ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio Auditore อ่านกระทู้
    เเหม ทู้นี้รุ่นเก๋ามาตอบกันเยอะเลย เเต่ผมกลับคิดว่ามันเงียบๆนะ พักนี้ทั้งที่ กระเเสเกมตอนนี้ก็มีเยอะ
    ใช่ครับผมว่าเงียบนะ ถึงผมจะไม่ค่อยโพสแต่ผมก็เข้ามาส่องทุกวี่ทุกวัน และดูจำนวนสมาชิกที่ออนไลน์กับบุคคลทั่วไปบ่อยด้วย ผมบอกได้เลยว่า ไม่คึกคักเท่าเมื่อก่อน
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    ปกติ อ่าน อย่างเดียว
    ไม่จำเป็น ต้อง เก่ง....

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    พวกชอบส่องเยอะครับ 555 อย่างผมอยู่มาหลายปีละ
    ก็รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงนะครับ
    ปล. ใครจำกระทู้กอบกู้โลกของคุณ dragon ได้บ้างครyบ 5555+

กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    1
    เปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัดก็คือ ผิดหมวดครับ ตั้งกระทู้ผิดหมวด เห็นตั้งกันผิดเยอะมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โอ้.. ที่รัก อยากเห็นหน้า แม่ยอดดวงใจ เปรียบดั่งดวงดาว สว่างไสว กลางความมืดมิดเหน็บหนาว
    เจ้าทำให้ในใจข้ามีชีวิตชีวาอีกครั้ง โอ้.. ยอดรัก

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    มีด้วยหรอ

บอกตรง ตั้งแต่เหตุการณ์ครั้งนั้น เราเลยโดนพี่เกลียดขี้หน้าไปเลย

เพราะดันมีใครบางคนเอา เฟสพี่มาลง น่าตบมาก

อยากเห็นกระทู้นึ้จังมาไม่ทันใครก็ได้ขุดให้หน่อย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ErrorUser อ่านกระทู้
    โอ้.. ที่รัก อยากเห็นหน้า แม่ยอดดวงใจ เปรียบดั่งดวงดาว สว่างไสว กลางความมืดมิดเหน็บหนาว
    เจ้าทำให้ในใจข้ามีชีวิตชีวาอีกครั้ง โอ้.. ยอดรัก
    ไปอีกคนละ กรรมโทษๆ ขำๆนะครับ

เปลี่ยนไปเยอะครับผมก็อยู่มา4 5ปีละคนออนหายไปคึ่งหลังจากเว็บโดนแฮก เว็บเลยเงียบตั้งแต่นั้นมา ถ้าเป็นเมื่อก่อนกระทู้ตั้งไม่ตั้ง5นาทีลงไปอยู่ล่างสุดละ555