ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

แจก Gift Dead island epidemic จาก Steam รอบที่ 2

*กิจกรรมปิดแล้วครับ * จากรอบที่แล้วนะครับที่ผมได้แจกไปแล้ว 5 ผู้โชคดีและวันนี้ทางผู้พัฒนาได้ส่งมาให้ผมอีกแล้ว ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจว่าเค้าจะส่งมาให้ผมทำไมเยอะแยะ ? นับได้ 7 อันแล้วนะเนี่ย
    ครั้งนี้ผมได้มาอันเดียวนะครับ รอบนี้เลยต้องมีกติกาสำหรับผู้ที่อยากได้จริงๆนะครับ กติกาก็คือ
    ให้ตอบคำถามว่า ทำไมถึงอยากได้เกมนี้ครับ ?
    ผมจะเลือกคำตอบที่ถูกใจผมที่สุดประกาศผู้โชคดีตอน 4 ทุ่มครับผม อย่าลืมบอกชื่อSteamด้วยนะครับเดี๋ยวจะส่งเป็น Gift ผ่านระบบ Steam นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chopper2645 : 7th June 2014 เมื่อ 22:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    ครับคำตอบไม่อยากเลยไม่มีเกมส์นี้เลยอยากได้มั้งนะ มั้งนะ มั้งนะ มั้งนะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

ชื่อโปรไฟล์เหรอใช่ปะ ชื่อก็ GAGMAGMAG
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manglove : 7th June 2014 เมื่อ 20:56

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ทำไมถึงอยากได้เกมนี้ครับ ?

ตอบ ฟรี ฟรี ฟรี ฟรี ฟรี !!!

โปรไฟล์ [B]a[B]eGON

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ทำไมหน่ะเหรอ ผมอยากเอาไปเล่นกะเพื่อนๆ เท่านั้นแหละครับ

ชื่อ steam ผม Sir valentine รูปซาราคิ ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เพราะอยากลองเล่นเกมส์ Dead is land แนวใหม่ดูครับอยากรู้ว่ามันจะสนุกและระบบเกมส์มันดีมันมีอะไรที่น่าสนใจบ้างไหมครับ

ชื่อ Steam Guykopbem

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เพราะว่าแม่ยอมให้ตังซื้ออะะะะะะะ

ชื่อสตีมก็ ars_o3o รูปเหยาหมิงนะ

พลีสสส
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakan4667 : 7th June 2014 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ตอบ มันท้าทายเพราะมันเป็นแนวเอาชีวิตรอด เคยหลับตาแล้วนึกไหมว่าถ้ามันเกิดขึ้นมาจริงๆจะทำไง คิดแล้วสนุกไม่หาย แต่ไม่ต้องคิดเมื่อได้เล่นเกมส์นี้ครับ^^ hasan00300 ID steamนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    1
    ของฟรีใครๆ ก้ชอบครับ ตอบเเบบตรงๆไม่อ้อม id steam : ProjectWarRoder

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เพราะชีวิตนี้ไม่เคยเล่นแท้ก็อยากถูกกฎหมายบ้างครับ

id exsadragon
    AMD PHENOM X4 9550 2.53GHZ XFX REDEON HD 6750 1GB DDR3 RAM4GB DDR2 BUS800

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เอาไปเล่นกับเพื่อนครับ steam id : estristonfield

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    อยากได้ไว้เล่นครับ ไม่ค่อยได้เล่นเกมแท้ เพราะไม่มีบัตรกดขอเกมแท้นะนะนะ Steam Benzt2h

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้ไว้เล่นกับเพื่อนนะคับ เห็นเพื่อนเล่นอิจฉาเราไม่มี 55555+

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เค้า ไม่ค่อยได้โพส ข้อความ บ่อย หลอกนะ แต่ พอเจอแบบนี้ แล้ว อดพิมพ์ ขอไม่ได้ เลยย หาก แต่ถ้าได้ มีไว้ ติด Steam ยิ่งจะเป็นพระคุณอย่างสูง จ้าาาา Steam : P_r_i_g

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อยากลองเล่นเกมแนวนี้บ้างอะครับ

Stream id : 4biliz

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ทำไมผมอยากได้เกมนี้นะหรอ เพราะผมชอบซอมบี้สาวๆเสื้อขาดๆ ตัวเหม็นๆ ยิ่งถ้าขาขาดแขนขาดนะ โครตจะSEXY โอ้วววววว~~อ่าห์~~

steam id: Srinooomha
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomha อ่านกระทู้
    ทำไมผมอยากได้เกมนี้นะหรอ เพราะผมชอบซอมบี้สาวๆเสื้อขาดๆ ตัวเหม็นๆ ยิ่งถ้าขาขาดแขนขาดนะ โครตจะSEXY โอ้วววววว~~อ่าห์~~

ผมว่าโรคจิตแล้วมั้ง ขาขาดแขนขาดนะ โครตจะSEXY

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ผมอยากมีเกมแท้สักเกมครับเกมนี้สนุกมากเลยอยากได้เก็บไว้

ID stopityouu

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เพราะเอาไว้เล่นกับเพื่อนครับ idsteam: kimmk36

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomha อ่านกระทู้

โดนใจมากครับผมอ่านแล้วยังนั่งขำท้องแข็งเลยครับ รอรับได้เลยครับสำหรับท่านอื่นเดี๋ยวครั้งหน้าผมจะนำมาแจกใหม่นะครับ ที่จริงก็อยากให้ทุกคนเลยแต่คือเหลือคีย์เดียว

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chopper2645 อ่านกระทู้
    โดนใจมากครับผมอ่านแล้วยังนั่งขำท้องแข็งเลยครับ รอรับได้เลยครับสำหรับท่านอื่นเดี๋ยวครั้งหน้าผมจะนำมาแจกใหม่นะครับ ที่จริงก็อยากให้ทุกคนเลยแต่คือเหลือคีย์เดียว
    มีเกมส์อะไรก็ส่งมาให้ผมบ้างนะ ถึงผมไม่โรคจิตเหมือนเรปบนก็เถอะ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    คุณ noomha รบกวนขออีเมลด้วยนะครับ ขออภัยครับผมลืมไปว่าต้องใช้อีเมลในการส่งของขวัญ

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    email srinooomha@hotmail.com ครับ

ขอบคุณ จขกท มากๆครับ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Steam ไม่น่าเชื่อ เลยนะ ว่า ได้ ข้อ ความ ทำเอา คน อย่าง เค้า หัวใจ กระตตุก เลย ขอบคุณมากนะ

Tags for this Thread