ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2

โปรแกรม ปั้มยอดการเข้าชมเว็บไซต์ สามารถนำไปประยุกต์ หาเงินได้ด้วย [One2Up]

Download Link : One2up

Password
    123456

การตั้งค่าการใช้งานให้เป็น นานาชาติเพื่อให้ได้ยอดวิว ที่เป็นของต่างประเทศ

นี่บัญชี Paypal ของผมเมื่อต้นเดือนมิถุนายน ที่ ผ่านมา ใช้แค่ 10 วัน เพราะไม่ค่อยอยู่บ้าน ก็ได้ ขนาดนี้ละ ใช้ซื้อของใน Steam ไป

หากต้องการหาเงิน ก่อนอื่นเลย ต้องมีบัญชี AdFly ก่อน สำหรับท่านที่ยัง ไม่มีหรือมีแล้ว
    (การใช้โปรปั้มนี้อาจถูกแบนจากทาง AdFly ได้ user เดิมที่ อุตส่าสะสมมา อาจจะหายหมด)

สมัครได้ที่นี่ รับเงินเพิ่มฟรี 10% จากยอดที่ทำได้
    http://adf.ly/

1) คลิกที่ลิงค์ด้านบนนี้เพื่อเริ่มต้นสมัครครับ

2) คลิกที่ปุ่ม Join Now หรือถ้าคุณมีบัญชี Facebook ให้ กดที่ Login with Facebook ได้เลย

3) จะมีแบบฟอร์มสมัครสมาชิก ให้เรากรอกข้อมูลให้ครบครับ กรอกเสร็จแล้วให้กดที่ Join Now

4) มันจะขึ้นแบบนี้ครับ คือมันบอกให้เราไปยืนยันอีเมลล์ก่อน

5) ให้เราเข้าไปตรวจสอบ E-Mail ครับ หาหัวข้อที่เขียนว่า Account Confirmation with AdF.ly
    ให้หาให้ดีนะครับ อาจอยู่ในถังขยะ ถ้ายังไม่เห็นให้รอสัก 2-3 นาทีครับ เมลล์อาจยังไม่เข้า

6) ถ้าเจอแล้วให้เปิดอ่านครับ จะเจอข้อความประมาณนี้ ให้สังเกตดูจะมีโค้ดอยู่ครับ

7) ให้ Copy โค้ดจากข้อที่แล้วมาวางไว้ที่นี่ครับ http://adf.ly/confirm.php

8) เสร็จแล้วกดปุ่ม Submit จะเจอหน้านี้ครับ แปลว่าเราสมัครผ่านแล้ว สามารถ Login ได้เลย

9) หลังจาก Login เข้ามาแล้วนะครับ จะเจอข้อความแบบนี้ คือมันบอกให้เราไปใส่ข้อมูลที่จะให้มันส่งเงินมาให้ซะ (ไม่งั้นมันก็ส่งเงินมาไม่ได้จริงไหม) ให้คลิกที่ Account Details

10) จะมาโผล่ที่หน้านี้ให้กรอกข้อมูลให้เรียบร้อยทุกช่องที่มีเครื่องหมาย * ตามหลัง (มั่วๆเอาก็ได้ แต่ถ้าให้ดีกรอกจริงๆเลยดีกว่า) ใครไม่รู้กรอกอะไรให้กรอกตามผมก็ได้ครับ
    ส่วน ID Paypal ห้ามมั่วเด็ดขาดครับเพราะมันจะส่งเงินมาไม่ถูก (ฮา) พอกรอกเสร็จให้คลิกที่ Update Account ครับ

11) พอกลับมาหน้าแรกจะพบว่าข้อความหายไปแล้วครับ ทีนี้เท่ากับว่าเราพร้อมจะทำเงินกับ Adf.ly แล้ว!!
    วิธีสมัคร Linkbucks

1.เข้า ลิงค์นี้เลย เพิ่มยอด 10% https://www.linkbucks.com

2.กด Sign up ทางขวามือของจอ

3.กรอกข้อมูลให้ครบถ้วน ทุกชิ่งที่มี *

4.ยืนยัน Email

แนะนำ ตัวนี้นะครับ เพราะ หลายๆคน ใน บอร์ด ลองแล้ว ตัวนี้จะ ได้ยอดแน่นอน

วิธีสมัคร Paypal

1)เข้าไปที่ http://www.paypal.com

2)เลือก สมัครสมาชิกทางขวาบนของหน้าจอ

3)ให้เลือกเป็น บุคคลทั่วไป คลิกที่ เริ่มกันเลย

4)กรอกข้อมูลตามปกติ

5)ยืนยัน บัตรเครดิต สำหรับ ท่านที่ไม่ ยืนยัน

paypal สามารถนำไปใช้ ซื้อของต่างๆ จากเว็บไซต์ออนไลน์ได้หลายเว็บ หรือจะแลกเป็นเงินสดเข้าบัญชีธนาคารจากผู้ที่รับแลก

วิธีใช้โปรปั้ม AdFly

วีดีโอนี้ทำมาจาก Youtube ของ Femkung

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย midznight : 4th July 2014 เมื่อ 16:33
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    แป่ว ไม่มีใครสนใจเลยแฮะ = = สงสัยกระทู้ผมจะเป้นม่าย ฮ่าๆ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 9
    ได้จิง ป่าว ครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ดูแล้วนะ มันก็น่าสนใจและดีนะ แต่มันติดที่ว่า
    ใช้แล้วจะมีปัญหาอะไรตามมาหรือป่าวอะจ้า
    ยอมรับในส่วนหนึ่งที่ว่า การจะหาเงินรายได้ส่วนนี้ มันดีนะ
    แต่ตัวโปรแกรมมันจะมีผลต่อเครื่องหรือโปรแกรมที่ลงหรือป่าวอะจ้า

เราคนหนึ่งที่ชอบนะแต่กลัวนิดนึง อยากให้มีข้อมูลและใช้ได้ 100% อะจ้า

ยังไงก็ขอบคุณมากๆๆนะ จะติดตามลอดูนะจ้า
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ midznight อ่านกระทู้
    แป่ว ไม่มีใครสนใจเลยแฮะ = = สงสัยกระทู้ผมจะเป้นม่าย ฮ่าๆ
    ผมก็ทำไอ้พวกเงิน ออนไลน์ พวก marketgory freebitcoin ขุด อะไรทำนองเนี้ย ตอบกลับด้วยนะครับ ^^
    จุ๊ๆ !! โดนดุแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikhunter อ่านกระทู้
    ผมก็ทำไอ้พวกเงิน ออนไลน์ พวก marketgory freebitcoin ขุด อะไรทำนองเนี้ย ตอบกลับด้วยนะครับ ^^
    สอนหน่อยสิ อยากได้เงินมาอัพคอมฯอะ

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    OK ขอโทษด้วย รู้สึกจะขึ้นมานิดหน่อยแต่เดียวขอดูยาวๆก่อน

ได้ลิ้งได้แค่2เท่านั้น

1ชม ได้ 5 วิวเปิดคอมไว้เฉยไม่คุ้มแน่นอนครับถ้าคิดจะเปิดตอนทำอย่างอื่นยังไม่แนะนำเพราะรู้ๆกันยิ่งเป็นจีนด้วย ของฟรีไม่มีในโลกครับ มันต้องมีอะไรติดมแน่นอน

ผมเปิดต่อไปอีกประมาณ30นาทีแต่ยอดวิวยัง 5 เหมือนเดิมน่าจะได้แค่นึ้ละครับ

สรุป โปรแกรมนึ้ไม่ผ่านครัับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Benzt2h : 19th June 2014 เมื่อ 10:54

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Benzt2h อ่านกระทู้
    OK ขอโทษด้วย รู้สึกจะขึ้นมานิดหน่อยแต่เดียวขอดูยาวๆก่อน

ได้ลิ้งได้แค่2เท่านั้น

1ชม ได้ 5 วิวเปิดคอมไว้เฉยไม่คุ้มแน่นอนครับถ้าคิดจะเปิดตอนทำอย่างอื่นยังไม่แนะนำเพราะรู้ๆกันยิ่งเป็นจีนด้วย ของฟรีไม่มีในโลกครับ มันต้องมีอะไรติดมแน่นอน

ผมเปิดต่อไปอีกประมาณ30นาทีแต่ยอดวิวยัง 5 เหมือนเดิมน่าจะได้แค่นึ้ละครับ

สรุป โปรแกรมนึ้ไม่ผ่านครัับ
    วันนึงเนี่ย ได้ราวๆ 200 วิว ครับ ส่วน ที่นายได้แค่ 5 เนี่ย อาจจะเพราะ link ที่นายเอามา มันไม่มีคนกดเข้ามา มันเป็น การ ดักจับ ip คนอื่นที่เข้ามาดู ต่างๆ ก็อย่างว่า ละครับ มันจะ อัพเดท ทุกๆ 30 นาที ต้องสังเกตุดีๆ บางทีมันบอก last update 30 min ago นะครับ ใน เว็บมันก็จะบอกอยู่ ยอดส่วน มันก็ขึ้นอยู่กับ จำนวนลิงค์ที่คุณแอดได้ พอดีผม แอดได้ 5 ลิงค์ได้ราวๆ 200 กว่าๆ ต่อวัน ตอนแอด 2 ลิงค์ก็ได้ ราวๆ 80-120 ต่อวัน ขึ้นอยู่ระดับของเครื่อง ตัวโปรแกรมจะ ประมวลผลเองว่า เครื่องคุณดีแค่ไหน ครับ

เพิ่มเติม นิดนึง 5 ของคุณถ้าเป็น US = 0.00400 ถ้าของไทย = 0.00020 แค่ เพียง 1 วิว ก็ = 20 วิว ของไทย ก็ลองคิดเองว่า คุ้ม หรือไม่คุ้มนะครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ขอเป็นหน่วยกล้าตายเอาไปลองก่อนแล้วกันครับ ได้ผลอย่างไรจะมาบอก

ปล.จขกท น่าจะเพิ่มวิธีกรเพิ่มลิงค์ การใช้โปรแกรม อธิบายข้อดีข้อเสีย รวมถึงมีโทษอะไรห้อยท้าย หรือผลที่ตามมาด้วยจะดีมากนะครับ ประกอบการตัดสินใจของทุกๆท่าน ที่เข้ามาติดตาม ขอบคุณครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ผมลองละ ก็ขึ้นนะ แต่วิวที่ขึ้นมันจะไม่ตรงกับโปรแกรม ไม่รู้ว่าโปรแกรมมันเซตค่าไรได้อีกมั้ย หาข้อมูลดูแล้วก็ไม่ค่อยเข้าใจ 555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เมื่อก่อนเคยลองใช้ดูมันก็ได้จริง แต่โดนแบนเลยขึ้เกียจปั้มต่อ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    เมื่อก่อนเคยลองใช้ดูมันก็ได้จริง แต่โดนแบนเลยขึ้เกียจปั้มต่อ
    adf.ly แบนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ใช่ครับมันแจ้ง Your account has been suspended for being in direct violation of our terms and conditions

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ผมพึ่งผึกทำครั้งแรก ผมสงสัยว่า ทำไมของผมมันไม่ขึ้นอ่ะครับยอดคลิกอ่ะครับ ทั้งๆที่โปรแกรมมันไป 23 บ้างไรบ้าง หรือยังไง ต้องรอไปเรื่อยๆหรือเปล่า ถ้ายังไงบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Most อ่านกระทู้
    ผมลองละ ก็ขึ้นนะ แต่วิวที่ขึ้นมันจะไม่ตรงกับโปรแกรม ไม่รู้ว่าโปรแกรมมันเซตค่าไรได้อีกมั้ย หาข้อมูลดูแล้วก็ไม่ค่อยเข้าใจ 555
    คือ ที่ปั้ม ได้อะครับ มัน อาจจะไม่สามารถ เข้าไปที่ การนับของ adf หมด อันอาจจะ นับแค่บางส่วน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doremon2012 อ่านกระทู้
    ผมพึ่งผึกทำครั้งแรก ผมสงสัยว่า ทำไมของผมมันไม่ขึ้นอ่ะครับยอดคลิกอ่ะครับ ทั้งๆที่โปรแกรมมันไป 23 บ้างไรบ้าง หรือยังไง ต้องรอไปเรื่อยๆหรือเปล่า ถ้ายังไงบอกหน่อยนะครับ
    มัน ไม่ ขึ้นตามที่ โปรแกรม ขึ้นหรอกครับ เปิดเรื่อยๆ มันได้ ยอดเอง ไม่ต้องไปสนใจ มัน วันนึง 1 link ได้ ราวๆ 40-150 view แล้วแต่ การทำงานว่าไวแค่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ imh2o อ่านกระทู้
    adf.ly แบนหรอครับ
    มันแบน ได้ครับ มะก่อนโดนกันเยอะเดี๋ยวนี้ ไม่ค่อยโดน นะ ผมปั้มจน ได้เงินมาใช้ ซื้อเกมไปแล้วเนี่ย ภาพข้างบน ก็โชว์อยู่

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ปั้ม 1 วัน วันละ 10 ชั่วโมง ได้เท่าไหร่หรือ
    จุ๊ๆ !! โดนดุแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    3
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikhunter อ่านกระทู้
    ปั้ม 1 วัน วันละ 10 ชั่วโมง ได้เท่าไหร่หรือ
    ตอบ ไม่ได้หรอกครับ ขึ้นดับ ความเร็ว เครื่อง ความเร็ว internet กับ จังหวะ ว่า adf มันจะนับ เท่าไหร่ ทุกอย่างขึ้นกับดวง ครับ นี่เป้น แค่ ตัวช่วย นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จขกท. เคยโดนแบนรึยังครับ พอดีผมสนใจแต่ไม่อยากเสี่ยงอ่ะ
    .......................

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมก็ลองโหลดมาปั๊มอยู่ครับ ตอนนี้ ลองทำตอนบ่ายๆ
    ตอนนี่ ห้าทุ่มห้าสิบเอ็ด ได้ไป $0.00495 ละครับ 555555
    แบนไม่กลัว กลัวไม่ได้เงินซื้อซัมเมอร์เซล

ปล.มันจะโอนออโต้ใช่ปะครับ เมื่อครบ 10 วัน?

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมทำมาเเล้วครับ ในลิ้ง5ลิ้ง มันขึ้นลิ้งละ1000+ เลยครับ แต่พอเข้าเวปadfly มันขึ้นแค่194 ทำไงถึงจะให้ขึ้นเท่ากับโปรแกรมขึ้นอ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    โปรแกรมมันใช้ไม่ได้อ่ะครับ ไม่รู้เป็นไรครับ เมื่อวานผมยังใช้อยู่เลย ปั้มได้เยอะจริงๆครับ ผมได้ 200 กว่า วิว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ทำไมผมเปิดได้แค่ 3 ลิงค์อะครับ ทำไม พวกคุณเปิดได้ตั้ง 5 ลิงค์

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auttaponzaza อ่านกระทู้
    ทำไมผมเปิดได้แค่ 3 ลิงค์อะครับ ทำไม พวกคุณเปิดได้ตั้ง 5 ลิงค์
    เปิดได้กี่ Link ขึ้นอยู่กับ Ram และความเร็ว Internet ของแต่ละคนจ้า โปรแกรมมันจะประมวลและตัดสินเอง ของเค้าเปิดได้ 6 link
    ==============================================================

โปรแกรมนี้สามารถใช้ได้จริง แต่มันจะพาไวรัสต่างๆเข้าเครื่องของท่านเยอะแยะเลยนะ แนะนำให้ใช้โปรแกรมนี้กับ sandboxie

เพราะมันจะกันไวรัสไม่ให้เข้าเครื่องท่านได้

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: