ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

ความรู้สึกหลังเล่น WATCH DOGS

ตอนนี้เกมที่พรีได้เเล้ว อย่างเเรกที่รับรู้เลยคือ กราฟฟิกอันสวยงาม เเต่ส่วนตัวผมลง SweetFX ไปด้วยเพราะตอนที่ไม่ลงมันสว่างไปนิด
    เรื่องการ HACK ยิ่งกว่าสนุกอีก ระบบขับรถเห็นคนบอกว่าห่วยเเต่ทําไม่ผมกลับรู้สึกว่าสนุกดี(ไม่ได้ใช้จอยเล่น)เเต่ก็มีบางอย่างที่ผิดหวังอยู่เช่น รถพังยาก Physics goat simulator รายละเอียดบางจุด
    นี่คือความรู้สึกส่วนตัวของผมครับ
    ปล.ปุ่มไหนใช้ Slow motion ครับ เเล้วก่อนใช้ต้องอัพอะไรก่อนไหม
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    กดปุ่ม Ctrl ครับแต่ต้องอัพสกิวก่อน อยู่ตรงแถมสกิวอาวุธครับลองกดดูรีวิวจะมีบอกในเกมส์ครับ

ส่วนเรื่องขับรถตอนแรกที่เล่นขับยากมากแต่พอเล่นไปซัก2-3มิสชั่นขับง่ายมากสบายๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    สนุกดีครับโดยรวมผมว่านะ แต่ยังมีบางจุดที่ยังบกพร่องสำหรับเกมแนว Openworld นะผมว่า อย่างเช่น เกมนี้คุณจะไม่มีวันโดนรถชนเด็ดขาดไม่ว่าจะ รถยนต์ รถไฟ เพราะพอคุณเข้าใกล้มันจะหยุดทันที

ยกเว้นเวลาทำภารภิจนะ อาจจะโดนรถศัตรูชนได้, เวลาเอาปืนยิงน้ำแล้วไม่มีรอยกระเพื่อมบนผิวน้ำครับ, พวกฉากมันพังง่ายเกินไปอะครับ รถแตะนิดเดียวพังแบบละเอียดเลย ยังกะโดนระเบิด ยกเว้นรถยนต์พังยากสุดๆ555+

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Next gen !?

ถ้าไม่คิดมาก มัน ก็ สนุก อ่านะ
    (แต่ ยากที่จะไม่คิด เพราะ เรา ก็ เล่น GTA มา -*-)

PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อัพครับ อัพสกิลcombatซ้ายมือครับ กดCtrlครับ

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    รถในเกม ใส่เสื้อเกราะครับ ยิงไปเป็น 4-5 ร้อยนัดยังไม่ระเบิด
    แต่พอเอาไปขับชนแค่นั้นและ ตูมมมมมมมมมมมมมมมมม

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    รถในเกมผมใช้สไน Destroyer ยิง 2 นัดไฟลุกเลยครับ ของเขาแรงจริงๆ

ตอนนี้ติด Bug ตรงไฟล์เซฟเกมโหลดค้างที่ 90 % แทน เข้าเกมไม่ได้เลย = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Crescent : 7th June 2014 เมื่อ 22:35

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ผมเล่นใน ps3 ความรู้สึกเหมือนย้อนกลับไปตอนเล่น splinter cell ภาคแรกใน ps2 อ่ะครับ

(คิดในใจ เฮ้อ เล่น ps3 เหมือนลูกเมียน้อยของ pc ps4 และ xbox1 เลย 555+
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    next gen สมัยนี้ ผมว่ามันเน้นแต่ภาพอะ เกมเก่าๆบางเกม มีเวลาใส่ใจรายละเอียดมากกว่า ในเรื่องระบบ หรือผมคิดไปเองไม่่รู้
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ส่วนตัวชอบนะเป็นเกมที่แหวกเเนวดีระบบคับรถก็ไม่ได้แย่ดีกว่า sleeping dogs แต่ gta เขาทำมาดีกว่า
    ภาคต่อไปอยากให้ทำระบบ physics ให้ดีกว่านี้(ถ้าจะให้ดีควรปล่อยอัปเดตมาแก้บางส่วน)

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    จะบอกว่าเป็น AC เพิ่มระบบ Hack ดีกว่า

อย่างว่า เคยมีคนในบอร์ดถาม ว่า ระหว่างภาพสวย แต่ Physics แย่ กับ ภาพธรรมดา แต่ Physics สมจริง

ส่วนใหญ่ก็เลือกแบบที่ 2 มากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutlaw อ่านกระทู้
    Next gen !?

ถ้าไม่คิดมาก มัน ก็ สนุก อ่านะ
    (แต่ ยากที่จะไม่คิด เพราะ เรา ก็ เล่น GTA มา -*-)

คือเอาจริงๆนะเหมือนแบบแม้งไม่จำเป็นต้องแฮ้ครถก็หยุดเอง

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutlaw อ่านกระทู้
    Next gen !?

ตอนกลางคืนคนไม่มีเงาด้วยนะครับลองไปยืนหน้ารถดู555

กล่าวขอบคุณ
    0
    Lean ครับมันถึงจะslow motion ได้