ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715

รวมอัพเดท งาน E3 2014 New trailer, Gameplay and another at E3 Day 1

อัพเดทมหกรรมเกม และ อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ปี 2014
    Electronic Entertainment Expo 2014
    รวม Trailer, Gameplay และข้อมูลอีกมากมาย

เปิดตัวกันไปแล้วกับงาน E3 2014 มีทั้งเกมใหม่ ทั้งเกมเก่าให้ได้เซอไพซ์กันวันนี้ผมเลยมานำเสนอว่า E3 ปีนี้ มีคอนเทนท์อะไรที่น่าสนใจบ้าง
    เปิดประเด็นด้วยการโชว์ของจากฝั่ง Microsoft เป็นเจ้าแรกของเด็ดของฝั่งนี้เด็ดซ่ะไม่มี ทั้งเกมเก่า เกมใหม่ เกมรีเมค นับว่าสุดยอด
    ข้อมูลในกระทู้นี้อยู่ในช่วงต่อไปนี้ครับ

9:00AM - IGN's Microsoft Pre-Show
    9:30AM - Microsoft Press Conference
    11:00AM - IGN's Post Show (feat. Evolve)
    12:00PM - EA Press Conference

เริ่มด้วยตัวแรก ซีรี่ย์โปรดของใครหลายๆคน Assasin's Creed : Unity
    เผยเกมเพย์แล้ว โดยในวิดีโอเป็นการเล่นในโหมด Co-op ทำเอาผมแทบใจจะขาดรอวันวางจำหน่ายไม่ไหว

: Assassin's Creed : Unity First Gameplay Co-op :

วางจำหน่าย 28 ตุลา ปี 2014 ครับ

ต่อมาก็ยังคงเป็นเกมจากค่าย Ubisoft ที่มาพร้อมกับกาให้สิทธิ์พิเศษกับ Xbox One มากกว่า Platform อื่นๆ
    โดยในวิดีโอนี้ทำให้เราได้เห็นบรรยากาศ และ ลูกเล่นเพิ่มเติมไม่มากก็น้อย หวังว่าตัวเกมออกมาจะไม่ดรอบกราฟฟิคและเลื่อนอีกนะพ่อ Ubisoft

: Tom clancy's The Divition Gameplay :

วางจำหน่ายปี 2015 ครับ

*********ใส่คลิปได้ไม่เกิน 2 คลิปต่อ 1 กระทู้ ต้องขออภัยด้วยครับ จากนี้ไปคลิ๊กที่รูปเพื่อเข้าดูวิดีโอ********
    และเพื่อไม่ให้กระทู้ผมเยอะเกินความจำเป็นขอรวบรวมข้อมูลที่ผมหาได้ไว้ในกระทู้นี้นะครับ

อะๆๆ เดี๋ยวจะเบื่อกันซ่ะก่อน ย้ายค่ายกันบ้าง คราวนี้ขอไปส่องเกมจากค่าย Activision กันบ้างถ้าพูดถึงเกมยิง FPS ของค่ายนี้
    คงไม่ต้องเดาให้มาก Call of Duty: Advanced Warfare สงครามอนาคตอันใกล้รึป่าว อันนี้ต้องรอพิสูจน์ครับ

: Call of Duty: Advanced Warfare Gameplay :

วางจำหน่าย 4 พฤษจิกายน 2014

เชื่อว่าหลายๆคนคิดถึงเธอแน่ๆ สาวแกร่งหน้าอกทรงโตผู้มากประสบการณ์ Lara croft
    กับภาคใหม่ที่มีชื่อว่า Rise of the Tomb Raider คราวนี้จะไปผจญภัยต่อกันที่ไหนคงต้องรอดูกันต่อไปครับ

: Rise of the Tomb Raider Announce Trailer :

วางจำหน่ายปี 2015 ครับ

ตามมาอีก 1 เกมใหม่จาก Microsoft ที่ Excusive เฉพาะ Xbox One เท่านั้นนนน
    ตัวอย่างใหม่ที่เผยออกมาเป็นไปได้หรือไม่ว่าเราไม่ได้ยิงแค่ซอมบี้ แต่อาจจะได้ยิงคนด้วย ?

: Sunset Overdrive Trailer & Gameplay demo :

วางจำหน่าย 28 ตุลาคม 2014 ครับ

ไปเกือบทุกค่ายแล้วยังไม่เห็นเกมจาก EA เลย โอเคๆ ผมหามาให้แล้วครับ ยุคมังกร เกม Open world RPG จากค่าย EA
    Dragon Age : Inquisition แม้จะอยากเล่นแค่ไหนก็ทำได้แค่เอาตัวอย่างไปดูเล่นๆให้ น้ำลายก่อนแล้วกันครับ

: DRAGON AGE : INQUISITION Official Trailer :

วางจำหน่าย 7 ตุลาคม 2014 ครับ

อยากเล่น Halo ครบทุกภาคเหรอ Microsoft จัดให้ กับ Halo: The Master Chief Collection โดยจะรวมเอา Halo ทั้ง 4 ภาค
    ตั้งแต่ 1-4 มารวมไว้รีทัชใหม่รันที่ความละเอียด 1080 p เฟรมเรท 60 FPS แถมให้สิทธิ์ Beta เข้าเล่น Halo 5 อีกด้วยยยยยย

: Halo: The Master Chief Collection :

วางจำหน่าย 11 พฤศจิกายนนี้ในราคา 59.99 เหรียญ

: Halo 5 : Guardian Trailer :

อีกเกมที่เชื่อว่ายังมีหลายๆ คนรอคอย Fable Legends Gameplay Trailer เปิดอิสระให้ผู้เล่นเลือกทางเดินของตัวเองมากขึ้น
    ที่นี้ จะเป็นตัวร้ายหรือเป็นฮีโร่มันขึ้นอยู่กับคุณแล้วครับ

: Fable Legends - E3 2014 Gameplay Trailer :

ยังไม่กำหนดวันวางจำหน่าย

ขอเกม Open world RPG อีกเกมแล้วกันก่อนเปลี่ยนแนว มาร่วมผจญภัยไปในโลกอันยิ่งใหญ่กับลุงหมาป่า
    ที่ทีมงานบอกนักบอกหนาว่าโลกที่ข้าสร้างเนี้ยมันสุดยอดจริงๆ นะเว้ยยยย กับ The Witcher 3 Wild hunt

: The Witcher 3 Gameplay Demo E3 2014 :

วางจำหน่าย 24 กุมภาพันธ์ 2015

อ่าห์ เจอเกมฮาร์ดคอร์ไปเยอะแล้วมาเล่นเกมมุ้งมิ้งเบาสมองกันบ้าง กับ The Sims 4 ที่ไม่ใช่เพียงแค่เพิ่มลูกเล่นใหม่จาก The Sims 3 เท่านั้น
    แต่ยังเพิ่มความลื้นไหลในการเล่น และยกเครื่องใหม่หมด ชนิดที่เรียกได้เต็มปากเต็มคำว่าภาคใหม่ขนานแท้

: The Sims 4 Character Customisation :

วางจำหน่าย 2 กันยายน 2014

ซอมบี้เซอร์ไวเวอร์อีกแล้ว แต่คราวนี้ Excusive เฉพาะ ชาว Playstation เท่านั้น เกม H1Z1 เป็นเกมออนไลน์มัลติเพลเยอร์
    ที่ทางโซนี่ได้พัฒนาและอุทิศให้ชาว Playstation โดยแท้จริง อย่างนี้สาวก Playstation ก็พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง ลง PC ด้วยนะเออ

: H1Z1 - Evil Ways Gameplay:

วางจำหน่ายปี 2014

เป็นอีก 1 เกมที่ได้รับความสนใจอีกไม่น้อยกับ 4 สหายตะลุยดงเอเลี่ยนที่ดูแค่เกมเพย์ก็น่าเล่นสุดๆ
    ไม่อยากนึกภาพตัวเองกำลังนั่งเล่นอยู่ว่าจะฟินขนาดไหนกับเกม Evolve

: Evolve Trailer E3 2014 :

วางจำหน่าย 21 ตุลาคม 2014

มี Call of Duty แล้วก็คงขาดคู่แข่งคนนี้ไม่ได้ Battlefield : Hard line ที่เปลี่ยนผู้เล่นจากทหารเป็นตำรวจ และโจร
    โชว์การเล่น 6 นาที ปิดท้ายไป แถมยัง ให้สิทธิ์ Beta ตอนนี้ ณ เวลาที่ประกาศ สำหรับผู้ที่ซื้อ BF4 ทาง PS4 ทันที
    (ไม่ต้องรอลุ้นโหลดเล่นได้เลยครับ)

: Battlefield : Head Line Gameplay 6 minute :

วางจำหน่าย 21 ตุลาคม 2014 ครับ

--------------------

กด Thank เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ

EDIT BY EZIO

Credit : IGN, Gamespot, Youtube

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EZIO : 10th June 2014 เมื่อ 08:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    ใครว่าง ก็มาดูถ่ายทอดสดกันได้น้า

กระทู้ผม : http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=228229
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    แต่ละเกมครับสุดยอด ยังมี fable sunset cod bf อะไรอีกนะคงต้องจัดคอมสเป็คโหดๆมาแล้วละ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    เจ้าชายเปอร์เซีย ตูละ...

กล่าวขอบคุณ
    1,232
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    Blog Entries
    4
    ไม่อยากดู เพราะไม่อยากรอ เดียวออกมาก็ลดคุณภาพอีก ภาพก็ไม่ได้ดีแบบนี้
    Windows 8.1 64 bit CPU Intel Corei7 4770 RAM 24.00 GB 1600 GPU VIDIA GTX 780TI

Taxi Driverเเท็กซี่มหากาฬ
    ข้างทาง Road To Side
    กล่าวขอบคุณ
    2,193
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,770
    Assasin's Creed : Unity ชอบๆ เหมือน อารมภาค 2 เมืองเเบบนี้เเหละ สวยดีมาก

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    Tomb rider โอวน้ำตาจะไหล
    AC4 ก็ Epic สุดยอด

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    Tomb rider โอวน้ำตาจะไหล
    AC4 ก็ Epic สุดยอด
    AC ภาคนี้ไม่ใช่ภาค 4 นะครับ และก็ไม่แน่ใจว่าจะนับเป็นภาค 5 รึเปล่า

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ลุ้น DEAD RED แทบขาดใจ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"