ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

Exclamation ลงไดร์เวอร์ Nvidia แล้วไม่ได่

เจอปัญหา "Display driver stopped responding and has recovered" เลยลองลบไดร์เวอร์การ์ดจอแล้วลงใหม่คับ
    แต่พอลงใหม่แล้วมันเหมือนตอนยังไม่ได้ลงทั้งๆที่ลงไป แล้วหน้าจอก็อยู่ที่ 800x600 และยังเหนตัวไดร์เวอร์อยู่ในหหน้า Control Panel เลยคับ
    ใครรู้วิธีแก้บอกหน่อยครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ตอนลงโปรแกรม มันจะมีเมนูให้เลือกว่า ให้ลบโปรแกรมรุ่นเก่าออก อยู่นะครับ
    ลองหาดูดีๆ

- CRMA -
    รั้วแดงกำแพงเหลือง
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,714
    มารอคำตอบด้วยครับเป็นเหมือนกันเลย ลองลบแล้วลงใหม่ก็ยังไม่ได้ครับ ลงแล้งมันขึ้น " Not Select" หรือไม่ก็ "Not Install"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ผมใช้โปรแกรม Your Unin-staller ลบก่อนครับ แล้วรีเครื่องเข้าเซฟโหมด แล้วใช้โปรแกรม Driver Sweeper ลบอีกทีครับ หมดแน่นอน แล้วก็ลงใหม่จบ

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

ลองตามนี้ดูครับ แล้วลงใหม่อีกที
    cd.pantip.com

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ลองแล้วตอนลงใหม่เสจแล้วพอรีสตาทเครือง มันจอฟ้ามันก็รีใหม่แล้วก็เปนเหมือนเดิมครับ -*- เปนที่อะไรเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2
    ให้ผม แนะนำ นะครับ เอา Version เก่ากว่านี้ ขั้นนึงมา ลง ครับ แล้ว คุณจะใช้ได้ปกติ ถ้าไม่ได้ ก็เอาเก่ากว่านั้น มาอีก เพราะ Version ใหม่ อาจจะมี บัค ก็เป็นได้ อาจจะต้องรอ ตัวใหม่กว่า ออกมาแก้บัค ครับ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ลองลงเวอร์ชั้น 337.88 ยังครับ (อันนี้ใหม่สุด)การ์ดจอรุ่นอะไรครับ

ถ้าทำตามท่านอื่นๆแล้วไม่ได้เกรงว่าจะเป็นที่การ์ดจอน่ะครับ