ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349

ต้องการผู้รู้ เรื่อง: การย้าย antivirus แท้ ...[รูปใหญ่หน่อย]

ของถามหน่อยครับว่า Bitdefender Internet Security ถ้าจะย้ายโปแกรมของพร้อง key ไปอีกเครื่องได้มั้ยครับคือจะเปลี่ยนโน็ตบุ๊คใหม่แล้วเครื่องเก่ามันมี Bitdefender 1 ปีอยู่ครับทำไม่เป็น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ถ้าเป็นเหมือนเกมส์สมัยนี้ ก็คงแบบลบโปรแกรมเครื่องเก่าออก

จึงสามารถไปลงเครื่องใหม่ แทนได้

กล่าวขอบคุณ
    17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นเหมือนเกมส์สมัยนี้ ก็คงแบบลบโปรแกรมเครื่องเก่าออก

จึงสามารถไปลงเครื่องใหม่ แทนได้
    แต่นี้ antivirus แท้ ครับ คือผมไม่ถอยโน็ตบุ๊คใหม่มา แล้วนึกขึ้นว่า antivirus ผมไม่เคยย้ายมันมาก่อน คอมเก่าผมใช้มา 8 ปีแล้วเลยไม่เคยเจอสถานะการณ์แบบนี้มาก่อน

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ใช้คีย์ตัวเก่าได้เลยครับ เท่าที่ผมเคยลองกับคีย์ฟรี 6เดือนที่มันแจกๆนะ- - ไม่แน่ใจเหมือนกันลองๆดูครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ลงใหม่ใช้คีย์เดิม มันจะนับต่อเองครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ขอบคุณรับผมโทรไปถาม ทาง BITDF แล้วก็ได้คำตอบเหมือนกัน