร์วอร์ แยกเป็น 2 ไตรภาค เนื้อเรื่องมันต่อกัน แต่มันคนละเนื้อเรื่อง
    ( ประมาณว่า คนละจุดมุ่งหมาย คนละประเด็น มันแค่ต่อกัน เหมือนดูโดเรม่อน ไม่จำเป็นต้องดูตอนที่ 1 แล้วค่อยมาดูตอนที่ 2 ก่อน อาจจะงงๆว่า แมวตัวนี้แมร้งเป็นใครวะ แต่ก็ไม่ได้ทำความสนุกลดลง )