ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 270

Chrome ผมมีปัญหาครับ

ผมใช้ Chrome ปกติแต่วันนี้พอผมเปิดแทปหลายๆแทบมันขึ้นแบบนี้ครับ
    http://imgur.com/PhgQAw6
    สาเหตุมาจากอะไรหรอครับ แล้วมีวิธีแก้แก้อย่างไรครับ
    ปล.ผมไส่ลิงค์รูปแล้วภาพมันไม่ขึ้นอะครับ T^T เลยใส่แบบนี้แทน

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ลองติดตั้งใหม่ยังครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2
    chrome มันกิน สเปคเครื่องเหมือนกันนะครับ เวลาเราเปิดเยอะๆ บางหน้าเว็บ กิน ถึง 100000 200000 เลยนะ << หมายถึงการทำงานของ RAM CPU น่ะ

ไม่แปลกที่มันจะปิดเอง แล้วก็ บางหน้าเว็บ อาจจะใช้ แฟลชมากเกินไป ก็เป้นไปได้ ครับ เรื่องปกติ
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamous อ่านกระทู้
    ลองติดตั้งใหม่ยังครับ
    อันนี้ผมยังไม่ได้ลองครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ midznight อ่านกระทู้
    chrome มันกิน สเปคเครื่องเหมือนกันนะครับ เวลาเราเปิดเยอะๆ บางหน้าเว็บ กิน ถึง 100000 200000 เลยนะ << หมายถึงการทำงานของ RAM CPU น่ะ

ไม่แปลกที่มันจะปิดเอง แล้วก็ บางหน้าเว็บ อาจจะใช้ แฟลชมากเกินไป ก็เป้นไปได้ ครับ เรื่องปกติ
    อาการที่ผมเป็นนี่คือ เปิดแค่สองแทปก็เป็นแล้วอะครับ cpu วิ่งไม่เกิน 20 นะครับที่ผมเปิดChrome

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fuse_neverdie อ่านกระทู้
    อันนี้ผมยังไม่ได้ลองครับ

อาการที่ผมเป็นนี่คือ เปิดแค่สองแทปก็เป็นแล้วอะครับ cpu วิ่งไม่เกิน 20 นะครับที่ผมเปิดChrome
    ครับ งั้นก็ลองติดตั้งใหม่ดู แล้วดูว่า มันหายไหม

ปล. คุณ login google chrome รึป่าว ถ้า login ตอนลงใหม่ ลอง ยังไม่ต้อง login แล้ว เปิดๆ ดู ถ้า ไม่เป็นก็ login ซะ ถ้า login แล้วเป็นก็ หาวิธีแก้ที่ การตั้งค่าเอา ไม่งั้นก็ login แล้วกด Reset ไปเลย
    แบ่งปันไฟล์ สำหรับ เพื่อนๆ ที่ไม่มี ช่องทางอื่นในการ ค้นหาไฟล์ที่อยากได้

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ midznight อ่านกระทู้
    ครับ งั้นก็ลองติดตั้งใหม่ดู แล้วดูว่า มันหายไหม

ปล. คุณ login google chrome รึป่าว ถ้า login ตอนลงใหม่ ลอง ยังไม่ต้อง login แล้ว เปิดๆ ดู ถ้า ไม่เป็นก็ login ซะ ถ้า login แล้วเป็นก็ หาวิธีแก้ที่ การตั้งค่าเอา ไม่งั้นก็ login แล้วกด Reset ไปเลย
    ผมไม่ได้ล็อกอินครับ Chrome เดิมๆเพรียวๆ เลย เดียวผมจะลองทำดูครับ